ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูก Vato X Becon สำหรับคอเรสโนส ครับ!!
  • :m001:ลูก สุนัข ออก มา 5 ตัวครับ

เพศผู้ 1 เมีย 4

เพศผู้ จองแล้ว ครับ
  • พ่อ ครับ
    ไฟล์แนบ
    Vato.jpg 55K
  • แม่ ครับ
    ไฟล์แนบ
    Becon.jpg 61K
  • F 1
    ไฟล์แนบ
    44444444.jpg 100K
  • F 2
    ไฟล์แนบ
    111111.jpg 32K
  • F 3
    ไฟล์แนบ
    33333333.jpg 100K
  • :o027:F 4 ลืม ถ่ายแต่ คล้าย F 1 /2 ครับแต่หัว ขาวล้วนเดียวจะถ่ายมาไห้ดู คับ

สุนัข เกิด 21 ม.ค.
  • ราคาเท่าไรครับ พ่อ แม่สวยมากเลยครับ
  • ขอเบอร์ติดต่อหน่อยครับ
  • ลืมบอก เบอร์ 0851191990 ครับ ชื่อเดียร์ นะครับ

ราคา6-7พัน ครับ

ลูกหมาอยู่ กทม. ถนน นวลจันทร์ ครับ รามอินทรา
  • F 3 หน้า ตรง ครับ

ใหญ่สุด ในคอก ครับ

ถึง...พี่ที่เชียงใหม่
    ไฟล์แนบ
    DSC_0098-1.jpg 14K
  • วาโต้ มันให้ลูกน้อยจนได้ อิอิ เกิดวันนี้เรยนี่หน่า น่าสนเหมือนกัลลล เหมาะไปอยู่เชียงใหม่กับน้องรูนีย์ ^^
    ไฟล์แนบ
    P10109972.jpg 42K
  • ช่ายๆๆ

มี ทาญาติ LoCo

แล๊ะ

คริๆๆ
    ไฟล์แนบ
    0x2_ct_5ud3mN5W2iGWp-Q.jpg 90K
  • :m072:สำหรับ ท่านที่ชอบ ลูกหมา สีบลู

นะครับ มี 2 ตัว ครับ
  • By CorteZ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0096-1-1.gif 120K
  • แหม เจ้าโต้ มี ทายาทแล้ว เจ๋ง
  • :m002:

เอามาเรียกนําย่อยกันก่อน เดียว ลืมตา อ้าปาก

จะมา อัพ ไห้ชมกัล
  • :063::063:จมูก แดงๆๆๆมาอีกแล้ว
  • ลูกเจ้าโต้น่ารักดีจิงๆเลย หุหุ

พี่ยูกิดีใจมากแน่ๆเลย

พูดถึงแล้วก้อคิดถึงพ่อหมากับเจ้าของ เมื่อไรจะได้เจออีกน๊า
  • วาโต้ลูกแม่มีลูกซะแร้วว อิอิ
  • วาโต้ลูกรัก
    ไฟล์แนบ
    291120087812.jpg 100K
  • คิดถึงเจ้าของ วาโต้ จังเรยยยยย อิอิ ^^
  • พี่ค่ะ รูปแม่หมานั่น หมาของหนูน่ะ ตัวผู้นะพี่ ( ไม่ยักรู้ตัวผู้มีลูกได้ด้วย)
    :060::012:
    ไฟล์แนบ
    12343.jpg 44K
    1232.jpg 42K
  • ใครจะซื้อหมาเจ้านี้ คิดดูดีๆๆนะค่ะ ไม่อยากให้โดนหรอก
    รูปที่ถ่ายตอนงานที่ D1 ไม่เชื่อเข้าไปดูกระทู้เก่าๆได้น่ะค่ะ
    ไฟล์แนบ
    1117.jpg 106K
  • หลอกขายนี้หว่าาาาาาา มีการพิมพ์ชื่อ Becon ติดรูปไว้ด้วย หลกลวงชัดๆ

ทำเพื่อ??????

