ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • เอามาให้คึกคักกันหน่อย

image

image

image

image

image

image
  • -*- เห็นละยาก5555+
  • เพลย์บอยมีตัวจี๊ดๆแบบนี้บ้างมะ
    ตอบเรื่องยาหน่อยครับผมไม่รู้
  • Awesome = Tackky = muffin
    โอ๊ยแมร่งเข้ายากเข้าเย็น เปลี่ยนชื่อแล้วเปลี่ยนอีก
  • ตอบคุณ sirrung_haru
    ถ้ายาหมดแล้ว ก็ไม่ต้องให้มันกินก็ได้ครับ มีหนองนี่เป็นเรื่องธรรมดาครับ
    ระวังอย่าให้แผลโดนน้ำก็พอครับ ใส่ยาให้มันเยอะ ๆ พวกยาทาแก้คัน เบตาดีนก็ได้ครับ
    และก็ไหม จริงๆ แล้วถ้าสังเกตุว่าแผลเริ่มแห้ง ก็ตัดออกได้เลยครับ
    ยิ่งปล่อยไว้นาน ๆ มันยิ่งกินเนื้อเข้าไป โชคดีนะครับ
    เลี้ยงมันด้วยความรักนะครับ ว่างๆก็เอารูปมาโชว์พวกเราในนี้บ้าง
    แต๊ก
    084-638-6235 โทรมาปรึกษาได้ครับ
  • อ่ะลืมไป ปิ๊กจัดของมาอีก พี่ว่ามีหลายคนในนี้ชอบ 5555
  • พ่อหนุ่มไมมีหลายชื่อจังอ่า อย่างว่าคนเจ้าชู้เลยมีหลายชื่อใช่ป่าว

เหนรูปของปิ๊กละ อยากเข้าไปขัดห้องน้ำเลยว่ะ555+
  • ลงรูปง่ายๆได้แล้วimage
    ไฟล์แนบ
    page.jpg 98K
  • เอาของมาฝาก

image

image
  • um hmmm ต้องแวะมาบ่อยๆ ติด rate ป่าวหว่า 555
  • โอววว์ ติดเรทมากมาย
  • 3สีน่ารักจังคับคุณ road ตัดหูนี่แหล่มเลย
  • วันนี้ตอนช่วงบ่ายๆ จะพาเด็ก ๆ ไปเล่นน้ำที่ฝายหนองรี มีใครว่างสนใจจะมาเที่ยวไหมเอ่ย

โทรมานะครับ พี่น้อง
    แต๊ก
  • Hello วันหยุดพักผ่อนกันสบายดีไหมคร้าบ :-)) :-(( ผมต้องมาเรียน
  • หายกันหมดเลยตกลงบอดมันจะเป็นอย่างนี้หรอเซ็งงะ
  • เงียบมากกกกกกกกกกกกก
  • เดวคงกลับมากันแหละครับ
  • ไนท์หยุดวันไหนละ อาทิตย์ไปฟายกันมะ
  • บอร์ดเข้ายากโคตรๆ
  • ไปงานThailand Pitbull Show 2011พิทสวยๆเพียบเลยละครับ
    images by free.in.th
    เสียดายเจ้าTrelowอยู่ในกรง
    images by uppicweb.com
  • หวัดดีพี่แต๊กและพี่ๆพิทบูลชลทุกคน
    ออยมารายงานตัวแล้วครับ..
    มีมิตติ้งเมื่อไรก้อบอกด้วยนะพี่
  • เอามาฝาก
    ไฟล์แนบ
    DSC_0032.JPG 45K
    DSC_0021.JPG 62K
    DSC_0029.JPG 75K
    DSC_0034.JPG 74K
    DSC_0025.JPG 54K
    DSC_0038.JPG 75K
    DSC_0005.JPG 79K
    DSC_0002.JPG 75K
    DSC_0009.JPG 76K
    DSC_0033.JPG 75K
    DSC_0045.JPG 67K
    DSC_0054.JPG 59K
    DSC_0055.JPG 59K
    DSC_0065.JPG 61K
    DSC_0061.JPG 76K
    DSC_0069.JPG 77K
    DSC_0067.JPG 62K
    DSC_00060.JPG 76K
    DSC_0035.JPG 68K
    DSC_0036.JPG 67K
  • ลงแล้วไมมัยเป็นรูปเล็กๆหว่า
    ไฟล์แนบ
    DSC_0025.JPG 54K
  • วัน เสาร์ อาทิตย์มีเรียนครับ เลิก 6 โมง ทุ่มนึง อ่ะ ถ้าไปนั่งกินกันไม่เอาสุนัขไป ผม แว๊บไปแจมด้วยได้ครับผม ^_^
  • หวัดดีจ้า ออย เข้ายากไหม ?
    มิตติ้ง มีแน่นอนจ้า น่าจะเป็นวันเสาร์ที่ 26 มีนาน่ะ คร่าว ๆ

