ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • มาปรึกษาหารือกันก่อนดีไหมพี่แจ๊ค
  • ไม่ใช่ผมนะกร๊ากกกกกกกกกช่วงนี้ผีออกอาละวาดเยอะนะเนี่ย
    เสาร์อาทิตย์นี้ผมว่างนะครับทั้งตัวทั้งใจว่า่งหมด
  • ช่วงนี้อืดกันทั้งบ้านเลย ทั้งเมียทั้งหมา แข่งกันอืด สำหรับส้มเช้งภายในสิบวันนี้น่าจะได้เห็นผลงานไอ้แสบและ สำหรับเมียก็อาจจะใกล้ๆกัน สงสัยลูกคนกินนมหมา ลูกหมากินนมคนกันแน่ๆ
  • พัทยาค๊าบบบ แนะนำตัว พาไปเล่น ทะเลทุก อาทิต คับ
    ไฟล์แนบ
    07032011552-001.jpg 70K
    07032011551-001.jpg 68K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    07032011551-001.jpg 68K
    07032011552-001.jpg 70K
  • คุณ thossapholp คับ

ขอดูตัวเมียที่ผสมกับไอ่เเสบหน่อยคับ

สนใจคับ {อยู่เมืองชลเหมือนกันคับ}
  • เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ พรุ่งนี้เราไปนั่งคุย นั่งดื่มกันที่ร้านพี่ซิน ดีไหมครับ แหลมแท่นที่เดิมครับ
    ต้นจองโต๊ะด้วยนะน้อง เดี๋ยวโต๊ะเต็ม ใครติดต่อใครได้ก็ฝากบอกด้วยนะครับ
    ((((จะได้มาคุยเรื่องที่จะมีงานมิตติ้งครับผม))))

ยินดีต้อนรับครับคุณ Thagoon ชื่ออะไรครับ ว่างๆมาเที่ยวด้วยกันนะครับ

พี่หมู วุ่นวายแน่นอนครับช่วงนี้
    มีอะไรให้ช่วยโทรมานะพี่ เดี๋ยวช่วยทำคลอดเจ๊ เอ้ยยยย ไอ้ส้มเช้งให้ครับ 555

เดอะ ทีที
    image

ภาพนี้ดูแบล็กกราวข้างหลังนะครับ 555

image

มาดื่มกันเถอะะะะะะะะ

image

เร็วๆนี้ นะครับกับมิตติ้งอย่างเป็นทางการ ครั้งที่ 2 ของพวกเราพิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนขี้เมา 555

image
    ไฟล์แนบ
    CIMG5683.jpg 78K
    IMG_0191.JPG 58K
    IMG_0227.JPG 71K
    IMG_0494.JPG 72K
  • คับบ มาเมา ที่ พัทยา ก็ได้ น่ะงับ
  • อยู่ใต้แล้วน่ะครับ

ขอบคุณพี่ๆน้องๆ...ที่ได้รู้จักกัชั่วขณะหนึ่ง

ขอบคุณ พี่แจ๊ค พี่แต๊ก คุณต้น ม่อน พี่คล มิตรไมตรีที่มีให้ผม ขอบคุณครับ

• เฮ้ย ไปทำไมไม่โทรมาบอก ไม่ได้เลี้ยงส่งเลยน้องชาย

ขึ้นมาเที่ยวชลบุรีก็โทรมาได้นะครับปิ๊ก ยินดีต้อนรับเสมอน้องชาย
  • แต็ก ที หายไปตัวนึงป่าว 55555

ไปทีไรไม่เคยคุยเรื่องงาน กินแต่เหล้า กับคุยแต่เรื่องสาวๆ 55555

เอาหมา XXL มาฝาก เอาเป็นว่าอุ้มมันชั่งไม่ไหวแล้วกัน 5555

image
    image
    image
    image
  • มองแล้วเหนื่อยแน่ว่ะหมู ถ้ายิ่งวันเดียวกันด้วยนะมัน 5555
  • พี่แจ๊ควันนี้ว่าไงพี่ ออกมาป่าวครับ

