ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดตัวลูกชาย ฝากเนื้อและตัวด้วย
  • จะพาไปตัดหู ที่สมุทรสาครมีที่ไหนที่ตัดหูสวยบ้าง
    อายุ 2 เดือนแล้ว
  • ขอรายละเอียดด้วย
  • ลูกชายชื่อ ฟาโร พ่อชื่อเกมส์ แม่ชื่อโย เป็นสุนัขได้ประมาณ 2 เดือนซนมากไม่ค่อยเชื่อฟัง อยากจะรู้ว่าเมื่อไหร่มันจะเชื่อฟังเรา และไม่เคยเกรงกลัวหมาตัวอื่น คอยจะกัดเค้า อยากถามว่า ถ้าอยากไปตัดหู ที่สมุทรสาครมีที่ไหนตัดหูสวยและปริมนทน อยากจะรู้จัง และราคาเท่าไหร่ ใครมีข้อมูลช่วยบอกที ใครเลียงพิทบลูที่สมุทรสาครช่วยตอบด้วยนะคะ เราอยู่ที่เทศบาล8 ติดต่อเกมส์และโย
    ไฟล์แนบ
    cVYMj5881681-01[1].jpg 3K
  • อยุ่ส่วนไหนของสมุทรสาคร คับ ผมอยู่แถวโลตัสคลองครุยินดีที่ได้รู้จัก
  • ขับรถมาอีกหน่อยครับ ที่เพชรบุรี หมอวัชระหน้าทางขึ้นเขาวังตัดสวยครับ ราคาเหมาจ่าย1000เดียว (ใครพอมีเบอร์โทรหมอวัชระหน้าเขาวังช่วยลงให้ที)เพราะต้องโทรนัดล้วงหน้าก่อนตัดหูลุกหมาครับ