โอ๊ต ทำไมรูปเล็กจังอ่ะครับ ลงใหม่ดิอยากได้รูปครับ

หวัดดีครับ น้องกั๊ก หายไปนานเลยนะ เอารูปมาอัพเดทด้วยว่าโตขนาดไหนแล้ว

ปิ๊ก ขอของหน่อย พี่อยากยาแล้วว่ะ 5555 ไนท์ นัดดื่มกันหน่อยดีไหม สักแมตท์

ต้น พี่แจ๊ค กอล์ฟ คล หายไปไหนกันหว่า
  • พี่แจ๊คอะหายกานไปไหนหว่า นัดกินซักยกมะว่างๆ มะได้สังสรรค์นาน
  • บลูตัส สัตหีบ ทดสอบครับ
    images by uppicweb.com
  • ไม่ได้หายไปไหนครับพี่น้อง ช่วงนี้งานยุ่งสุดๆ

แต่เราไม่ได้กินกันนานแล้วเสาร์นี้จัดหน่อยไหมพี่น้อง
  • ส่งของให้พี่แต๊ก...สักหน่อย อับเรื่อยๆเดี๋ยวกระทู้ตก

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    433j9.jpg 31K
    hfv01.jpg 35K
    p8hx0.jpg 36K
    qwlt2.jpg 32K
  • ลองใหม่
    ไฟล์แนบ
    DSC_0032.JPG 89K
  • ไมมันเป็นรูปเล็กอ่าคัยรู้บอกหน่อย
    แต๊กขอ mail หน่อยเดี๋ยวส่งรูปให้
  • เรียนท่าน oatzaa ต้องเอาภาพไปฝากไฟล์ก่อน เว็บนี้ http://image.ohozaa.com/

แล้วทำเหมือนขั้นตอนที่พี่แจ๊ค...หรือ JACK_PITBULLPOWER ...ทำนะครับ

แล้วก็อบปี้ HTML Code [full image]: แล้ว Paste หรือ..วาง.. ลงในช่อง เขียนความคิดเห็นเลยครับ
  • ฝากรูปง่ายกว่าน้อง เสาร์นี้แก้ตัวโว๊ย พาหมาไปว่ายน้ำดีกว่า ( กินเหล้า ) 555555

วันอาทิตย์นี้ใครว่างไหมจะชวนไปงานพระราม 3 หน่อย คลงานนี้ห้ามเบี้ยวนะโว๊ย มีเมา

• วันเสาว์คอนเฟริมมมมม ตาต้น ตาแต๊ก พร้อมกันป่าว เพื่อนๆด้วยใครจาไปเจอกานวันเสาว์
  • ok วันเสาร์ ยังไง เดียวผมโทร Confirm นะครับ
  • หิวเหล้าจัง
  • เข้ามาได้แล้วหรอเดอะต้น เงียบหายเลยนะ
  • เข้ามาได้นานแล้วพี่ชายแต่ไม่ได้โพสเท่านั้นเอง
  • วันอาทิตย์นี้ไปเที่ยวด้วยกันนะเดอะต้น
  • วันเสาว์ซักเที่ยงๆละกันนะพี่แจ๊คอาทิตย์ติดงานอะอยากไปด้วย5555+ ใครจะมาเชิญนะคับที่เดิมฟ่าย เมาๆ
  • tampong@tttc.co.th
    โอ๊ตอย่าส่งไฟล์เกิน 3 mb นะ แบ่งๆ ส่งมานะ

วันเสาร์เจอกันครับพี่น้อง เด๋วตามไปตอนบ่าย ๆ

ปิ๊ก good job!!! เสาร์นี้เจอกันนะน้อง

สำหรับเพื่อนใหม่ที่สนใจจะมา ติดต่อเบอร์ผมก็ได้ 084 638 6235

มีพิท มีเพื่อน
  • วันเสาร์ ตามไป มืดๆ ได้ใช่ไหมครับ ประมาณทุ่ม นึงเลิกเรียนเดียวโทรหานะครับ The nice รายงานตัว ^_^ :067: :m04:
  • ไม่ได้โว๊ย คล วันอาทิตย์ห้ามพลาด เดี๋ยวเข้าไปรับถึงบ้าน เดี๋ยวไม่มัน

ไม่ไปจะบอกเมีย ว่ามันมีกิ๊ก (โต๊ะเต็ม) 555555
  • เย้ๆวันอาทิตย์พี่แจ๊คพาไปเลี้ยงเย้ๆ
  • พี่แจ็คพาไปเลี้ยง งั้นพวกเราขอขอบคุณร่วงหน้าเลยนะครับ :006: :006: :o040:
  • ไม่มีปัญหาน้องๆ พี่ได้ติดต่อกับวัดคลองตาคล้ายไว้แล้ว

หลวงพี่บอกกินตามสบายเลยพี่น้อง แต่ขอหลวงพี่ฉันเพลก่อนนะ 5555
  • :m73: จริงดิพี่แจ๊คแล้วกินเหล้าในวัดได้ไหมพี่