ปิ๊ก ไปไม่บอกไม่กล่าวกันเลยนะ สำหรับพวกเรามิตรภาพจะยังคงอยู่ต่อไปครับ
    เอาไว้พี่จะจัดทริปไปเยือนถึงบ้านแน่่นอนน้อง
  • มาแล้วรูปส้มเช้งล่าสุดimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC06679.JPG 169K
    DSC06678.JPG 161K
    DSC06676.JPG 129K
  • แหม คิวเยอะจิงพี่เราวางกันเป็นเดือนเลย555+
  • คล เมื่อคืนไม่ออกมานะ ปล่อยแต๊กกับต้น ไปดื่มกันสองคน

พี่หมู ส้มเช้งดูท้องไม่ค่อยใหญ่เลยอ่ะครับ หรือเป็นเพราะมุมกล้องก็ไม่รู้

ปิ๊ก จัดรูปที่ใต้มายั่วยวนพวกพี่ๆ ในนี้หน่อยครับ

กอล์ฟหายไปไหนหว่า สงสัยหาทางเข้าไม่เจอแล้วมั้งเนี่ยะ
  • สวัสดีคับผมชื่อ เทพ นะคับอยู่ เครือ ศรีราชา หนองมน อยากจะหาลูกมาเลี้ยงอะ่ครับ พวกพี่ๆพอมีที่จะแนะนำมั้ยคับ เอาที่ราคาไม่แรงมากนะคับ คนมันเบี้ยน้อยหอยน้อยอ่ะ เก็บเงินแต่งเมียอยู่คับผม ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะคับ จะเปนเขยเมืองชลแล้ว เอาเปนเมลย์นะคับ najancity@live.com
  • พี่แจ๊คไอ้เรดบอยมันหนักประมาณเท่าไหร่แล้วอ่ะพี่

image
    ไฟล์แนบ
    mafia.jpg 119K
  • หวัดดีครับคุณเทพ ยินดีล่วงหน้าด้วยล่ะกันครับ จะมาเป็นเขยเมืองชลล่ะ

ส่วนลูกหมา ช่วยหาให้ได้ครับ แต่คงต้องถามใจตัวเองดูก่อนว่าชอบพิทบลูในสไตล์ไหน
    เพราะพิทบลู ณ ตอนนี้มันหลากหลายมากๆ สายกัด เรดโนส บลูลี่ และอีกมากมาย
    หรือเอายังงี้ก็ได้ครับ พี่ศึกษาในเว็บนี้แล้วเอารูปที่คิดว่า ตัวนี้ล่ะที่เราชอบ แล้วผมจะช่วยดูให้ครับผม
    ติดต่อมาพูดคุยได้ครับ ใจเย็นๆ ค่อย ๆ หาครับ (อย่ารีบร้อนแบบผมมมมมม 555)
  • หวัดดีคับชาวชลบุรีคนหน้าตาดีทุกคนไม่ได้เขามาเล่นตั้งนานทุกคนสบายดีนะคับพี่ๆ
    พี่เเต๊กคับเสื้อชุด2มายังคับ เขามาบอร์ดใหม่เห็นเเต่จมูกเเดง สงสัยเป็นบอร์ดจมูกเเดงเเน่ๆเลย
    ถึงไม่เห็นจมูกดำเลยคับ 5555.
  • ขนาดพี่เเต๊กเองยังมีน้องจมูกเเดงตัวใหม่เลย
    บอร์ดจมูกแดงเเน่ๆ 5555.
  • ครับผม ขอบคุณครับ ส่วนตัวแล้วชอบเตี้ยๆตันๆอ่ะครับผมก้อยังคิดอยู่ว่า
    จะคอยดูที่งานที่พัทยาดัวย ก้อหาไปเรื่อยๆ อ่ะครับไม่รีบ แต่ถ้าได้ก้อดี อิ อิ
  • แหมเมื่อวานน้องมันเอารถไปอะ มะได้ออกเลยเป็นไงพวกTTเมายับป่าว
  • ไปเมากันไม่โทรชวนเลยนะน้องชาย :-D

