ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีสมาชิกในตัวเมืองสมุทรปราการมั้ย
  • อยู่ปากน้ำครับพึ่งได้ตัวใหม่มา2จะ3เดือนแล้วคับ
    Red Nose+สายกัดเอาไว้จะลงรูปให้ดูคับ
    ไฟล์แนบ
    YfkFB0915680-01.jpg 3K
  • แฟนกะเพื่อนแฟน เลี้ยงเหมือนกัน ถ้ามีโอกาสเดี๋ยวจะบอกเค้าให้ บ้านเค้าอยู่แถวบางหัวเสือ
  • :021:ผมก็อยู่ สมุทรปราการ ครับอยู่เทพารักครับ แต่ ไม่มีหมาครับมองๆหาอยู่ครับ ใจรักสีแดงหมูกแดงครับ คงไม่นานแน่ครับได้มาจะลงรูปให้ชมนะครับ:021:
  • แพรกษาครับ!!!!!!!
  • สวัสดีพี่ๆทุกคนครับ
    ผมชื่อต้อ อยู่ซอยบุญศิริ
    อยากเชิญชวน พี่ๆ
    ที่อยู่ในระแวก จ.สมุทรปราการ
    ได้มีโอกาสนัดเจอกัน
    เพื่อพูดคุยแลกเปลี่ยนความคิด
    และประสบการณ์ที่ดีต่อกัน
    เพื่อจะได้เป็นการรวบรวมกลุ่มคนที่ชื่นชอบในสิ่งเดียวกันครับ
    ...ปล.ถ้าพี่ๆว่างกันเมื่อไหร่
    อย่าลืมบอกผมนะครับ...จะได้เอาไอ้ตัวเล็กไปด้วย
  • สวัสดีครับ ผมอยุหมู่บ้านทิพวัล ตรงเทพารักษ์ครับ
  • :006:อ้าว......แถวบ้านผมเลยครับ
    อยู่ทิพวัลซอยใหนครับ
  • อยู่ทรัพย์บุญชัยครับ
  • ทำไปทำมา
    พี่ๆก็ที่อยู่แถวบ้าน
    ผมทั้งนั้นเลยครับ
    ....มีอีกมั้ยครับ
    เพื่อน และพี่น้อง
    ชาว สมุทรปราการ
    ถ้ามีอีก ก็เข้ามากันเยอะๆ
    นะครับ...เด็กปากน้ำจะได้มาเจอกันซะที...
  • ซอย 57คับ
  • ซอย 57 ที่เป็นคลินิครักษาสัตว์รึเปล่าครับ
    เมื่อวานผ่านไปแถวนั้นพอดี
    เห็นมีอยู่ตัวนึง ลายเสือ
    น่ารักดีครับ..ท่าทางเอาเรื่อง
    เหมือนกันครับ....:063::063::063:
    ไฟล์แนบ
    American-Bulldog-and-American-Pit-Bull-Terrir-30160-2.jpg 72K
  • อ่อ ไม่ใช่ครับ

