ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

vatoxbecon อย่างนี้ไม่ถูก
  • วันนี้พาหมาไปเดินเล่นได้เจอกับน้องที่เลี้ยงหมาด้วยกันคุยเรื่องหมากันน้องเค้าบอกหมาเค้าเป็นแม่พันธ์ไปแล้ว เราได้ฟังรายละเอียดแล้วขำๆนะ

น้องเค้าก็บอกว่าขี้เกียจเอามาโพสท์ต่อเพราะลงต่อว่าในกระทู้ไปแล้ว เพราะว่ารูปนี้ถ่ายที่งาน D1 ให้ผมมาตามดูที่

กระทู้ 2936 ประกาศขายลูก Vato X Becon สำหรับคอเรสโนส ครับ!! ของคุณ cortez (เดียร์)

ตอนแรกนึกว่าลงรูปที่ไหนได้ดันทำตัวหนังสือปลอมชื่อหมาเบ็ดเสร็จ แม่งขอเสื..........อกแล้วกันสงสารคนอื่นเค้า

งงงงงงงงงครับหมาตัวผู้ผสมกันออกลูกขายได้ ตัวนึงตั้ง 6-7000บาท ไม่ใช่ถูกๆนะคุณอะไรกัน

คุณไม่จริงใจกับลูกค้าเลยครับเหมือนหลอกเค้า ตกลงหมาผสมกับแม่แบบไหนแน่ คนซื้อเค้าก็มีความคาดหวังนะครับว่าพ่อแม่สวย

แต่รูปนี่มันคู่เกย์นี่หว่าจะมีลูกได้ไง

เห็นว่าพอจะเป็นที่รู้จักซะด้วยให้มันสวยงามหน่อยนะ ทำแบบนี้ไม่งาม ทุกคนกินข้าวเหมือนกันครับ
  • :012::012:งง ไงก็ ช่วยแถลงข่าวด้วย และ กัน คับ
  • :m109: ไปดูมาแว้วกระทู้นี้

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=2936&page=1#Item_22

ลองดู ลายที่คอดิเหมือนกันเลย :m045:

:m030: มองโลกในแง่ดี อาจจะบังเอิญก็ได้

แต่ แต่ เอ๊ะ ชักสงสัยทำไมแม่หมาถ่ายรูปแค่ครึ่งตัวด้านหน้า

หรือว่ากลัวเห็นจิ๋มแม่หมาอยู่กลางพุง ว้า งงจัง

เจ้าของเบคอนมาไขข้อข้องใจหน่อยเร้วววว :m037:
  • เจ้าของแก้ตัวว่าไงดีครับ
  • :o034:น้ำลดตอผุด...:o003:
  • เคลียข่าวด่วน!!!!!!!!!! เจ้าของอ่ะ ..

ถ้าเป็นจิงก็เฮียมากกกกก
  • :o019: คุณทำได้อย่างไร เสียชื่อวงการพิทบูลหมด แล้วคนที่คิดจะเลี้ยงใหม่กิดศรัทธากันพอดี
    ถ้าคุณไม่ออกมาขอโทษ อย่าหวังเลยว่าลูกหมาของคุณจะขายออก มีหวังคงต้องเลี้ยงเองทั้งคอก
    :o012:
  • :m025:ไม่ต้องแก้ตัวหรอกครับ ความจิงมันก็เห็นๆกันอยู่ หลอกลวงกันอย่างนี้ก็คงไม่มีที่สำหรับเค้า
    ทุกคนที่จะเลี้ยงหมาเขาก็ต่างมีความคาดหวังกันทั้งนั้น
    ปลาเน่า 1 ตัวแต่ส่งกลิ่นเน่าไปทั้งเข่ง แย่ๆๆมากๆๆ:064:
  • :m036:-------------------------:o018:
  • ถ้ามีตัวผู้ กูโดนแน่ๆ
    หลอกกันได้ อิ๊บ อ๋าย
  • คิดได้ไง เห็นใจผู้บริโภคหน่อยสิคุณ:o011::o019:
    (ไม่ไหว ๆ) น่าเกลียด:o054:
  • ดีใจที่เห็นคนในวงการพิทบูล ออกมาช่วยกันกระชากหน้ากากคนที่โกหก หลอกลวง จอมลวงโลกทั้งหลาย ผมขอสนับสนุนเต้มที่ครับ และโปรดอย่าปล่อยให้จอมลวงโลกลอยนวลอยู่ในสังคมพิทบูลเราเลยครับ ...แต่ถ้าเขาไม่ได้หลอกลวงใครตามที่ถูกกล่าวหาก็ขอได้โปรดให้โอกาสเขาออกมาชี้แจงด้วยครับ
  • เลว ระยำ ขอให้ทำมาหากินไม่ขึ้น ถ้าเป็นจิง
  • โห้ เกือบไปแล้วไม่ล่ะ โทรไปเมื่อวานนี้เอง
  • เจ้าตัวออกมาเคลียร์แล้วนะคะทุกท่าน....ไปดูด่วน!!
  • งามเลย
  • คนละตัวกันกับที่D1 ยืนยันได้

พอดีสนิทกับเจ้าของ vato พี่เค้าเคยบอกแล้วว่าจะไปผสม

ยืนยันเลยว่าเบคอนเป็นตัวเมียค่ะ ไม่งั้นหมามันคงคลอดลูกไม่ได้ :m000:
  • นังหนูเอ๊ยย ลองไปดูนี่ซะ ตาจะได้สว่าง
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=3124&page=1#Item_0
    แล้วถ้าสนิทกับเจ้าของเบคอนบอกให้มันโผล่หัวออกมาได้แล้ว ไอ้จอมลวงโลก
  • ถึงน้อง AziMoo อันเป็นที่รักยิ่ง

