ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

pitbull-ปทุมสัญจรครั้งที่ 1 คร๊าบๆ
  • ..ก่อนอื่นต้องขอสวัสดีพี่ๆทีมงาน pitbullzoneทุกท่าน
    ............................................................เเละเพื่อนๆที่หลงไหลเเละรักเจ้าพิทบูลทุกท่าน :)
    ..พอดีอยากจะเชิญชวนพี่ๆน้องๆบ้านใกล้เรือนเคียงทุกท่านที่อยู่ในจังหวัดปทุมธานีก็ดี...เเละจังหวัดใกล้เคียงก็ดี..พาเจ้าลูกๆที่บ้านมาเจอะเจอเดินเล่น..พูดคุยตามประสาคนรักหมาเหมือนกัน..จะได้รู้จักกันไว้ไม่เสียหลาย......
    .ในวันอาทิตย์ที่ 6 มีนาคม 2554 บริเวณ .....ใต้ทางด่วนมอเตอร์เวย์ รังสิตคลอง 5..ติดกับวัดมูลจินดาราม
    ตั้งเเต่เวลา 13.00 เป็นต้นไป....ที่จอดรถสะดวกสบาย... เเดดส่องไม่มีร้อน....ฝนตกไม่มีเปียก..
    .....ปล.ไม่มีหมาก็มาได้..ยินดีต้อนรับคับ..
    .........หมายเหตุ..สอบถามเส้นทางได้ที่...081-777-2711..อ๊อดคับ..24 ชั่วโมง
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_2568.jpg 56K
    pathum3.jpg 104K
    512.JPG 88K
  • เดี๋ยวมาดูสถานที่กันดีกว่า....อิอิimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02173.JPG 53K
    DSC02158.JPG 72K
    DSC02161.JPG 74K
    DSC02163.JPG 77K
    DSC02164.JPG 81K
    DSC02165.JPG 77K
    DSC02168.JPG 78K
    DSC02170.JPG 84K
    DSC02171.JPG 80K
    DSC02167.JPG 66K
  • สถานที่จอดรถสะดวกสบายคับ....อิอิimageimageเเล้วเจอกันนะคับ...bye
    ไฟล์แนบ
    DSC02192.JPG 75K
    DSC02181.JPG 82K
    # 035.jpg 98K
  • พกสายจูงไปอย่างเดียวเสามีแล้ว555+
    image
    ไฟล์แนบ
    jigky5.jpg 74K
  • มีเหล้ากินไมอะ ที่รัก :o067: :o067: :o067:
  • หนุ่ยไปด้วยพี่อ๊อด ห้าๆๆ เดะพาเจ็ทโด้ไปอิอิ เสียดายเม่งเอามะเปง 555
  • มีแน่นอนท่าน แวะมาเลย555+
  • อย่าลืมเอาตัวนี้ไปด้วยนะพี่ห้าๆๆ
  • ลงรูปยังไงหว่าพี่อ๊อด
  • แนบไฟล์ คลิกแทรกภาพ แสดงความเห็น ยาวไปน้องimage
    ไฟล์แนบ
    332.jpg 55K
    332.jpg 55K
  • สงสัยรูปมันใหญ่เกินครับอิอิ
  • เย้มีเหล้าฟรีกินอีกแระ
  • ยินดีครับป๋า
  • งานนี้ไม่ไปไม่ได้แล้วๆๆ พา เจ็ทโด้เปิดตัว อิอิ

แต่กลัวอายเค้าห้าๆๆๆ
  • ขอนอกเรื่องนิดนึงครับ
    มาแนะนำร้านอาหารอิสลามครับ เห็นจัดงานแถวรังสิต (พอดีไปทานมาแล้วอร่อยถูกใจ)
    ใครมาจาก รังสิต-นครนายก วิ่งเลียบคลองมาเจอปั๊มน้ำมันบางจากแรกซ้ายมือ(มีปั๊มแก๊สข้างใน)
    เลยปั๊มประมาณ 50 เมตร ก็เจอร้านก๋วยเตี๋ยว ร้านอาหารอิสลาม และร้านข้าวแกง
    เลยมาแนะนำให้ไปทานอ่ะครับ ขอบอกข้าวหมกไก่ อร่อยมาก อิอิอิ.........

