ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"MIKELAND OPEN STUD Rambo "แม่แรกในไทย SPECIAL PRICE"
  • เนื่องจากมีคนให้ความสนใจและโทรมาถามราคาเยอะมาก ผมบอกเลยระกันนะคับ

จากปกติ OPEN STUD อยู่ที่ 35,000 บาท

เราได้ SPECIAL PRICE FOR "แม่แรกในไทย" อยู่ที่ 25,000 บาท

'PR' :RAMBO BOY THE BAST DNA
    BLOODLINE: (21BLACK JACK X MIKELAND KRACKER JACK)
    HEIGHT: 15" INCHES
    HEAD: 23" INCHES
    WEIGHT: 30 KG.
    SIRE: ROSCOE
    DAM: BABY KRACK
    เป็นการเปิดตัวแบบเต็มๆไม่หนีไปไหนแล้วของ Rambo อย่างเป็นทางการ โดย LAwoe Bullies ละโว้บลูลี่
    Rambo เป็นสุนัขสายเลือด MIKELAND แบบแน่นๆ
    MIKELAND KRACKER JACK แบบ DOUBLE

ทาง LAwoe Bullies ได้ OPEN STUD "แม่แรกในไทย" :o027: ราคาพิเศษ :o027:

สนใจติดต่อ 084-327-9765 ป้อน

081-8515637 ผู้พัน ตู่

หรือ 089-108-8828 คุณกอฟ Pit of god

Email : LAwoe-Bullies@hotmail.com
    MSN : LAwoe-Bullies@hotmail.com
    ไฟล์แนบ
    RAMBOSIDELEU.jpg 72K
  • ผมขอโทษที่โพสติดๆกันนะคับ ขอบคุณ คุณมาคที่ให้พื้นที่ด้วยนะคับ

image
    ไฟล์แนบ
    RAMBOSIDE1.jpg 57K
  • สายเลือดแบบแน่นๆ

image
    ไฟล์แนบ
    Lawoe bullies copy.jpg 152K
  • ผมขอดูตัวปัจจุบันครับเห็นแต่รูปเก่าๆ
  • หมาตัวนี้ ย้ายมากี่ค่ายแล้วคับ ก็สภาพแบบนี้ ใครจะอยากได้คับ
    หมาตัวนี้ เปิดผสมตั้งนานแล้ว แต่ไม่มีคนผสม ร้อนเงินรึคับ รึมันไม่สวยคับ
    หมาตัวนี้ ซื้อจากเมืองนอกก็จริง แต่ราคาโคตรถูกเลยน๊ะครับ แสดงว่า "หมาคัดทิ้ง" รึคับ
    หมาตัวนี้ { สวยรึคับ } ตอบผมหน่อย ? ? ? ? ?
  • มันก็ไม่ขี้เหล่นี่ครับ
  • "หมาคัดทิ้ง"
    ฟังแล้วรู้สึกแย่ :-S
  • เห็นด้วยค่ะ "รู้สึกแย่" สำหรับคนที่อยากมีพิทบูลซักตัวนึง
    ราคาแบบนี้ รูปร่างแบบนี้ แต่เรียกว่า "หมาคัดทิ้ง"
  • ผมก็ไม่เข้าใจว่าน้าผีเขาต้องการจะสื่ออะไร สงสัยเจตนาแค่สกัดดาวรุ่งเท่านั้น
  • น้าผีขอหมาคัดทิ้งแบบตัวนี้ที่บ้านน้าผีอะ...ขอราคาถุกๆนะ จะเอาไว้เปิดผสมถุกๆมั่ง...หุ หุ หุ...(ช่างกล้าขอเขานะแก) :-)) :-)) :-))
  • เอ้าเจ้าของหมา เอารูปหมามาในไทยมาอวดหน่อย ว่าแหลมขนาดไหน555
  • บิ๊กเซอร์ไพร !! ลดราคาอีกแล้ววววววว กำลังเป็นที่นิยมของพวกตะหานร้อนเงินอยากคืนทุนเร็ว

