ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

tukky สาย FUNGUF + PRIMETIME
  • DUHAST + JOLIE มาดูพัฒนากันเลยคร้าบ ฝากพี่ หนุ่ม ผู้ผลิตชุดนี้ด้วยคร้าบ ลืมบอก DUHASTเป็นลูกLASVEGUS
    image
    2 เดือนคร้าบ ตอนอยู่กับพี่หนุ่มก่อนไปรับเข้ากรุง ต่อเลยเนอะ
    image
    image
    image
    3 เดือนคร้าบ มาอยู่กรุงแล้ว อ้วนตึบป่าวคร้าบ ต่ออีกนะ
    image
    ไฟล์แนบ
    F2.jpg 75K
    03.jpg 219K
    02.jpg 212K
    04.jpg 223K
    09.jpg 216K
  • src="/community/uploads/FileUpload/16/182796.jpg" />imageimageimage
    7 เดือน ตอนปัจจุบันคร้าบ พอใช้ได้ป่าวครับ อ่าวเดวดูก้นกันนะimage
    ไฟล์แนบ
    10.jpg 206K
    11.jpg 230K
    13.jpg 211K
    017.jpg 216K
    018.jpg 224K
    12.jpg 207K
  • ช่วยกันติชมหน่อยคร้าบ ว่ามาเลยรับได้ทุกอย่างคร้าบ รักมักมั่กคร้าบตัวนี้ มีตัวเดวคร้าบ ว่าจะหาแฟนให้อยู่ครับแบบไหนถึงจะเข้ากันคร้าบช่วยแนะด้วย
  • หนาตั๊บๆๆ เลี้ยงได้ดีมาก
  • ไม่แน่ใจว่าเท้าหน้าแบะออกเป็นเพราะอยู่บนพื้นกระเบื้องหรือเปล่าครับ
    เพราะดูตอนเล็กๆ อุ้งเท้าเขาก็สวยดี ให้อยู่บนพื้นหยาบ หรือหญ้าดีกว่าครับ

• ครอบคุณครับ คุณบุ๊ค และพี่Mafia ว่าแต่เรื่องอุ้งเท้าแก้ไขได้ป่าวพี่ ผมไม่เคยสังเกตสักทีครอบคุณมักมั่ก
  • อย่าไปกังวลเรื่องขาแบบะออกไม่ใช่ปัญหาเลยสักนิด แล้วแต่มุมมองและคนชอบครับ แบะออกนั่นแหละดี ModleFreak สำหรับผม แบบของคุณน่ะเข้าแนวสมัยใหม่ สวยมากครับ
    ถ้าชอบตรงๆไปหาเลี้ยงสายกัดหรือสายแก๊ฟสิ่ ขาตรงๆอุ่งเท้าตรงๆเลย ตัวสูงยาวดีสวยเข้ามาตราฐาน
  • หากมุมขาไม่สำคัญ คอกดังๆเขาจะดามขาแต่เล็กทำไมครับ

image
    ดูอย่างหมาตัวนี้ซิครับ สวยไหม ลองจินตนาการดูหากหมาตัวนี้ขาแบะ มันจะสง่าแบบนี้ไหม

การระวังแต่เล็กจะดีที่สุดครับ เพราะโตแล้วมันแก้ลำบากครับ
    ไฟล์แนบ
    aaa.jpg 69K
  • ข้อเท้าที่แบออกแล้ว แก้ยากมากครับ(หรือแก้ไม่ได้) ผมว่าน่าจะมาจากพื้นกระเบื้องที่ลื่นอย่างที่บอกมาข้างต้น บวกกับ น้ำหนักตัวที่มากเกินกว่าโครงสร้างจะรับได้(ความสัมพันธ์ของการเจริญเติบโตตามช่วงอายุนะครับ) ผมว่าวิธีการไม่ให้เป็นไปมากกว่านี้(ไม่ใช่แก้ไขนะครับ..เพราะไม่น่าจะแก้ได้) คือควบคุมน้ำหนัก และเปลี่ยนพื้นที่อยู่/วิ่งเล่น อย่างที่พี่มาร์คบอก ถ้าจะอัดหมาให้บึกความคิดผมว่าควรให้เกิน 6 - 9 เดือนไปแล้วนะครับ เพราะโครงสร้าง มุมขา ต่างๆๆจะอยู่ตัวและรับน้ำหนักตัวที่เพิ่มขึ้นได้แล้วนะครับ
  • หากเราไม่ได้เลี้ยงเพื่อการประกวด เท้าจะเป็นแบบไหนก็ไม่มีปัญหาครับ พอดีในกระทู้นี้แวะเข้ามาเห็นเลยถือโอกาสแนะนำ เพราะเมื่อก่อนผมก็ดื้อ ไม่เชื่อเรื่องเลี้ยงบนพื้นลื่นว่าจะมีผลขา แต่พอเจอกับตัวเองก็เลยเอามาบอกต่อครับ
  • ถ้าอยู่ใน กรงมากๆก็หน้าจะเป็นแบบนี้เหมือนกันครับ แถวบ้านผมส่วนมากเค้าขังกรง ก็ประมาณนี้แหละครับ
    อันนี้ไม่ชัวนะครับแต่ผมว่าหน้าจะใช้
  • อ้วน ตั๊ป ตั๊ป ตั๊ป ตั๊ป ตั๊ป หึๆๆ น่ารักคัป
  • ดูด้านข้างนะคร้าบ ตันตึ๊ป
    image
    ไฟล์แนบ
    07.jpg 205K
  • พาเดินเยอะๆครับ น้ำหนักตัวมาก อยู่บนพื้นลื่น ก็อาจจะเป็นสาเหตุให้เขากางเท้าออกครับ

ออกกำลังกายให้กล้ามขึ้น ลดไขมันลง ผมว่ามันจะสวยกว่านี้เยอะเลยครับ
    โชคดีจังขาหลังไม่ตึง ฟิตหน่อยครับ ขอเป็นกำลังใจให้ครับ