ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิทบูลระยอง เมืองทะเลสวย
  • เออ จริงวะร้านนี้หลบเมียเจงๆไปมาแย้ว 555
  • 5555 ผมชอบตรงที่ "แปะโบ้ง" นี่แหละอิๆ

พวกพี่นี่ จะหลบ จะซ่อน กันอย่างเดียวเลยนะครับ
  • ร้านน่าสนมาก ต้องหาโอกาสหลบเมียไปลอง
  • เรียนเชิญคับพี่มาร์ค
    ยิ่งถ้ามานั่งช่วง 5โมงเย็นนะบรรยากาศสุดๆๆถ้าว่างเชิญเลยคับ ระยองฮิ ยินดีต้อนรับ
  • รอให้ทุกอย่างลงตัว จะเดินสายเที่ยวแล้วพี่น้อง ว่างๆจะแวะไปขอข้าวกินนะท่าน
    ปลายเดือนนี้จะไปนอนเกาะเสม็ดสักสองสามวัน คิดถึงทะเลระยองจัง
  • แบล๊คเลเบิลพร้อมมมมมมและอาหารทะเลสดๆก็พร้อมมครับ งานนี้เสี่ยติ้งแห่งลุ่มน้ำพลาจัดให้
  • พี่มาร์คก็พูดซะเว่อเลย แวะไปขอข้าวกิน พี่มาร์คก็คือแขกผู้ใหญ่แห่งวงการพิทบูลอยู่แล้วพวกผมยินดีต้อนรับครับพี่
  • ช่วงนี้ต้องอ้อนน้อมถ่อมตนหน่อย ฮ่าๆๆ
  • มาช่วยอัพกระทู้คับผม
  • ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย ฟิตกันหน่อยนะครับ พี่ๆ
  • ท่าทางฟิตไม่ขึ้นแล้ว
  • ว่ายังไงครับท่านพี่ โดนป๋าแล้วไง สู้ๆพี่เสียนะเนี่ยแบบนี้ :o019:

พี่ติ้ง บราวกับไมเคิล เป็นไงบ้างครับ ลีโอด้วย :o040:
  • มันจบๆไปก็ดีนะกระทู้นี้ มีคนเข้ามาเล่นกันอยู่สองสามคน สงสัยไม่มีใครเขามาเล่นแล้ว
  • ไปยุ่งอะไรกะเค้าล่ะ เค้าไม่ได้ว่างเหมมือนพี่ผีนี่นา

สงสัยอยากโพสดิ รึว่าไม่มีใครคบกันแน่ น่าสงสารผีตัวนี้นะ
  • ```น้าผีก็ช่วย up กระทู้หน่อยซิครับจะได้ไม่เงียบเหงา :o023:
  • หายไปหลายวัน เงียบเหงาเหมือนเดิมนะชาวแก้งทั้งหลาย น้องแจ๊กเด็กๆในสังกัดช่วงนี้สมบูรณ์หลายๆๆเด้อ
  • สวัสดีครับพี่ๆ พิทระยองทุกท่าน พิทระยองยังคงอยู่ครับ แต่หลายๆคนติดภาระกิจบางประการ ทำให้แลดูเงียบเหงาไปหน่อย เดี๋ยวพอว่างๆ ก็กลับมาเฮ กันเหมือนเดิม จริงไม๊พี่น้องชาวระยอง555 ว่าแต่อยากกินเหล้าว่ะท่านติ้งพลาและป๋ามานพ....ด้วยความเคารพ.....ป๋ามาร์คมาระยองเมื่อไหร่ อยากซดเหล้ากับป๋าสักที อิอิ
  • เดียวว่างๆจะแวะไปดืมน้ำเมากับพี่ต้นเร็วๆๆนี้คับพี่
  • พี่ๆๆๆๆ ผมไปด้วยดิ 555555 :o003:
  • รองานใหญ่เมืองระยองอยู่นี่
  • มาช่วย up กระทู้ ระยองมีดอกกระเจียวแล้ว
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_1081 (Small).JPG 84K
    SAM_1082 (Small).jpg 42K
    SAM_1083 (Small).jpg 55K
  • จัดงานเลยครับพี่ระยอง
    ผมรอไปเท่วทะเลอยู่ครับ
  • ดีทุกคน งานใหญ่ผ่านไปแล้วจะพยายามเข้ามาทักทายนะ ตอนนี้มีเวลามาเก็บขี้หมาขึ้นมาหน่อย อิอิimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0105123.jpg 194K
    100_4912.jpg 150K
  • อาจารย์ก่ำกี่เดือนแล้วพี่ ได้พ่อมาเต็มๆๆยาวไปวันไหนไปเมาบ้านจารย์ต้นจะแวะไปรับ
  • อะไรกี่เดือน สาวข้างบ้านที่ท้องนะเหรอ.....555