L-) L-) L-)
  • ตี๋......จั่วเมาเลยนะเรา...กะเมาแล้วนอนบ้านเจ้าบอลใช่มิ..
  • ขอบคุณมากคับคุณtuy_kub ...สงสัยต้องลองซะเเล้ว...
    .....เอ้าพวกเรามีใครมาบ้างเนี้ย!...
  • อ๋อรู้เเล้ว...ร้านที่ขายไก่ย่างจีรพันธ์ใช่ไหมคับ....ข้างร้านฟิช-วันขายอาหารหมาที่ผมซื้อประจำนี้เอง....อิอิ
  • ผมไปกินเจอวัวเน่าเบอกเราว่าหางวัวหมดมีแต่ต้มไก่เราก็เอาซุปไก่ไหงมาเป็นซุปหางวัวดำๆเอาน้ำซุปไม่ร้อนใส่มามะเขือเทศยังแข็งอยู่บีบมะนาวใส่ยิ่งกว่าน้ำล้างจานและบอกว่าไก่ไม่สุกเลยตักหางวัวให้..เจ้าของก็เอาแต่ดูดบารากุแบบปั๊มเอาปั๊มเอา สั่งข้าวหมกไก่ได้ข้าวหมกกระดูกไก่เราก็บอกไม่เห็นมีเนื้อแกเล่นเอามือหยิบออกจากจานแล้วก้โยนไปหน้าร้านบอกให้หมามันกินก็แล้วกันและแกมบังคับให้กินข้าหมกไก่ย่างที่แสนจะไม่ได้เรื่อง...ครั้งเดียวจบ..ร้านที่ติดกับฟิชวัน....ลูกจ้างก็น่าจะต่างด้าวสั่งอะไรก็ไม่รู้เรื่อง
  • เพ่ๆ ไงงานนี้ขอไปด้วยด้วยคนนะ ก๊อบคร้าบ
  • ได้เลยก๊อฟ...ใส่ชุด ทบ.เต็มยศไปเลย.....อิอิ
  • พี่เอกนี่จำผิดร้านอะเปล่า.....อิอิ
  • ไม่ผิดถ้าร้านฟิชวันไม่ได้ตั้งอยู่ข้างๆนั้นถึงว่าน่าจะผิด..อ๊อดถ้าผิดร้านคงไม่อธิบายแบบยืดยาวหรอกนะไปกินกันสองคนมันคงเมาทั้งคู่......ร้านที่มีป๊ะ..รู้จักคำว่าป๊ะหรือเปล่าที่เรียกแทนตัวว่าพ่อของอิสลาม...ที่นั่งอยู่หน้าร้านดูดบารากุ..ไปขอเขาดูได้ว่าดุดหรือเปล่า.... [-X
  • อาทิตย์นี้บ่ายโมงเจอกันครับพี่น้องimage
    ไฟล์แนบ
    IMG-1038.jpg 90K
  • kimberryของน้องเป้
  • อย่าลืมมากันนะคับวันอาทิตนี้คับ

เจอกันวันที่6คับผมมากันเยอะนะคับ

55555555555555555555555
  • เจอกันครับวันงานพี่อ๊อด
  • ฮาโหล ฮาโหล ถ้าไม่มีรัยเปลี่ยนแปลง จิหนีบ รี ไปฝากนายหัวมุกเด้อimageimage
    ไฟล์แนบ
    Red Show (Large).jpg 194K
    Red+Tango.jpg 57K
  • ขอบคุณครับป้า อย่าลืมเอาสายจูงมาด้วยนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    433.jpg 77K
  • อดไปเลยครับ แแกทริปถ่ายรูปแสมสาร ไว้เจอ นอกรอบ ม.รังสิตนะimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 236K
  • เพ่ลูกสาวที่บ้านช่วยดูหน่อย ก๊อบนะเพ่
    ไฟล์แนบ
    Copy of F2.jpg 75K
  • น่ารักจังลูกเต้าเหล่าใครเนี้ย!....
  • เอาใหญ่ๆหน่อยท่านก๊อป
  • image
    ลูก ดูฮัท+โจลี่ ครับเพ่ สาย ฟังกัส+พามทราม ครับเพ่
    ไฟล์แนบ
    Copy of F2.jpg 75K
  • ดีครับงานนี้ผมไม่ได้เอาลูกสาวไปงานหน้ารีบจัดหน่อยนะเพ่เดวเอาลูกสาวไปว่ายน้ำด้วยไม่พลาดแน่ๆ งานมันๆแบบนี้มีบ่อยๆได้ยิ่งดี