ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

++ MEETING PITBULL PHUKET++ ครั้งที่ 10
  • ลองอีกทีก็แล้วกันนะหวังว่าสมาชิกคงไม่ด่า
  • งานนี้บ่าวนี้อดไปimage
    ไฟล์แนบ
    163102_129551853776710_100001656881611_213679_6765924_n.jpg 131K
  • imageimage

ไว้เจอกันวันงานนะครับ
    ไฟล์แนบ
    55555.jpg 61K
    66666.jpg 58K
  • อยากให้งานนี้มีหมาเยอะๆ หมาที่จะเข้าประกวดรีบๆมาหน่อย เผื่อหมาเยอะเดี่ยวตัดสินไม่ทัน เชิญทั้งคนและหมานะมากันเยอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มากิน มาเมา และบ้านใครบ้านมัน นะจ๊อด
  • ขอแจ้งนะครับวันงานหมาที่จะเข้าประกวดสมัครได้ที่หน้างาน ตั้งแต่เวลา 13.00 -14.30 เวลา 15.00 เราจะเริ่มทำการประกวดรุ่นแรกไปจนจบรุ่นสุดท้ายรวดเดียวจบมีเท่าไรประกวดเท่านั้นหลังจากนั้น มาววววววววอย่างเดียว
  • อ้อขอย้ำอีก 1 อย่างค่าสมัครฟรี
  • วันงานเจอลูกสาวตัวเก็งที่หนึ่งของหนูแน่ๆๆๆๆ5555555555555555555555image
    ไฟล์แนบ
    23122010065.jpg 100K
  • ใช้อีเมล์ล๊อคอินเข้ามาครับ
  • ป๋าไมวันนี้ดูรูปไม่ได้เลย
  • อยากจะพาเจ้าตัวนี้ไปร่วมงานจังอยู่สตูลครับ ยังจำกันได้มั๊ยครับimage
    ไฟล์แนบ
    111.jpg 68K
  • มาเลยคับพี่งานนี้ สนุกแน่คับแถมเมาด้วย
  • ตอบคุณ andaman_pit จำได้ครับบ่าวนี่ไม่เจอพักเดียวหล่อขึ้นเยอะมั๊กมาก
  • ขอบคุณครับ คุณPonker_ABB ตอนนี้ 1ปีกว่าแล้วครับ ถ้าได้ไปกะจะไปหาคู่ให้มันสักตัวครับพอจะแนะนำได้มั๊ยครับ andaman_pitbull@hotmail.com ครับ
  • พี่ป๋องคับ ถ้าเกิดวันงานฝนตกทำไงล่ะคับเพราะช่วงนี้ฝนตกแทบทุกวันเลย :055:
  • ตกก็เปียกอะดิ ถามแปลกๆถ้าจะแย่นะเรา55555555555
  • ไม่ต้องห่วงทางทีมงานของเราได้จัดเตรียม เต็นและแม่หม้าย ไว้เรียบร้อยแล้ว
  • คุณ andaman_pit ตอนนี้ภูเก็ตมีแต่หมาตัวผู้เต็มไปหมดตัวเมียหายาก แต่ถ้ารอได้ของผมจะคลอดประมาณสิ้นเดือนเมษา(หลานBiz)ลูกเจ้ามาร์โก้นะครับ

• ภูเก็ตยากแล้วสตูลไม่ต้องพูดถึงครับ ponker _ABB สิ้นเดือนเมษาจะติดตามข่าวนะครับ
  • งั้นเอาผลงานคลอกที่แล้วไปชมก่อน
    ไฟล์แนบ
    24032011400.jpg 121K
  • โดนแต่หัววันเลย ฮิฮิ
  • จะถึงวันงานแล้วเด้อคึกคักกันหน่อย
  • ช่ายแล้น เหลืออีกสองวันเอง คึกคักกันหน่อยพี่น้อง
  • คึกๆ คักๆ มานคึกๆ คักๆ อิอิ
  • อยากไปมั้งจังเลยๆๆๆครับพี่น้องๆๆๆๆยังไงก็ขอให้นุกๆกันนะมีนางแบบไหมถ้าไม่มีเดี๋ยวจัดให้image
    ไฟล์แนบ
    GetAttachmentCAVBDKBM.jpg 65K
  • ขอผ่านเลยคับ :o065:
  • ไม่ไหวเหมือนกันไม่ใช่บักหำน้อยจ๊อด :m63:
  • อ่าวเกี่ยวอะไรกับผมเนีย พี่ก็เก่งจิ้มมาทำแม่พันธุ์สักตัวดิ05555550 บักหำน็อยๆๆๆๆ
  • เก็บภาพมาให้ชมด้วยนะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    ovo.jpg 124K
  • น่ารักมากเลยคับ........ :065:
  • จะรอดูรูปถ่าย
  • จะพยายามควบคุมการดื่มของตากล้องให้ได้ครับ :m01:
  • วันอาทิตย์ผมดันมีเรียนบ่ายสี่เลิกหกโมงเย็น

แล้วผมจะได้ไปดูมั้ยน๊า (พลาดมาหลายครั้งแล้วครั้งนี้ไม่อยากพลาดเลย)

แต่ผมห่วงเรื่องฟ้าฝนมากกว่าช่วงนี้อากาศไม่ค่อยดีเลย
  • โห่ ไม่ใจเลย เรียนน่ะมีเกือบทุกวันแต่งานแบบเนี๊ยะ 2 เดือนถึงจะมีครั้งหนึ่ง
  • ขอแจ้งให้สมาชิกและผู้ที่สนใจทราบ เนื่องจากภูเก็ตฝนตกหนักติดต่อกันหลายวันแล้ว ทางผู้จัดได้ข้อสรุปแล้วว่า ถ้าพรุ่งนี้เที่ยงแล้วฝนยังไม่หยุดตกงานจะเลื่อนไปเป็นวันอาทิตย์หน้า