ขอให้น้องลองเปิดตาดูให้กว้าง อ่านให้เข้าใจ ทั้งสามกระทู้ ที่เกี่ยวข้องกับเบคอน เรื่องของเรื่องมันมีอยู่ว่า
    เจ้าของเบคอนได้นำเจ้าเบคอนไปผสมกับ วาโต้ของน้องยูกิสุดสวย............ แล้วมันก็ได้ให้ทายาทมาเชยชมสมใจ
    และแล้วไอ้หน้าแหลมก็ออกมาลงขายลูกสุนัขที่น่ารักของมัน แต่มันคิดว่าตัวเมียคงสวยไม่พอที่จะตั้งราคาสูงๆได้
    และแล้วไอเดียอันสุดจี๊ดดดก็บังเกิด เอารูปเจ้าร่ำรวยของน้องขวัญที่ตัวเองมีอยู่มาโพสต์ แล้วบอกว่านี่คือรูปของเบคอน
    เพราะรูปทรงหัวของเจ้าร่ำรวยสวยถูกใจประชาชีแน่ๆ แล้วสีก็เหมือนกับเจ้าเบคอน (เอาละวะลงรูปเจ้าร่ำรวยนี่แหละไม่มีใครรู้หรอก)
    แล้วเวลาก็ผ่านไประยะหนึ่ง คุณ uron บังเอิญมาเปิดเจอเห็นรูปเจ้าร่ำรวยก็จำได้ว่า เฮ้ย ???? นี่มันรูปไอ้ร่ำรวยคู่ชกกับลูกชายกรูนี่หว่า
    ก็เลยมาตั้งกระทู้ บอกถึงความไม่ชอบมาพากล
    พอมีคนรู้จักกับเจ้าของเบคอนมาเปิดเจอก็เลยโทรไปบอกเจ้าของเบคอนว่ามีคนตั้งกระทู้ถึง
    เจ้าของเบคอนเลยจี๊ดดด มาตั้งกระทู้ชี้แจงด้วยวาจาสุดถ่อยสถุน โดยถ่ายรูป hee หมามาให้ดู แล้วต่อด้วยฉาก yed กัน
    ด้วยความถ่อยสถุนจึงทำให้คนหมั่นไส้ และพิจารณาหาความจริง (จับผิดมันนั่นแหละ)
    และแล้วก็เจอพิรุธมันถ่ายแต่รูปด้านซ้ายของตัวเบคอนตัวจริง เพื่อไม่ให้คนจับได้ว่ามันเป็นคนละตัวกับตัวที่เอามาโชว์ว่าเป็นเบคอนทีแรก
    ซึ่งก็คือเจ้าร่ำรวยรูปหล่อ ซึ่งโชว์ตัวด้านขวา
    พอคนเริ่มจับพิรุธมันได้ มันก็เริ่มสถุนอีกโดยการด่าคนเลี้ยงพิทว่าโง่เป็นควาย แล้วบอกว่าลูกหมาชุดนี้ไม่ขายก็ได้ แล้วก็หายตัวไป
    พี่น้องในบอร์ดก็เรียกร้องให้ถ่ายรูปด้านขวาของเบคอนตัวจริงมาเพื่อพิสูจ์ว่ามันเป็นตัวเดียวกันกับที่เอามาโชว์ว่าเป็นเบคอนตัวที่เอามาโชว์ทีแรกหรือไม่ แต่แล้วไม่มีสัญญาณตอบรับจากบุคคลที่โดนเรียก ข้อสรุปจึงบังเกิด
    สรุปให้น้อง AziMoo อันเป็นที่รักอีกที เบคอนมีตัวตนจริง เป็นตัวเมียจริง แต่เวลาลงขายลูกหมาดันเอารูปเจ้าร่ำรวยมาหลอกว่าเป็นเบคอน
    ซึ่งเป็นการหลอกลวงประชาชนให้เข้าใจผิด ในรูปทรงของตัวแม่พันธุ์ เข้าใจหรือยังจ๊ะ จุ๊บ จุ๊บ
  • :063:เห็นภาพเลยครับ:063:
    จนป่านนี้ยังติดต่อมันไม่ได้เลย:064:
    5555+
  • น้องออยเขาบอกว่า คนละตัวกัน ยืนยันได้ ก็คือน้องเขาแยกแยะออกระหว่าง เบค่อน หรือ ร่ำรวย แล้วน้องเขาก็บอกว่า สนิทกับเจ้าของวาโต้ ไม่ใช่เบค่อน นะคะ เพราะฉะนั้นน้องเขาไม่ได้เข้าใจอะไรผิดนะคะ
    ส่วนเจ้าของเบค่อน ติดต่อกลับด้วย ยังไม่ได้รับผิดชอบอะไรกรุณารับผิดชอบด้วย หรือจะไม่่รับผิดชอบก็แบ่งลูกหมามา จบ!
  • ขอโทดด้วยนะค่ะคุณพี่ๆ แหะๆ:m004:

ตอนนี้ได้ข่าวของจริงมาแล้วค่ะ ผิดพลาดเรื่องข่าวสาร

พี่ยูกิสู้ๆนะค่ะ น้องสาวเป็นกำลังใจให้ ไอ้พวกนนี้มันด้านจริงๆ