ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • ถ้าไม่มีหลักฐาน เดี๋ยวจะฟ้องหมิ่นประมาทให้หมดเลย

เห็นตอนมืด แสงสว่างไม่พอ ชี้ตัวไม่ได้นะคร๊าบ 555555
  • ผมว่ามันน่าจะมีกล้องวงจรปิดนะ55555555
    อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อยดูแลสุขภาพบ้างนะครับ
  • ช่วงนี้อากาศเปลี่ยน ดูแลน้องหมาด้วยนะครับ

image
  • กลับยวเลยครับพี่คล...

โอกาสดีๆแวะไปบางแสนจะโทรหา..เดอะแก็ง
  • ข่าวล่าสุดครับปอง น่าจะมีให้ลุ้นแต่ไม่รู้ว่ากี่ตัว แต่น่าจะมีอยู่นะ
    ไนท์งานพัทยาวันที่ 22 พฤษภา ครับอีกนาน
    ปิ๊ก พี่อะเลิกแล้ว มีแต่น้องต้นแหล่ะยังไม่เลิกเพล์บอย นี่พี่ก็พยายามบอกต้นให้เลิกอยู่ 5555
  • ตอนนี้คึกคัก ๆ กันอยู่ ว่าไงถ้าหากวันเสาร์ที่ 26 เราจะนัดเจอกันซะหน่อยดีไหม
    ช่วงนี้เงียบเหงากันมานานเกินและ ใครพร้อมบ้างบอกด้วยนะครับ จะได้ดูจำนวนคนว่าจะมีมิตติ้งดีไหม

ไม่สิ ของเราเรียกว่า ปาร์ตี้ดีกว่า
  • มิตติ้งนี่ ไม่มีมิตติ้งหมาเหรอคับ แหะๆๆ อยากเห็นหมาอายุไล่เลี่ยกันกะหมาผมมั่งอ่ะคับ !!

ยังไงก้อบอกด้วยน๊ะคร๊าฟฟ รออยู่ครับ -*- ถ้าเป็นวันอาทิตย์ จะดีมากเรยครับ !! ขอบคุนครับ --*
  • ผมวันไหนก็สะดวกครับพี่แต๊ก แต่เป็นเย็นๆ หลัง 6 โมงอ่ะพี่

พี่แจ๊ค ป่ะ รูป ฺฮ่าดี 555 แล้วอากาศ หนาวๆเราต้อง ทำไงกับมันอะพี่ ผมเห็น สุนัขต่างประเทศ พิทบูลอ่ะยืนถ่ายรูปกลางหิมะเลย
  • เฮ้ย คล เราไปมิ้ตติ้ง ที่เดิมกันก่อนไหม วอร์มเครื่องก่อน 555

ไนซ์ หลัง 6 โมงเย็นมันมืดแล้ว พี่ไม่ชอบเที่ยวกลางคืนว่ะน้อง

เรื่องเที่ยว กลางคืนถาม2หนุ่ม playboy Red_TTT ได้เลยครับ
  • ต่างประเทศ หมาขนมันจะเป็นอีกอย่างครับ ดูได้จากที่บ้านพี่เลย เจ้าเรดบอย

