ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากคุยกับคนที่เล่นหุ้น
  • ตอนนี้มีพอร์ตอยู่กับกิมเอ็ง เล่นมาประมาณ 6 ปีกว่าได้ละมัง อยากเล่นสั้นวันต่อวันใครมีวิธีบ้าง ช่วยแนะนำหน่อย ขอบคุณค่ะ
  • ของผมเปิดกับKTZMICOคับ
    ช่วงนี้ไม่ค่อยซื้อคับรอขายอย่างเดียว
    ผมว่าช่วนนี้หุ้นรายวันมีให้เลือกเยอะนะคับ(นี่ความคิดส่วนตัวนะคับ)
  • พี่ชื่อจิน ของคุณเล่นตัวไหนบ้าง
  • อยากเล่น Dtac รอราคาจนมันขึ้นไปจาก 41.25 เป็น42.75 แล้วเซ็งเลย
  • พี่เล่นเฟซบุ๊คมั้ยคับคุยกันที่เฟซดีกว่าvespapink_onlyrednose@hotmail.comแอดมานะ
    ตอนนี้ผมมี
    ivl
    irpc
    pttch
  • ขอดูตลาดก่อนนะจะปิดอยู่แล้ว
  • ผมอยากเล่นบ้างอะครับตอนนี้กำลังศึกษาอยู่ครับถ้ามีอะไรขอคำแนะนำบ้างนะครับ
  • หวัดดี คุณerkano ถ้าจะเล่นพร้อมที่จะยอมรับความเสี่ยงนั้นหรือเปล่า พี่เล่นแล้วเหมือนการพนันอย่างไงชอบกล
    เพราะไม่ได้ลงทุนจริงจังกับบริษัทที่ซื้อ เพียงแต่เก็งกำไรมันเท่านั้น อย่างแรกที่จะเล่นต้องมีเงินเย็น เงินที่กันออกมาจากทุกสิ่งแล้ว ขั้นต่ำของแต่ละโบรกเกอร์ไม่เท่ากัน อย่างของกิมเอ็ง 20,000 บาท ของบัวหลวง 40,000 บาทเป็นต้น