ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แนะนำน้องใหม่ครับวิจารเต็มที
  • คิดอยู่จะไปตัดหูดีมัยแนะนำหน่อยนะครับพี่..
  • วิธีโพสรูปง่ายๆครับ แค่กด แนบไฟล์ด้านล่างซ้ายมือ แล้วกด Browse เลือกรูปที่ต้องการ แล้วรอโหลดนิดนึง พอโหลดเสร็จกด แทรกภาพ ที่อยู่ด้านหลังของรูปที่เราโหลดขึ้นมา มันจะมีโค๊ดของรูปภาพขี้นในช่องแสดงความคิดเห็น จบครับวิธีโพสรูป จะได้ไม่ต้องไปอัพโหลดแล้วลากลิ้งค์ให้เสียเวลา ^^
  • ผมเล่นบนมือถือมันไม่มีที่แนปไฟล์อะพอจะแนะนำยังไงได้ละคับรบกวนที่คับคุงพี่ตั้ว...ขอบคุณร่วงหน้าคับ
  • ได้มาแล้วหรอคับ ดีใจด้วย
    ได้มาจากไหนคับ
  • และแล้วก็ได้มาเลี้ยงสมใจอยาก...ยินดีด้วยครับ...
  • ตัวนี้ผมได้มาตั้งแต่45วันแล้วครับจะตายแต่รอดตอนเล็กอะเป็นลำไส้ต้องดูตลอดทั้งวันแต่ยังไม่รู้จะตั้งซื่อไรดีละตอนนี้อยากได้อีกซักตัวๆผู้อ่ะมีมั่งป่าวคับพี่ชะอำอะ