ขนมันหนาเหมือนกัมหยี่เลย ตอนเช้าเจ้า Iron ยืนสั่นอยู่ตัวเดียว 555

ยังไงก็ดูแลหมาตัวเองกันหน่อยนะครับพี่น้อง
  • ไม่ได้เข้ามานาน สบายดีมั้ยครับทุกท่าน
    เดอะต้น หันมารักครอบครับแบบพวกพี่ๆดีกว่าครับ นะครับ
  • ดีนะพี่ไปทัวร์ก่อน5555 วอรม์ก่อนมิตติ้ง
  • ผมไม่มีครอบครัวนี่นา
    ตอนนี้โสดก้ขอใช้ชีวิตนิดหน่อย
    แล้วพี่แต๊กที่ว่าเลิกแล้วเลิกจริงหรือไม่มีโอกาสนะ
    พี่แจ๊คครับเบอร์ต้นเบอร์ใหม่0868428357รับบ้างนะพี่
  • อีกนิดใครที่ว่ารักครอบครัวขอให้จริงนะครับเด๋วภาพหลุดมาอธิบายดีๆแล้วกันนะครับ
    (เผาบ้านคืองานของต้นกร๊ากกก)
    :m24:
  • ต้นจ๊อบไทยดอทคอม เคยได้ยินป่ะ จัดหางานให้พี่คลหน่อยสิ กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆ
    น้องเอ็ม ถ้าเป็นมิตติ้งอย่างเป็นทางการจะเน้นที่หมาด้วยครับ หมาเพียบแน่นอน
    แต่ถ้านัดกันเองอย่างไม่เป็นทางการ เหล้าเพียบ หมาไม่เห็นสักตัว 5555
    โอ๊ต หายไปเลยนะเรา
  • ตอนนี้งานเข้าอีกแล้วครับ yessmon เปิดให้บาลูออกมาขี้มาเยี่ยว
    เจอโกลเด้น สุดหล่อไปทีเดียว ติดเป้งเลย ปวดหัวจริงๆ ต้องฉีดยาให้มันอีกแล้ว เฮ้ออออ

เออ สรุป 26 นี้ว่างกันไหมครับ หรือจะเลื่อนออกไปก่อนก็ได้นะ
  • อย่างพี่คลคงไม่ต้องหาอะครับงานพี่เค้ายุ่งพออยู่แล้ว
    เรื่องมิตติ้งของพวกเราวันไหนก้ได้มั้งไงก้โทรตามกันอยู่ดี
    กร๊ากกกกกกก
  • ใกล้ๆถึง 26 ชี้แจงอีกทีได้ไหมครับ
  • เอาสักต้นเดือนเลยมะงานหมาเราเลย จะได้พร้อมๆด้วย
  • ต้นเดือนค่าเช่าร้านค่าน้ำค่าไฟค่าเช่าบ้านส่งสาวๆเรียน
    พาสาวดูหนังพาน้อวกินข้าวพากิ๊กกินเหล้าโอ้ยจะพร้อมไหมนะพี่แจ๊ก
    555555
  • เรื่องพวกนี้พี่ไม่ชอบว่ะต้น พี่ชอบแบบรักสนุกแต่ไม่ผูกพันอ่ะ 5555
  • สาธุ :o001:
  • พี่เเต็กมีให้ลุ้นจริงๆนะคับอย่าหลอกให้ผมดีใจเล่นๆนะคับเพราะเจ้าTenLerที่บ้านมันอยากมี่เพื่อน
    มันอยู่ตัวเดี้ยวผมสงสารมันผมอยากให้เจ้าTenLerมีเพื่อนที่บ้านอีก1ตัวคับ555.
  • ใครที่รอดูผลงานไอ้แสบรอสักสองสามวันนะ ช่วงนี้อยู่ในช่วงเฝ้าระวังส้มเช้ง เมาทุกคืนเลยก็ยังไม่คลอดสักที ไม่มีอาการกระวนกระวาย มีแต่นอนทั้งวันไม่รู้เมื่อไหร่จะคลอด สงสัยพ่อมันจะตับแข็งก่อนแน่เลย 555
  • แรกๆมันก็เพื่อนกันหลังๆมันจะทะเลาะกันไหมนั่น
    ลุ้นลูกเจ้าแสบอยากเห็นๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • 555 ปองเจ้าของเค้าคือคอมเม้นข้างล่างปองล่ะ
    เค้าชื่อพี่หมู คุยกันเอาเองเลยนะครับบบบบบบบ 55555

พี่แจ๊ค คล ต้น อยากกินเหล้าอะครับ จัดกันหน่อยไหม
  • มาบางแสนดิคอแห้งจะตายแล้วพี่
  • บางแสนวันไหน ช่วงนี้ผมติดสอบอีกแล้ว :-D
  • ช่วงนี้ วุ่นสุดๆ เลิกงานก็ดึก ไม่มีเวลาไปมาว กับน้องๆเลย