:-))
  • เคยโทรถาทบรีส บรีสบอกค่าผสม20000เองนี่ครับ งงตอนนี้ไงเป็น25000
  • เขาอาจจะไม่มีประสบการณ์ แล้วไปโดนหลอกแดกมาพวกมึงก็ซ้ำเติมกันอยู่ได้ ยังไงขอดูรูปปัจจุบันหน่อยนะครับ แต่ไล่สายมาก็สายเทพเลยนะ
  • ละโว้บลูลี่ กับ Lobburi Pitbull ลพบุรี ใช้ที่เดี๋ยวกันหรือเปล่า
  • ตอบทุกคำถามขอสงสัยนะคับ
    1.ย้ายมากี่ค่ายแล้ว อันนี้ตั้งคำถามมาเพื่อสงสัยหรือโจมตีกันแน่คับ สุนัขมาจากทาง MIKE LINE มาอยู่กับ PIT
    OF GOD ไปอยู่กับบรีส ด้วยขอตกลงอะไรนั้นผมไม่ทราบมีปัญหาอะไรกัน ทางPIT OF GOD เอาสุนัขกลับ ซึ้งทางผมสนจัยและชอบอยู่แล้ว แต่ทางคุณบรีสซื้อไปก่อน ทางPIT OF GOD โทรบอกผมสุนัขกลับมาแล้วซึ้งมีปัญหาอะไรผมไม่ได้ถามนะคับ ผมเลยซื้อมาเลยเพราะชอบอยู่แล้วส่วนตัว
    2.เปิดผสมตั้งนานแล้วไม่มีคนผสมหรือร้อนเงิน สุนัขตัวนี้ ไม่มีการเปิดตัวอย่างเป็นทางการซ่ะทีเดี่ยว ซึ้งผมได้นำมาเปิดตัวอย่างเป็นทางการ สุนัขสวยหรือเปล่ามาดูได้คับตอนนี้ยังไม่ได้เอาสุนัขไปที่ลพบุรีคับตอนนี้อยู่ที่ โชคชัย4 ซอย64 ส่วนร้อนเงินหรือไม่ๆจำเป็นคับบ้านผมพอมีพอกินคุณพ่อเป็นหทารยศก็พอตัวคับ ไม่ต้องขอใครจัยแค่อยากเงินลูกมันในไทยก็เท่านั้นเอง ไม่ได้ผสมกะรวย สุนัขซื้อมาก็สมราคา และทางผมPRให้มัน
    ไม่ได้แพงเว้อ PR ซ่ะสุนัขเทพซ่ะแบบเหาะได้ จ่ายลูกแบบนั้นแบบนี้หรือยังไง แต่ผลงานไม่เป็นที่หน้าพอจัย จากที่เห็นๆมา(ไม่ได้โจมตีใครนะคับ) เหตุและผลมันมีในตัวของมันคับ
    3.ส่วนเรื่องซื้อจากนอกมาราคาโคตรถูกสุนัขคัดทิ้งหรือเปล่า สุนัขคัดทิ้งบ้านเราเยอะมากคับผมบอกตรงๆ ตัวระไม่ถึง 2แสน บอกเกือบล้านก็มีตั้งเยอะไป อันนี้ผมไม่ได้โจมตีใครนะคับ แต่มันคือเรื่องจริง สรุปอันนี้แล้วแต่จะพิจรณาคับคัดทิ้งมา ผมชอบก็ซื้อสทิธิของผมจบคำข้อนี้
    4.ส่วนเรื่องถามส่วนหรือคับตอบผมหน่อย ตอบได้ว่าผมชอบคับสายเลือดลักษณะสุนัขและอีกหลายๆอย่าง
    สุรป ผมชอบ ส่วนเรื่องคนอื่นจะชอบไหมนาๆจิตตังคับ มาดูสุนัขเองดีกว่าคับ จะได้รู้ว่าสุนัขเป็นยังไง
    5.ส่วนเรื่องเนี่ยโทรไปถามคุณบรีสมาบอกผสม 20000 มันสิทธิของเขาคับ ส่วนผมจะเปิด 35000 40000 หรือ 80000 มันก็สิทธของผมคับ สุนัขในไทยราคาซื้อเท่าสุนัขผมมาเปิดผสม 80000 60000 มีเยอะไปคับผมไม่ได้ผสมกะรวยเอาราคาที่เหมาะสมกับความเป็นจริงพอคับ
    6.ส่วนเรื่องผมไม่มีความรู้หรือยังไงไปเอาสุนัขมาอันนี้ไม่ขอตอบคับว่ายังไงแต่ ผมชอบตอบได้คำเดี่ยว แล้วสุนัขในรูปกับตัวจริง ถ่ายรูปมากระดูกมาทุกอย่างมาหน้าหักเทพทุกอย่างไปดูตัวจริง แหลม ถามผมว่าแหลมไหม มาดูตัวจริงดีกว่าคับแล้วจะรู้ ว่ามันสมราคาไหม
    7.ละโว้บลูลี่กับ ลพบุรีพิบูลคลับ ถามว่าอันเดี่ยวกันไหม ผมเป็นคอกที่อยู่ที่ลพบุรีคับ พวกพี่ๆเขาเป็นกลุ่ม ผมก็ได้มีไปมาหาสู่คุยกับพี่ๆเขาเป็นประจำ สรุปอันเดี่ยวกันไหมตอบว่าคนระจุดประสงค์มากกว่าคับ

ผมได้ตอบทุกคำถามข้อสงสัยแล้วนะคับใครสงสัยอะไร ผมว่าคุณ ล๋อคอินหรือโทรคุยกับผมดีกว่าคับ อย่าอยู่แต่หน้าคอมแล้วโจมตีคนอื่น ที่เกิดขึ้นมาใหม่ดีกว่าคับ นักเลง หรือ อันตพาลตัดสินที่แค่นี้อะคับ เรามาช่วยกันสร้างวงการ พิทบูลบ้านเราให้เจริญดีกว่าไหมคับ อย่ามาขัดแข้งขัดขา กันเลยทำกันแบบนี้แล้วจะสู้ฝรั่งเขาได้เหรอคับ ปล.ขอบคุณพี่มาค ที่ให้เนื้อที่บอดในการตอบคำถามและให้โอกาสผมนะคับ ขอบคุณพี่ กอฟ PIT OFGOD ขอบคุณพี่ๆทุกคนผมไม่เคยลืมพระคุณแน่นอนคับ ขอบคุณคับ