ไอ้ Red boy ชั่งเมื่อเดือนที่แล้วมันประมาณ 45 โลกว่าๆ น่ะแต็ก

ส่าน Iron น่าจะประมาณ 37 โลนะ ไม่อยากให้อ้วนมาก เดี๋ยวทรงมันเสีย555

image
    image
    image
  • ใครครับเนี่ยะ a_pong มาเฉลยด้วยนะครับ
    ส่วนเสื้อชุดสอง ยังไม่ได้ออกแบบเลยครับ
    ถ้าใครมีแบบก็เอามาให้ดูกันนะครับ
  • ฝากเจ้า สปาย ด้วย น่ะ ครับ ว่างๆพามาชมกันที่ พัทยาใกล้ๆ กัน ก็ได้ ทะเลใกล้บ้านผม

image
    ไฟล์แนบ
    5845645.JPG 36K
  • ดีแล้วล่ะครับคุณเทพ ค่อยๆหาไป แต่ผมว่าไอ้เตี้ยๆตันๆ เนี่ยะค่าตัวมันสูงอยู่นะครับ555

ส่วนหมูกแดงๆ นี่เป็นของพี่กะนายต้นอะครับ co-own กัน แต่ตอนนี้พี่ดูแลอยู่

แห๋ม พี่แจ๊ค โทรไปก็ไม่ยอมรับนะครับพี่
  • ผมทำงานที่เดียวกับพี่เจ็ทคับพี่
    ชื่อ ปองคับ
  • อ่อ คุณปองรอตาแต๊กทำชุด2ดิเตี้ยตัน คริคริ
  • หวัดดีค่ะ...ชาวชลบุรี
    นานมากไม่ได้เข้ามาห้องนี้เลย
    ...เมื่อวันพฤหัสที่แล้ว
    ไปเดินตลาดไนท์ที่ศรีราชา
    เจอพิทตัวนึง ไปขายของกะเจ้าของละมัง
    หล่อๆๆๆๆ ...หัวสีขาว ตัวสีดำ
    ไม่รู้ว่าของใคร
    เล่นเว็บนี้หรือเปล่า
    หน้าตามันคล้ายๆ เจ้า สปาย ของคุณThagoon เลยอ้ะ (ขอยืมอ้างอิงหน่อยนะคะ)
    แต่ถ้าไม่มี ไม่เป็นไรจ้า....
    มันหล่อ ล่ำ ...ติดตา
    แต่ก็กลัวง่าาา หัวมันหย่ายย
  • @Thagoon อยู่โซนไหนของพัทยาค้าาาา
  • ไอ้แสบ สวยสุดๆคับ พี่แจ็ค

บูม ขอเข้ามาคุยด้วยนะคับ พี่ๆน้าๆ ทุกๆท่านคับ

• ยินดีครับ บูม เข้ามาคุยได้เลยครับ ที่นี่มีแต่มิตรภาพครับ

ไอ้แสบมัน เป็นหมาหน้าโหดมากๆ แต่นิสัยดีสุดๆ

image
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่แจ็ค

ผมดีใจนะพี่ที่ได้รู้จักกับ พี่ๆ และพี่แจ็ค

ผมได้มีพี่ชายเพิ่มขึ้นมาอีกคนแล้วคับ
  • ยินดีต้อนรับ ครับ พิทบูลชล ศูนย์รวมคนขี้เมา แต่คนอ้วนที่นั่งอยู่ซ้ายสุดนี่ ขี้หลี ด้วย 55555