ถ้ายังไง วันอาทิตย์ที่ 27 พาหมาไปว่ายน้ำหน่อยไหมพี่น้อง

จะได้คุยกันเรื่องไปเที่ยวช่วงสงกรานต์ด้วยครับ พี่น้อง

image
  • จัดไปครับพี่แจ๊ค วันอาทิตย์ที่ 27 นะครับ เจอกัน
    คนอื่นว่าไงกันบ้างครับ
  • เจอกันที่ไหนหว่า
    ชี้แจงอีกทีดิ :m56:
  • อ่างกาแล็คซี่ ครับโอ๊ด 5555
  • อ่างน้ำพุข้างหน้าช่ายป่ะ พี่
    อิอิอิอิ
  • กอล์ฟ มันหายไปเลย สงสัยมัวไปแทง สนุ๊กหลุมเดียวอยู่ 555

เอ้า วันที่ 27 นี้ล่ะกันพี่น้อง มานั่งคุยกันหน่อย จัดทริป เที่ยวสงกรานต์หน่อย

เอาเป็นตั้งแต่ 10 โมงเป็นต้นไปนะครับ
  • ผมไปด้วยคนนะ
  • มาเลยครับน้องกั๊ก
    พี่แจ๊ค นึกว่าอ่างแถวๆ หนองซากซะอีก 555
    โอ๊ต งานนี้ห้ามพลาดนะเว้ย ว่าจะจัดแมทดวลเบียร์กับเดอะต้นหน่อย ฟิตกันมาด้วยนะ
  • หนองซาก มันคืออะไรครับแต็ก พี่ไม่ค่อยชำนาญเรื่องแบบนี้ 5555

แต่ถ้าถาม play boy อย่างเดอะต้นน่าจะรู้ดีที่สุด 5555
  • ว๊า..... แต๊ก พี่แจ๊ค ต้น ไปเที่ยวหนองชากมาแล้วเหรอ

คนไหนอะบอกชื่อด้วยนะ เดียวจะไปซ้ำคนเดิมกัน... อิๆ
  • jet วันนั้น พี่กับคล โดนหลอก ไป ตัวนำคือนาย ต้น ขี้หลี

จะซ้ำกันไหม ถ้ากับพี่คงไม่ แต่กับ เดอะต้น 100 % ทั้งร้านผ่านเขามาหมดแล้ว 5555
  • ได้เลยแต๊กจัดไป
  • อาทิตย์เจอกันไปสายหน่อยนะพี่ ไปไหว้เช่งเม้งก่อนเดี๋ยวตามไป
  • หูยยยยยยยยย
    เอาอีกแล้วพี่เราเล่นกันหนักๆทุกดอก
    น้องเป็นคนขี้เอาคืนนะเด๋วรอเจอซ้อก่อนชิ!!!!!!!!!!!!!!
  • ว้าว ๆๆๆๆ หายไปไหนกันหมดครับพี่น้อง
    ใครโพสได้ ช่วยตั้งกระทู้หน้าหลักหน่อยครับ วันอาทิตย์นี้ที่ฝายหนองรี
  • สิ้นสุดการรอคอยคลอดแล้วส้มเช้งเอารูปไปดูเล่นๆก่อนนะimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_6117.JPG 116K
    IMG_6118.JPG 119K
    IMG_6119.JPG 113K
    IMG_6122.JPG 105K
    IMG_6123.JPG 125K
    IMG_6124.JPG 128K
    IMG_6125.JPG 120K
    IMG_6126.JPG 122K
  • ยินดีด้วยครับ 8ตัวเลี้ยงกันเพลินเลย

รูปไอ้แสบตอนแรกๆๆเกิดเหมือนกัลimage
    ไฟล์แนบ
    AA03.jpg 54K
  • ยินดีด้วยครับ แสบสมชื่อ ไอ้แสบจริงๆ
  • อืมสำเนาถูกต้องเป้ะ เลยimage
    ไฟล์แนบ
    AA06.jpg 56K
  • มีแบบนี้ ขอนะ หมู 5555

image

image
  • เข้ามาดูแววเอาเองเลยพี่แจ๊ค
  • ดีใจด้วยครับพี่หมู เป็นไงครับหมดเหล้าไปกี่กลมล่ะครับ อิอิ

จากผีแสนรู้