• เออพรุ่งนี้ป๋องหาใครไปปักตะไคร้ให้หน่อยสิ

ไม่ยากให้งานเลื่อนเลย แต่ฝนมันก็ดันตกเกือบทุกวัน
  • คิดว่าฝนคงไม่ตกนะพรุ่งนี้ ถ้าตกก็คงไม่มาก แต่ขอสาม สีชั่วโมง ช่วงบ่าย ก็แล้วกัน ให้น้องป๋อง จ๊อดจัดงานผ่านไปราบรื่นสักครั้งเถอะ
  • แดดออกแล้วนะจ๊ะ วันนี้งานก้อยังคงมีเหมือนเดิม ไปกันเยอะๆๆนะค่ะ
    ไปร่วมสนุกกัน แล้วเจอกัน
  • แร้วเจอกันคับพี่ๆ
  • มีเสื้อแจกมะคับ บ บ
  • น่าเสียดายที่พอตั้งของปุ๊บฝนตกปั๊บเลยเปียกไปตามๆกันแต่ก็ขอขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมงานนะครับผู้ที่ไม่ได้มาไม่ต้องเสียใจครับ เพราะเราได้เลื่อนงานออกไปเป็นวันอาทิตย์หน้าสถานที่เดิม และถ้าฝนตกอีกก็เลื่อนไปเรื่อยๆจนกว่าเราจะได้สนุกกัน พวกผมไม่ยอมแพ้ง่ายๆหลอก แล้วเจอกันใน วันอาทิตย์ ที่ 3 เมษายนครับ
  • การประกวดมีเหมือนเดิมครับ
  • อยากเห็น พริ๊ตตี้จัง มีมั๊ยครับ ? หุหุ
  • ฝนตกงานเข้าแล้วละพวกเรา ทำงานเจ๋งไม่เป็นท่าเลยตอนนี้ ไว้โอกาศหน้าก็แล้วกันนะน้องๆ อันดามัน
  • งานหน้าหากสถานะการณ์ยังเป็นอย่างนี้ อยากขอย้ายสถานที่ไปที่ลาน 72 พรรษาหน้าจะดีกว่าเยอะเลยนะน้องป๋อง น้องจ๊อด ไม่ใช้พี่จะเสือก ความสะดวกสบายเยอะกว่า พรรคพวกเพื่อนฝูงไม่ทรายใครเห็นด้วยหรือไม่ เพราะอาคารมีหลังคาไม่มีปัณหากับเรื่องฝนตก แต่ฝากพวกที่ร่วมงานนำกระดาษหนังสือพิมพ์หรือทิดซูไว้เช็ดขีหมาด้วย ลองคิดกันดูนะน้อง
  • ลาน 72 ก็โอเคนะครับ เอาเป็นว่าวันอาทิตย์หน้าถ้าฝนไม่หยุดผมจะลองคุยกับเพื่อนๆพี่ๆดู แต่ต้องขอแรงพวกเราชาวพิททั้งหลายช่วยบอกต่อๆกันด้วยนะครับ เพราะไม่ค่อยมีคนรู้จักสถานที่นะครับ

เอาเป็นว่า 2 วันก่อนวันงาน จะแจ้งสถานที่ให้ทราบ หรือถ้าฝนไม่ตกก็ที่เดิมสะพานหินครับ
  • พี่ป๋องคับเสื้อABBที่ร้านพี่ป๋องมีอยู่มั้ยคับ ถ้ามีจะแวะเข้าไปซื้อ2-3ตัวคับ
  • ผมว่าช่วงนี้ภูเก็ตอยู่ในช่วงลมๆ ฝนๆ เดาใจยาก แถม ใกล้ วัน หยุด ยาว ด้วย เพื่อเพื่อนๆ ท่านอื่นเค้าจะติดโปรแกรมกลับบ้าน ตจว. หรือจองตั๋วเที่ยว ตจว.กับครอบครัวเสีบก่อนครับ วันงานน่าจะหลัง 18 เมษายน 54 นะครับ....(ความเห็นส่วนตัวนะครับ ถ้าเพื่อนๆ กลุ่ม ABB จะจัดตามที่ตั้งใจไว้ก็ไม่เป็นไรนะครับ อัพรูปให้ชมด้วยนะ)

image
    ไฟล์แนบ
    Copy of หนุงหนิงกัน.jpg 30K
  • เสื้อหมดแล้วครับ แต่เข้ามาสั่งได้ครับ

• เสียดายอย่างแรง วันงานฝนดันตก

ช่วงนี้กรมอุตตูด แจ้งว่าภาคใต้จะมีสภาวะฝนตกหนักไปตลอด ไม่สามารถพยากรณ์ได้ว่าจะหยุดเมื่อไหร่

เนื่องจากสภาพอากาศของโลกกำลังแปรนปรวน

เอออย่าลืมเสื้อพี่สั่งเพิ่ม

1) SIZE M V 1 ตัว
    2) SIZE L V 1 ตัว
    3) SIZE XL 1 ตัว
    รับเสื้อวันงานอาทิตย์หน้า

ส่วนค่าใช้จ่ายจัดงาน ถ้าไม่พอ หรือขาดยังไงเดี๋ยวพี่ช่วยที่วันงานเลยแล้วกัน
  • ขอขอบคุณล่วงหน้าสำหรับการสนับสนุนครับพี่ป๊อบ