image
  • พี่ๆใครเคยให้barfบ้างอ่ะ อยากรู้ว่าใช้ไรผสมบ้างอ่ะคับ
  • @หมาใครหว่า ไม่รู้เหมือนกันครับคุณ nizeze
    @ยินดีเลยครับน้องบลูม ที่นี่ยินดีต้อนรับครับ
    @น้องกั๊ก ถามพี่แจ๊คดูครับ ว่าการให้แบบ barf ที่ว่าเป็นยังไง
    @ปอง เห็นเจ็ทบอกว่า หาแดงๆอยู่หรอครับน้อง นี่ไงลูกไอ้แสบของพี่หมูไง เด่วพี่ล็อกคอให้ 555
    @พี่แจ๊ค เจ็ทฝากถามว่าถ้าจะยืม box ช่วงสงกราน ได้รึเปล่าพี่
    @เจ้าคนซ้ายสุดมันไม่ได้ขี้หลีอย่างเดียวด้วยนะพี่ มันขี้เอาด้วยล่ะ
  • แวะมาทักคับพี่น้อง หวังว่าคงเจอกันงานพัทยานะคับ
  • แหม๋ช่วงนี้ไม่ได้เข้ามาแป๊บเดียวแลครึกครื้นดีนะ
    พี่แจ๊คผมมีพยานบุคคลนะกร๊ากกกกกกกก
  • ขอบคุณนะคับพี่เเต็กที่จะล็อกคอให้ปอง555
    ผมขอราคาเเบบย่อมเยาว์นะพี่ .555
  • คนเยอะเลยช่วงนี้คึกๆ
  • ขออภัยที่ห่างหายไปนาน 555

ช่วงนี้มีกิจกรรมไรบ้างอ่าตามไม่ทันเลย ศุกร์เสาร์อาทิตย์นี้ พี่แต๊กไปไหนป่าวคร้าบบ ^_^
    ไฟล์แนบ
    IMG_1763_BIE_BIE.jpg 285K
  • ลง ภาพ งงๆ ดี 555

เอาภาพ สุนัขแสนรักมาฝาก เจ้าบูบู้ ดื้อ

ไอตัวนี้เด็กๆ ยอมบางแก้ว โต มา กัดกันซะงั้น ต้องแยก ออกจากกัน - - ตัวเมีย กับตัว เมีย
  • @ปอง ตอนนี้ไม่รู้ว่าหมู่รึจ่า เห็นพี่หมูบอกอาจจะท้องลม ถ้าเป็นงั้นเซ็งเลย
    @คล ลองโพสแบบยาวกว่านั้นให้ดูมั่งเด่ะ โพสสั้นเหมือนอะไรของตัวเองป่าว 555
    @เจอกันแน่นอนครับพี่บอย ที่งานพัทยาใกล้บ้านพวกเราอยู่แล้ววววว
    @ไนท์ มัวแต่ไปอยู่เบอด๊อกรึเปล่าครับ หายไปเลยนะน้อง //ขอดูรูปบีบี้ หน้าตรงหน่อยสิครับ
    @ต้น เอาพยานบุคคลมาชี้แจงหน่อย
  • หวัดดีครับบบ คึกคักกันใหญ่เลย

พี่แต๊ก..ยังเมาเหมือนเดิมกับคุณต้น คู่กันจริง หนุ่มเพล์ยบอย
  • ถ้าเป็นยังงั้นคงเซ็งสุดๆเลยคับพี่เเต็ก / สุด+สุด+สุดเซ็งเลย
    จบกันพอดีเรา
  • กลับไป กอดเล่นกับมันมา 555 จะยกขาหวัดดีอย่างเดียวเลยตัวนี้ - -"

ถ่ายมารูปเดียวเองพี่
  • เดียวผมกลับบ้านจะถ่ายมาให้ดูใหม่ หรือพี่แต๊ก ผ่านมาพัทยาก็โทรมานะครับ แล้วที่ว่าเขาจะจัดงานที่พัทยา เขาจัดไปยังหว่าไม่ได้ติดตามเลย
  • ปิ๊กหลับไปใต้ยาวๆเลยหรอเนี่ย ไปทำงานที่นั่นละรึ