ตอบ เงินตัวเดียว~~~~~
  • เจ้าของ กระทู้ เคลียร ด่วน!!!!!!!!
  • เซ็งจริงๆเจอแบบนี้
  • มั่วแล้วพี่ หมาพี่เค้าเป็นตัวเมียค่ะ มาร์คกิ้งคล้ายๆกัน พี่ก้อว่ามันเป็นตัวผู้

ทางที่ดีพี่คนที่อยากได้ลูกหมาหรือพี่ผู้หญิงเจ้าของหมา เชิญไปดูบ้านพี่เค้าเลยดีกว่ามั้ยจะได้รู้ว่าผู้หรือเมีย

ดีกว่ามั้ยค่ะ ก่อนที่จะมาว่าพี่เค้า

ด้วยความเคารพค่ะ
  • ถึงน้อง AziMoo อันเป็นที่รักยิ่ง

ขอให้น้องลองเปิดตาดูให้กว้าง อ่านให้เข้าใจ ทั้งสามกระทู้ ที่เกี่ยวข้องกับเบคอน เรื่องของเรื่องมันมีอยู่ว่า
    เจ้าของเบคอนได้นำเจ้าเบคอนไปผสมกับ วาโต้ของน้องยูกิสุดสวย............ แล้วมันก็ได้ให้ทายาทมาเชยชมสมใจ
    และแล้วไอ้หน้าแหลมก็ออกมาลงขายลูกสุนัขที่น่ารักของมัน แต่มันคิดว่าตัวเมียคงสวยไม่พอที่จะตั้งราคาสูงๆได้
    และแล้วไอเดียอันสุดจี๊ดดดก็บังเกิด เอารูปเจ้าร่ำรวยของน้องขวัญที่ตัวเองมีอยู่มาโพสต์ แล้วบอกว่านี่คือรูปของเบคอน
    เพราะรูปทรงหัวของเจ้าร่ำรวยสวยถูกใจประชาชีแน่ๆ แล้วสีก็เหมือนกับเจ้าเบคอน (เอาละวะลงรูปเจ้าร่ำรวยนี่แหละไม่มีใครรู้หรอก)
    แล้วเวลาก็ผ่านไประยะหนึ่ง คุณ uron บังเอิญมาเปิดเจอเห็นรูปเจ้าร่ำรวยก็จำได้ว่า เฮ้ย ???? นี่มันรูปไอ้ร่ำรวยคู่ชกกับลูกชายกรูนี่หว่า
    ก็เลยมาตั้งกระทู้ บอกถึงความไม่ชอบมาพากล
    พอมีคนรู้จักกับเจ้าของเบคอนมาเปิดเจอก็เลยโทรไปบอกเจ้าของเบคอนว่ามีคนตั้งกระทู้ถึง
    เจ้าของเบคอนเลยจี๊ดดด มาตั้งกระทู้ชี้แจงด้วยวาจาสุดถ่อยสถุน โดยถ่ายรูป hee หมามาให้ดู แล้วต่อด้วยฉาก yed กัน
    ด้วยความถ่อยสถุนจึงทำให้คนหมั่นไส้ และพิจารณาหาความจริง (จับผิดมันนั่นแหละ)
    และแล้วก็เจอพิรุธมันถ่ายแต่รูปด้านซ้ายของตัวเบคอนตัวจริง เพื่อไม่ให้คนจับได้ว่ามันเป็นคนละตัวกับตัวที่เอามาโชว์ว่าเป็นเบคอนทีแรก
    ซึ่งก็คือเจ้าร่ำรวยรูปหล่อ ซึ่งโชว์ตัวด้านขวา
    พอคนเริ่มจับพิรุธมันได้ มันก็เริ่มสถุนอีกโดยการด่าคนเลี้ยงพิทว่าโง่เป็นควาย แล้วบอกว่าลูกหมาชุดนี้ไม่ขายก็ได้ แล้วก็หายตัวไป
    พี่น้องในบอร์ดก็เรียกร้องให้ถ่ายรูปด้านขวาของเบคอนตัวจริงมาเพื่อพิสูจ์ว่ามันเป็นตัวเดียวกันกับที่เอามาโชว์ว่าเป็นเบคอนตัวที่เอามาโชว์ทีแรกหรือไม่ แต่แล้วไม่มีสัญญาณตอบรับจากบุคคลที่โดนเรียก ข้อสรุปจึงบังเกิด
    สรุปให้น้อง AziMoo อันเป็นที่รักอีกที เบคอนมีตัวตนจริง เป็นตัวเมียจริง แต่เวลาลงขายลูกหมาดันเอารูปเจ้าร่ำรวยมาหลอกว่าเป็นเบคอน
    ซึ่งเป็นการหลอกลวงประชาชนให้เข้าใจผิด ในรูปทรงของตัวแม่พันธุ์ เข้าใจหรือยังจ๊ะ จุ๊บ จุ๊บ