มาแล้วอย่าลืมและแล้วกัน
  • รู้จักคำว่า ระยอง ฮิไหม พี่น้อง
  • แวะมากระตุ้นหน่อยซบเซาเหลือเกิน

image
  • โลกเราจงสงบสุขโดยเร็ว เอาใจช่วยทุกทนทุกฝ่าย
  • น้าผี แฟนน้าผีน่ารักจัง ครับ

พี่ติ้ง น้องๆ ออกเมื่อไรครับ
  • เงียบเหงากันจังเลยนะ ระยอง :o017:
  • จัดหน่อยมั๊ยยแจ๊ค
    พี่สองคนเขารออยู่
    image
  • แจ๊คอี่นางบราวล่าสุดimageimageimage
    ท่านนพไม่ต้องจัดแล้วอยากกินมาเลยเหล้าเบียรผมมีกักตุ๋นไว้เพียบ พี่ๆๆน้องชาวไทยด้วยเด้อออออออ
    ไฟล์แนบ
    SAM_1218 (Small).JPG 34K
    SAM_1220 (Small).JPG 36K
    SAM_1225 (Small).JPG 37K
  • พี่ติ้ง นางบราวมันท้องเบ้อเริ่มเลย สงสัยจะหลายตัวแน่ๆ

พี่ติ่งครับเอารูปเจ้า red_TT ล่าสุดมาให้ชมครับ
    สงสัยมันจะแกรนต์ อ่ะครับ เตี้ยมากกกกกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3243.jpg 77K
  • ครับท่านพี่ ๆ

นางบราวใกล้แล้ว 55555

• เข้ามาทักทายพี่น้องชาวระยอง
  • หมาแดงตัวบนอย่างงามบอกให้เอาตั้งแต่แรกไม่เอา สมน้ำหน้าเจอเด็กชลเอาไปแดรกเลย
    เอออีบราวไม่น่าต่ำกว่าแปดนะทำดีๆอย่าตายเยอะเหมือนผม ผมไม่มีเวลาพอต้องไปทำงานบ้านก้ไม่ค่อยได้อยู่ ฝากเสี่ยดูแลด้วย
  • 555 น้าผี ถือซะว่าแบ่งกันเลี้ยงแล้วกันครับ
    เอาไว้อีกสักสองเดือนจะเอามาให้ชมใหม่ครับ

พี่มานพ พี่ติ่ง พี่ติ้ง และพี่ๆชาวระยอง สวัสดีปีใหม่ไทยนะครับทุกท่าน มีความสุขมากๆนะครับ
  • จ้าน้องแต๊ก หมาแดงสวยจริงๆครับ

เอารูปมาให้เสี่ยติ้งแห่งพลา ผัวอีบราวไอ้ไมเคิลเด็กโล 10 เซพเอาไว้ต่อไปจะได้ไม่ต้องมาขอ ถ่ายล่าสุดเช้าวันนี้imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5611.JPG 73K
    IMG_5610.JPG 89K
    IMG_5609.JPG 94K
  • ขยับเข้าไปใกล้อีกนิดimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5608.JPG 98K
    IMG_5606.JPG 106K
    IMG_5604.JPG 111K
  • หมาสวยนะพี่ สวัสดีวันปีใหม่ไทยด้วยนะครับทุกท่าน
  • พี่มานพ แล้วอีกตัวนึงเจ้าทีเด็ดไม่เห็นถ่ายให้ดูเลย...อยากเห็นตอนไกล้ๆจะเป็นสาว
    มีอีกเรื่องนึง...พี่มานพโทรไปไม่ค่อยรับสายเลยนะครับ ผมว่าจะวานพี่หน่อยนึง
    โทรไปจีบถามราคาหมาบ้านพี่เจี้ยบพนัสให้หน่อย ลูก คาริโต้กับบาบา ที่วันนั้นเราไปดูลูกหมา
    แล้วเค้าบอกว่าเอามั้ยขายให้ถูกๆอะพี่ พอจะจำได้มั้ย อิอิ อยากรู้ราคาจริงๆ จะเก็บไว้ต่อสายกับยัยโนอาร์
  • ตออออบ

-ตัวทีเด็ดไม่มี มันไม่ค่อยสวยเลยไม่กล้าเอามาลง ตอนนี้มันกำลังเป็นฮีทอยุ่ครับ มาดูตัวจริงที่บ้านสิ่