ของผมสีขาวครับ

ว่างๆนัดรวมพลคงดีเหมือนกัน

ยินดีที่ด้ายรุจักครับ
  • ผมอยู่เทพารักษ์ครับ
  • เจ้าบูลครับ จี๊ดไม่เคยเปลี่ยนวิ่งเป็นหนูเลย
    ไฟล์แนบ
    P1290234-2.jpg 78K
  • :o028:เอาเลยครับ...:o028:
    นัดเจอกันเลย...จะได้
    เป็นการรวบรวมกลุ่ม
    ของ จ.สมุทรปราการ
    ..ถ้านัดเจอเมื่อไหร่
    อบ่าลืมบอกผมนะครับ..
    ปล....ผมอยากให้มีกลุ่มของ
    จ.สมุทรปราการ ตั้งนานแล้วครับ:o036::o036:
    ไฟล์แนบ
    pit_bull_logo.jpg 16K
    YfkFB0915680-013.jpg 3K
  • บ้านอยู่แพรกษาแต่หมาเลี้ยงไว้ที่ทรัพย์บุญชัยครับใกล้กับบ้านของคุณ pocbuffalobone จิงป่ะครับพี่ป๊อก:006:
    ไฟล์แนบ
    Image(319)2.jpg 21K
  • หวัดดีครับ....ผมชื่อต้อ
    นะครับ หวังว่าคงจะมี
    วันว่างๆของพี่ๆ ที่จะมานัดรวมพล
    กันนะครับ......
    ...แล้วเจอกันครับ ชาวสมุทรปราการ...:o001::o001::o001:
  • ถ้าจะนัดต้องระบุวันเวลาและสถานที่เลยครับ ถ้าพูดลอยๆ คงลำบาก เมื่อ2ปีที่แล้ก็เคยพูดๆกันว่าจะนัด แต่........ผ่านมาแล้ว2ปีไม่มีสักนัด โฮะๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    P1290235-2.jpg 90K
  • :o001:เอาเป็นวันอาทิตย์ก็แล้วกันครับ..
    วันที่ 1 กุมภาจะได้มั้ยครับ
    ถ้าพี่ๆว่างกัน...แต่ถ้าไม่ว่าง
    ก็เป็นวันอาทิตย์ที่8กุมภา
    ก็ได้ครับ ส่วนเรื่องสถานที่
    ผมว่าเอาเป็น สนามเด็กเล่น
    ตรงข้ามจวนผู้ว่า หน้าทางเข้า
    ศาลากลางจังหวัด เพราะว่า
    มันไปง่ายดีครับ ใครๆก็รู้จัก
    แต่ถ้าพี่ๆมีสถานที่ดีๆก็แนะนำ
    กันได้นะครับ........
    ...ปล.จะได้รวมพลกันซะทีครับ
    กลุ่ม พิทบูล สมุทรปราการ...:o001::o001::o001:
  • ผมยังไงก็ได้ครับพร้อมเสมอแล้วพี่ๆคนอื่นๆล่ะครับวาไง ถ้านัดวันได้แจ้งด้วยน่ะครับ:m012:
  • OK...........ครับ
  • ผมเลือกวันที่8ครับ อย่างน้อยให้มีเวลาตั้งตัวกันหน่อย วันที่1มันกระชั้นไป แต่ถ้าส่วนใหญ่ว่ายังไงก็เอาตามนั้นครับ แรกๆคนอาจไม่เยอะ แต่ถ้าไม่นัด ก็ไม่ได้เริ่มสักที จริงมั๊ยครับ

ยังไงจะเข้ามาดูเรื่อยๆ ผมว่า........ไม่ก็โพสกระทู้ใหม่ไปเลยก็ได้ครับคุณ TOR_SPระบุวัน เวลาไปเลย จะได้ดูว่ามีใครมามั่ง แรกๆ3-4คนก็เก่งแล้วครับ
  • อยู่พระประแดงครับ ตอนนี้ 6 เดือน กับ 10 วัน ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC05478.JPG 67K
    DSC05475.JPG 91K
    DSC05544.JPG 53K
  • เห็นด้วยกะคุณ BIG_SP น่ะครับอาทิตย์หน้า น่าจะสะดวกกว่าครับ
  • หวัดดีครับผมโมทย์ อยู่ตัวเมืองสมุทรปราการ ถ้ายังไงนัดเจอเมื่อไหร่ก็ลงในเวบบอร์ดด้วยนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_02912.jpg 47K
  • อ้าว.......ตัวนี้คุ้นๆนะครับ
    เหมือนเคยเจอกันมาก่อน
    .........ใช่พี่ที่ขายอุปกรณ์
    สัตว์อยู่หน้าร.ร.สตรีรึเปล่าครับ....:o018:
  • ถึงพี่ๆทุกคนครับ...
    ตอนนี้ถ้าใครจะไปในวันที่กำหนด
    ผมรบกวนพี่ๆช่วยลงชื่อและเบอร์โทรศัพท์
    ในกระทู้ที่ 3195ด้วยครับจะได้เป็นการ
    เช็คยอดจำนวนคนที่แน่นอนครับ...
    ...ปล.ผมขอขอบคุณพี่ๆทุกคน
    ที่ให้ความร่วมมือ ในการรวมพล
    ของชาวสมุทรปราการ ที่จะมีขึ้นจริงๆซะที
    .....ขอขอบพระคุณอย่างสูงครับ........:o040::o040::o040:
    ...ต้อ TOR_SP