ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิทบูลระยอง เมืองทะเลสวย
  • ทดสอบ ว้าวimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    รถสวย (2).jpg 84K
    314222_6368081.jpg 55K
    342286_7243384.jpg 57K
    รถสวย (2).jpg 84K
    314222_6368081.jpg 55K
    342286_7243384.jpg 57K
  • อะไรหว่า
    image
    ไฟล์แนบ
    326657_6754572.jpg 78K
  • มาร่วมด้วยช่วยกันครับ พี่ๆ

พี่ติ้ง อย่าลืมผมนะครับ จัดแจ่มเลยนะพี่
  • 555
    ไฟล์แนบ
    IMG_10721.jpg 45K
  • {"Code":401,"Exception":"You don't have permission to do that."}
  • ...image
    ไฟล์แนบ
    IMG_10721.jpg 45K
  • จัดไปน้องแจ๊ก คู่นี้เจอกันเร็วๆๆนี้
    image
  • ลืมล็อกอิน5555
  • ว๊ากๆๆๆผีมาแล้ว ความมันกลับมาบังเกิดอีกครั้ง

คู่นี้สมน้ำสมเนื้อครับเสี่ยครับ ขอลุกไว้เฝ้าบ้านสักตัวนะ
  • โอววววว แนบไฟล์ได้โดยไม่ต้องฝากรูปเบ็จเสร็จในหน้าเดียว กลับมาเหมือนเดิมแล้ว เคแจ๋ว
  • สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
    ไฟล์แนบ
    SAM_0300.JPG 271K
  • แจ๊คเอ๊ยรอลูกบราวนี่กะไมเคิลของเสี่ยติ้งเขาเหรอ เรื่องราคากันเองให้ตาอ้วนไปคุยนะได้ของถูกแน่นอน ไอ้ติ้งมันไม่กล้าหือตาอ้วนหรอก ชุดนี้สวยแน่นอน
    ภาพข้างล่างนี้ให้ตาอ้วนจ้า
    image
  • image

ภาพนี้พี่เอง กระทู้ใหม่ไม่ค่อยมีใครเลยนะ เงียบเหงา จัดมิตติ้งชุดใหญ่แม่งอีกสักรอบดีไม๊
  • น้องแจ็กหรือว่าจะรอเอาลูกไอ้ลีโอมัน
    image image
  • ลีโอสวยครับเสี่ย

image
  • มีตัวเลือกดีๆ ทั้งนั้นเลยนะ พี่มานพทำหล่อเลยนะ

"ภาพนี้พี่เอง กระทู้ใหม่ไม่ค่อยมีใครเลยนะ เงียบเหงา จัดมิตติ้งชุดใหญ่แม่งอีกสักรอบดีไม๊ "

ดีพี่จัดหนักเลยนะพี่ ( แต่พี่อ้วน กับพี่ติ้งไม่มีสาวๆ ให้กอดเหรอพี่ )
  • สำเร็จหรือเปล่าครับเสี่ยเมื่อวาน รอชมเลยยยยคู่นี้

image
  • อีกสักรูป
    image

ว่างจากงานเบื่อแชทก้มานั่งแต่งรูปเล่นมันปาย
  • ลูกพี่ บราวกับไมเคิล จัดหนักกันแล้วเหรอพี่

พลาดเลยผม อยากอยู่ด้วยจัง
  • การจับหมาชักว่าวแล้ว แล้วจับให้มันสอยกันคือความสุขของพวกพวกครับ น้องแจ๊ค หมามันก็มีความสุขไปด้วย ตาอ้วนยืนดูยังเจี๊ยวแข๊งเลยย 555
    ว่างๆแวะมาดริ๊งกะพวกพี่ได้นะน้องแจ๊คพี่อ้วนแกมีร้านอาหารอยู่ชายหาดพลา บรรยากาสสุดคลาสิคฝรั่งเพียบ แนวหลบเมียนิดๆ โทหาตาอ้วนได้
  • โอ๊ยยพิมติดๆขัดๆ
  • good morning.ครับขอบคุนครับพี่ แต่พี่อ้วนขนาดนั้นเลยเหรอ โรคจิต 5555

ร้านพี่อ้วน ผมเคยไปตอนฝึกงาน ยังเปิดอยู่อีกเหรอเนี่ย อิๆๆๆๆๆ นึกว่าจมทะเลไปซะแล้ว

