ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอความช่วยเหลือด้วย ครับ
  • พอดี ตอนลูกชายผม มันเป็นอะไรก็ไม่รู้ เห่าตลอด ไม่ว่าเป็นอะไร ที่ผ่านหน้าบ้าน โดยเฉพาะโจดผม ที่อยู่ข้างบ้าน มันจะออกไปเล่นป้าแกให้ได้ ผมละอ่อนใจ ไม่รู้ว่าเขาไปทำอะไรมันหรือเปล่า จันทร์ที่แล้วก็ไปโรงพักมา ก็เรี่องที่เห่าไม่หยุด นั้นละครับ ใครพอจะมีที่ มีทาง ช่วยรับไปเลี้ยงที สงสารมัน เพศผู้ 2 ปี 6 เดือน สีขาว นะครับ ผม กบครับ อยู่สมุทรปราการ 0817008086
  • ทำมัยไม่ลองเอาตะกร้อใส่ดูค่ะ จะช่วยได้บ้าง เลี้ยงมาขนาดนี้มันคงคิดถึงเราแย่
    เคยลองกับตัวที่บ้านค่ะ ก้อพอได้อยู่ค่ะ ดีกว่าให้มันจากเราไปอญุ่กับคนอื่น
  • รู้สึกว่าจะมีปลอกคอหยุดเห่า จำได้ว่าราคาไม่สูงนะครับ
    ไม่ไช่แบบไฟฟ้าช็อด เป็นแบบส่งสัญญาณครื่นความถี่ต่ำอะไรซักอย่าง
  • การทำงานของปล่อกคอหยุดเห่าคือปล่อยคลืนความถี่ไปรบกวาหมา
    ทำให้หมาหยุดเห่า แต่ไม่รู้ว่ากับพิทบูลจะเป็นผลหรือเปล่า
    อันหนึ่งไม่กี่ร้อยบาท หาซื้อได้ตามเว็บ

ส่วนปล่อกคอไฟฟ้า ใช้ได้ผลจริง แต่แพงและต้องสั่งนำเข้าจากเมืองนองเท่านั้นครับ เมืองไทยไม่มีจำหน่าย
    ถ้าเอาอันไหนมาลองให้เล่าสู่กันฟังบ้างนะครับ