ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

meeting d1 วันอาทิตย์ที่13นี้
  • meeting d1 วันที่อาทิตย์ที่13 นี้ ขอเชิญพี่ๆทุกคน มาร่วมสังสรรค์ปาร์ตี้ จับเข่าคุยกัน และทำกิจกรรมร่วมกัน พี่ๆคนไหนอยากกินอาไรก็หิ้วกันมาเลย มาช่วยกันเหมือนอย่างเคย ทางd1จัดเตรียม อาหารและเครื่องดื่มไว้คอยบริการ รวมพลกันเวลาบ่าย2โมงนะคับ
  • งานนี้ผมทุ่มเทมาก อยากจาให้งานออกมาดี มีกิจกรรมดีดีให้คนรักพิทบูล ส่วนเรื่องกิจกรรมนั้นผมจามาอัพเดท เตรียมหมาและร่างกายของพี่ๆไว้ให้พร้อม แล้วเจอกัน
  • มาอัพเดทแล้วคับ สำหรับกิจกรรมอย่างที่สัญญาไว้ เป็นกิจกรรมใหม่ที่ไม่มีที่ไหนมาก่อน มาลองกันได้เลย " งานนี้มีการแข่งกันด้วยนะคับ " ( เอาหนุกๆมันส์ๆ )
  • ลองกันแล้ว มันดีเหมือนกัน!!!
    images by free.in.th
  • ใครคิดว่าแน่ ใครคิดว่าเจ๋ง ขอเชิญมาประลองกันได้เลย
  • เห็นอย่างนี้ อย่าคิดว่าเบาๆนะคับ ใครมีดีมาลองได้เลย
  • กิจกรรมต่อไป แข่งกระโดดน้ำไกล เหินเวหา
    images by free.in.th
  • มันส์ และเร้าใจมาก
  • มาประลองกัน!!!

• กิจกรรมต่อไป แข่งว่ายน้ำ ใครคิดว่าเร็วและจี๊ด มาเจอกัน!!!!
  • จากนั้นพอเส็จสิ้นกิจกรรม เราก็มาปาร์ตี้กันต่อเลย เตรียมตัวไว้ให้พร้อม งานนี้อาจถึงเช้า แล้วเจอกันวันที่13 ที่d1 นะค๊าบ
  • วันที่13นี้ กิจกรรมทุกอย่าง " ฟรี " แล้วยังได้คำแนะนำดีดีจากครูฝึกและกูรู แต่ถ้าพี่ๆอยากจาให้สินน้ำใจเล็กๆน้อยๆ กับครูฝึกเราก็ไม่ขัดศรัทธา
  • อยากแข่งกระโดดน้ำครับเสียค่าสมัครเท่าไหร่ครับ
  • น่ารักจังเลยครับ คงสนุกมากเลยนะกะโดดใหญ่เลย น่าอิจฉามีที่ให้เล่นแบบนี้
  • งานนี้ไม่อยู่ ส่งอ้วนพาแท้งไปแข่งได้ไหมเนี่ย เซ็งเลย
  • มาได้เลยคับพี่เป๋
  • ถึงพี่blackapple8 งานนี้ไม่ต้องเสียค่าสมัครอาไรทั้งสิ้น เอามาแข่งกันหนุกๆคับ เอามันๆกันพี่ ผมว่าเจ๋งนะ
  • กั้นรั้วเป็นสัดเป็นส่วนแบบนี้เหมาะสมกับการจัดกิจกรรมให้พิทบูลมาก ไม่ต้องห่วงว่าขณะแข่งหมาจะหลุดออกไปซัดกัน ดีครับมีมาตรฐานและอุปกรณ์ใหม่ๆ ขอไปร่วมงานด้วยครับ
  • งานนี้เอาไอ้ครูสไปดีกว่า

ดูๆเเล้วไอ้เธอร์โดดน้ำแพ้แน่นอน 5 5 5 :o046: image
    ไฟล์แนบ
    29.jpg 99K
  • มากันเยอะๆนะครับ มาสนุกด้วยกัน
  • ครูสสสสส ชอบครูส :030:
  • ที่ไน๋อ่ะค๊ะ ไม่เห้นมีบอกเรย บอกแต่เจอกันๆ :012:
  • ที่ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน ซอยกรุงเทพกรีฑา 33 ครับ
  • ไม่รุ้จักอ่ะค๊ะพี่มาเฟีย ถ้าอยุ่รังสิตจะต้องไปทางไน๋ค๊ะ :-D
  • ถ้าไม่เข้าใจก็โทรมาถามผมได้นะคับพี่ mario
    080 446-4493 ตี้
  • มาเลยคับยีน เอามาแข่งกันเลย แล้วเจอกันคับ
  • มากันเยอะนะคับ จาได้มันส์กันอย่างเต็มที่เลย
  • มีโปรโมชั่นไปแต่แต่ตัวเมายกแก๊งค์อีกมั่ยน้อง
  • ฮ่าๆๆๆ ไม่บอก ขอให้มาเดี๋ยวก็รู้
  • พี่หมีวันนี้อยู่บ้านเป็นด้วยหรอพี่ ฮ่าๆๆๆ
  • น่าสนใจ พาหมาที่บ้านไปด้วยดีกว่า หุ ๆ
  • พลิกล็อคครับว่างแล้ว เจอกันตี้ จัดที่ให้โคตรหมาจี๊ดด้วยนะ555
  • ขอโทษที มีงานครับ ไปไม่ได้แว้ว
  • มากันเยอะๆเลยคับ พาน้องหมามาร่วมกิจกรรมด้วยดีเลย
  • แง่วเลย!!! พี่เป๋มาไม่ได้ งั้นส่งโคตรหมาจิ๊ดของพี่ให้ไอ้เจ้าอ้วนพามาก็ได้
  • ถ้าใครไม่เคยไปขอบอกก่อนว่า คราวที่แล้วไปมา ป้ายซอยกรุงเทพฯกรีฑาที่33 ป้ายมันหักหรือหายไปไหนไม่รู้แล้วอ่ะ ระวังเลยซอยนะ 5555 :o008:
  • ตอนนี้มีป้ายแล้วคับพี่ แล้วผมยังมีแถมป้ายd1อยู่หน้าซอยอีกด้วยคับ คราวนี้คงจาไม่เลยนะ
  • ป้ายขนาดไหน อย่าบอกนะ ฟุตxฟุต ขับความเร็ว 20 ยังเลย
  • โอ้ยพี่ก็ว่าไป ป้ายคราวนี้ผมจัดใหญ่เลย เห็นกันเต็มตา ขับมาความเร็ว 120 ก็เห็น ฮ่าๆๆๆๆๆ