ปล.ล้อเล่นนะพี่อ้วน อย่าพึ่งงอลผมละ รักนะ จุ๊บุ จุ๊บุ 55555
  • เงียบจังวะบ้านนี้ มีไรตื่นเต้นมั่งมั๊ยเนี่ย
  • หวัดดี ตาหนึ่ง...พลา
    ของเล่นที่ให้ไว้ ยังให้ได้ดีอยู่เลย
    images by free.in.th
  • บอร์ดใหม่เหงาจังให้แจมด้วยคนได้เปล่า :002: :030:
  • ได้แน่นอนจ้าคุณส้ม เอาหมามาลงบ้างสิ่ครับ
  • ไปไหนกันหมด ครับเนี่ยไม่มีไรมาโชร์บ้างเลยเหรอครับท่านพี่ทั้งหลาย
  • เงียบสงบ
  • ใช่เลยเงียบกัน จริงๆ up ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

พี่มานพ พี่ติ้ง พี่อ้วนไปไหนกันหมดครับเนี่ย
  • พวกพี่ยังอยู่เป็นผีเฝ้าบอร์ดแห่งนี้เสมอนะน้องแจ๊ค พี่น่ะอยากจะมิตติ้งอีกง่ายๆหาเรื่องกินเหล้ากัน แต่เปลี่ยนสถานที่ ว่าจะไปเป็นบ้านคุณนายอุ๊นะใกล้เลยเที่ยวนี้ จัดเลี้ยงตอนรับหมาเทพของคุณนายเค้าหน่อยเดี๋ยวจะบอกวันและเวลาให้ทราบกันอีกที ดริ๊งกันเร็วๆนี้ ภาพนี้พี่อ้วนฝากมาให้น้องแจ๊คโดยเฉพาะและสมาชิกชาวระยองทุกๆคนด้วยจ้า
    image
  • หัวหน้ามานพสุดยอดเลยภาพนี้เดียวผมจัดให้เอาไหม
  • สวัสดีครับ พี่ๆชาวระยอง
    เอาเจ้า Red TT ที่อุ้มมาจากงานวันมิตติ้งมาให้ชมครับ

ต้องขอชมเลยครับ พี่ติ่งเลี้ยงมาได้ดีจริง ๆ

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG02291-20110219-1758.jpg 69K
    IMG02275-20110219-1751.jpg 109K
    IMG02286-20110219-1755.jpg 96K
  • เดี๋ยวจะจัดมิตติ้งใหม่มาอุ้มไปอีกสักตัวสิ่ เอาไหมเอาไหม
  • แหมท่านพี่ครับ ผมชอบอยู่ เบื่องหน้านะครับไม่อยากอยู่เบื่องหลัง :o027:
  • ระยอง เหลือสองจิงหรือ ???
  • เรียนหัวหน้ามานพตอนนี้เดอะลีโออายุครบ 1ปี แล้วคับ

image image image
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC03534 (Small).JPG 61K
  • วันไหนไปหานั่งกินอะไรเย็นๆริมทะเลระยองดีกว่า
  • พิทบูลโซนจงเจริญ5555ระยองสู้ๆๆๆๆๆมาอับกันหน่อยเร็ว
  • ยินดีต้อนรับเลยครับพี่มาร์คจะมาเมื่อไหร่แจ้งล่วงหน้านิดครับ จัดไป
  • ช่วงนี้ฝนตกบ่อย นอนกันอย่างเดียวเลยเงียบๆกัน

ป๋ามาร์คจะมาระยองแบบนี้งานใหญ่ นะพี่ๆระยอง
  • ไอ้น้องแจ๊คว่างๆๆมานั้งดืมกินดูหมาบ้านพี่ซิ(ตาอ้วนชวน)หรือจะไปนั้งร้านตาอ้วนก็ว่ามาบรรยากาศนะสุดๆๆเหมะสำหรับจัดเด็กมากมาย555555
    ไฟล์แนบ
    SAM_0353.jpg 175K
    SAM_0359.jpg 107K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SAM_0353 (Small).JPG 44K

• image
    ไฟล์แนบ
    SAM_0359 (Small).JPG 29K
  • โหนี่ร้านพี่อ้วนเหรอ ครับเนี่ยสวยดีพี่ เหมาะแก่การจัด เด็กจริงๆ

ใว้เดี๋ยวผมจะโทรหาละกันนะครับ แต่ช่วงนี้ยังยุ่งอยู่เลยพี่

ขอบคุนครับพี่ ting_plala
  • ติดทะเลเลยหรือเรียกอีกอย่างว่าร้านหลบเมีย รับรองแอบมาร้านนี้เมียหาไม่เจอแน่ รับบัตรเครดิตครับ สังเกตดีๆฝรั่งทุกโต๊ะ
    พี่แอบหนีงานไปนั่งกินเบียร์ตอนบ่ายๆประจำแล้วก็นอนหลับอยู่ในซุ้มนั่นแหละ ลมเย็นหมอนพร้อม ซาบ๊าย แถมแปะโบ้งอีกต่างหาก