ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

++ MEETING PITBULL PHUKET++ ครั้งที่ 10
  • วันอาทิตย์ ที่ 27 มีนาคม

เริ่มเวลา: 13.00 น.

สถานที: ณ สะพานหินหลังกรมหลวงชุมพร

กิจกรรม

1. พบปะพูดคุยแลกเปลี่ยนภาษาคนรักหมา

2. ในงานมีการนำลูกสุนัขไปขาย (เตรียมเงินกันไปเยอะๆนะคับ 555+)

ขอเรียนเชิญทุกท่านที่อยู่จังหวัดภูเก็ต และใกล้เคียงม มีใจรักใน PITBULL ( มีหมา Pitbull หรือไม่มีก็ได้ )
    เข้าร่วมงาน Meeting Pitbull Phuket เล็กๆ เพื่อที่จะได้เป็นงานใหญ่ในอนาคตครับ

ขอเชิญสุนัขสายพันธุ์อื่นๆด้วยนะคับ

พี่ในงานมีอาหานเเละเครื่องดื่มป่าว
  • ทางเราได้จัดประกวดหมาด้วยนะครับ

ไม่ยากหลอกครับ สำหรับ กติกาการประกวด เอาแบบมันๆแบ่งเป็น 2 ประเภท 4 รุ่น

ประเภทที่ 1 ประเภทหน้ายาวแหลม อกเล็ก ลำตัวยาว สูงโปร่ง แบ่งเป็น 2 รุ่น

รุ่นที่ 1 อายุ 4 เดือนถึง 1 ปี แยกผู้-เมีย

รุ่นที่ 2 อายุ ตั้งแต่ 1 ปี ขึ้นไป แยกผู้-เมีย

ตัดสินโดย
    1)เอาไม้บรรทัดมาวัดปากหมา เอาค่าความยาวที่สุด
    2) เอาสายวัดมาวัดรอบ อกหมา เอาค่าที่เหลือมากที่สุด
    3) เอาสายวัดมาวัดความยาวลำตัวหมา เอาค่ามากสุด
    4) เอาสายวัดมาวัดความสูงหมา เอาค่ามากสุด

แล้วเอาทุกค่าบวกกันแล้วหารด้วย 4 ใครคะแนนมากมากชนะไป

ประเภทที่ 2 ประเภทหัวใหญ่ อกใหญ่ ขาหน้าใหญ่

รุ่นที่ 3 อายุ 4 เดือนถึง 1 ปี แยกผู้-เมีย

รุ่นที่ 4 อายุ ตั้งแต่ 1 ปี ขึ้นไป แยกผู้-เมีย

ตัดสินโดย
    1) เอาสายวัดมาวัดรอบหัวหมาแล้วเอาค่ามากที่สุด
    2) เอาสายวัดมาวัดรอบ อกหมา แล้วเอาค่ามากที่สุด
    3) เอาสายวัดมาวัดรอบ ขาหน้าหมา แล้วเอาค่ามากสุด

แล้วเอาทุกค่าบวกกันแล้วหารด้วย 3 ใครคะแนนมากมากชนะไป

เห็นยังว่าทุกอย่างมันโปร่งใสแค่ไหน หมาใครประเภทหน้ายาวแหลม ตัวสูง ก็ประกวดได้ในรุ่นที่ 1

หมาใครสวยหนาบึก ก็ลงประกวดได้ประเภทที่สอง การประกวดทุกอย่างเป็นธรรมที่สุด

สำหรับค่าสมัคร ฟรี ครับ ส่วนหมาที่ชนะอันดับ 1-3 ในแต่ละรุ่นเรามีของรางวัลมอบให้

ทางค่าย อันดามัน บิ๊กโบน ของเราต้องขออภัยหากการประกวดครั้งนี้ไม่ถูกใจใคร พวกเราไม่ได้ตั้งใจจะกวนแค่อยากให้พี่น้องเราชาวพิทบูลทั้งหลายที่สละเวลาว่างของวันหยุดมาร่วมงานกันจะได้มีแต่รอยยิ้มและความสุขกลับบ้านกันทุกคน
  • งานนี้ผมว่ามันแน่ๆครับ พิทบูลแนวไหนก็ไปมันกันได้จริงๆครับ ถ้าไม่ไกลจะขนเจ้าตัวป่วนที่บ้านไปมันด้วยเลยล่ะครับ :013: imageimage55555555
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 114K
    5.jpg 118K
  • งายนี้มันแน่ๆคับพี่น้องๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • อยู่ตรังครับ อยากไปเที่ยวภูเก็ตบ้างจัง ถ้าเป็นวันเสาร์ละอืมมมมม
    images by free.in.th
    ไฟล์แนบ
    66433.jpg 149K
  • อยากไปใจจาขาดเชียวหุหุ
  • ไม่ทราบว่างานนี้
    ยังมีหมูย่างกินป่าวคับพี่จ๊อด :045:
  • มีคับขาดไม่ได้อยู่แล้ว