-โทรไปไม่ค่อยรับเรื่องนี้เจอทุกคน 555 ก็คนมันกะลังสอยอยู่จะให้รับได้ไง(สอยมะม่วงนะ) ถ้าจะให้รับพยายามใช้เบอร์เก่าโทมา พี่เบนซ์เล่นเปลี่ยนเบอร์มาเรื่อย ช่วงนี้ผมหนีหนี้อยู่ แต่โทมาเถอะปกติถ้าอยู่ใกล้ใครโทมาผมรับหมดครับ

-เรื่องราคาหมาบ้านคุณเจี๊ยบพนัสไม่มีปัญหาไม่ต้องจีบเพราะผมไม่รู้จักเขาเลย 555 ถ้าสนใจจริงมีตังค์เอาจริง ว่างไหมล่ะรถฟรีน้ำมันฟรีพร้อมไปเกยรอรับพี่เบ๊นถึงหน้ากะไดบ้าน ไปกันเลยเรื่องเที่ยวดูหมาผมพร้อมเสมอ

-แล้วลูกหมาชุดที่ว่ามันจะยังอยู่เหรอมัน 6-7 เดือนแล้วนะโว้ยย

-ข้อสุดท้าย แล้วไหนว่าเลิก ชุดหลังหมากากที่ไม่ได้ตั้งใจ มันเสือกขายได้ประสบความสำเร็จเลยกลับมาเลี้ยงใหม่เหรอ วันนั้นผมแอบไปดูหมาที่บ้านพี่เบ๊นไปเจอลูกหมาแม่หมายัดกันอยู่ ขี้เละเต็มกรง ด้วยจรรยาบรรณคนเลี้ยงหมาผมสงสารมันเห็นสภาพแล้วเศร้าเลยต้องไปหยิบสายยางเปิดน้ำมาฉีดขี้ล้างกรงให้ ก็เข้าใจว่าเจ้าของมันกำลังบ้าน้ำก็แร๊งแรง แรงกว่าเยี่ยวหน่อยกว่าขี้จะไปบีบแล้วบีบอีก ผมฉีดไปผมก็ด่าพี่เบ๊นไปอันนี้เรื่องจริงครับถามเสี่ยติ้งกะตาอ้วนได้

สุดท้ายนี้ถ้าพี่เบ๊นกลับตัวกลับใจสังคมก็ให้อภัย ยินดีต้อนรับพี่เบ๊นเสมอในการกลับมาเลี้ยงหมาอีกครั้ง เพราะเราคู่กัน

• ขอบคุณพี่มานพมากๆครับ แต่ลูกหมายังยังไงมันก็ขี้ทั้งวันครับ เช้ามาตื่นมาล้างกรงตอนตีห้ากว่าๆๆ
    แล้วก็ให้อาหารมันกิน พอสายๆมันก็ขี้เต้มกรงอย่างที่พี่มาเห็นแหละครับ ตอนนี้เหลือน้อยขี้น้อยแล้วครับ

ส่วนหมาที่บ้านพี่เจี้ยบ ลูกคาริโต้ กับ บาบา ครับ หมาโตแล้ววันนั้นไงจำได้ไหมพี่...
  • จำได้แล้ว หมาโต เดี๋ยวไปดูลูกหมาพี่แกอีกรอบเลยดีกว่าลูกมิยาบิตัวเดิมกับแคลชโฟร์ แล้วก็ไปดูหมาโตเขาเลย เอาแน่ป่าว รอบสองแล้วนะ ไปแล้วไม่ซื้อเกรงใจเขาชิบหาย เสียวร๊อตไวเลอร์ด้วย
    เฮ๊ยยเสียงสาวๆที่ไหนรับโทสับวะเสียงหวานดีว่ะ 555
  • ทำไมไม่เอาของพี่นพชลรีล่ะ
  • กรูขอถามมมมมหน่อยพวกมึงจะเป็นผีคุยกันทำไมวะ555ทำเป้นว่ากรูจำไม่ได้555นะ
    จารณ์นพเอาอี่บรานมาฝากimageimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_1287 (Small).JPG 49K
    SAM_1294 (Small).JPG 46K
  • เรียนเพื่อนผีทั้งหลายเข้ามาอัพหน่อยๆๆๆๆๆจ้า55555555ผีสู้ๆๆๆๆๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    338ac359475e68963c8c067090a98553.jpg 49K
  • ใครไม่เล่นกูเล่นคนเดียวก็ได้วะ555555555555555555
  • อย่าพึงน้อยใจไป ท่านพี่ผมมาแล้ว555555
  • แจ๊คขอเมลหน่อยสิ่ ผมเป็นเพื่อนกะตาอ้วนเสี่ยร้อยล้านเอง