ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รูป-คลิบ งานประกวดตะพานหิน
  • โหหหหหหหหหห..........อีตาท่านประธานบอย...ยี่สิบ ต้นๆ... โด่......

พี่ผีครับ พี่บอยไม่ใช่กวนตรีน ธรรมดานะครับ กวนตรีนมั่กมากกกก คร้าบขอบอก..ฮิ้วๆๆ
    แต่ก้อได้ใจน้อง ที่พิดโลก เต็มๆ ครับ...
    ตอนนี้พี่บอยคือทัพหลวง(ทัพหน้า-ทัพใหญ่) ของพิดโลก ครับ
    นี่เจอแค่พี่บอยนะพี่ผี ถ้าเจอผม คูณ 10 ครับพี่ผี
  • โหๆอ่านมาตั้งนานกว่าจะได้พิมพ์กะเค้ามั่ง ชอบคำว่า (เพราะ เค้าคิดว่าหมาที่เค้าจะเอามานั้นก็จะช่วยโปรโมทให้งานดัง ( คิดว่าหมาแม่งเทพมาก )" )555 ทุกวันนี้มันมีแต่คำว่า (เรา) ช่วยกันต่างหาก คนๆที่เค้าเหนื่อยจัดงานมาต่างหากที่ทำให้เราๆๆๆดังขึ้นมาได้ ถ้าไม่มีเรางานก็ไม่เกิด มันเอาอะไรคิดว่ะ555 ปล่อยให้มันดังเหมือนคอกก่อนหน้านี้คอกเดียวเลยมะ555
  • ขอขอบคุณทุกค่ายทุกกลุ่มที่มา
    และเป็นกำลังให้เรากลุ่มเล็กๆ(ตะพานหิน)
    พวกเรา(ขอขอบคุณมากๆมา ณ.ที่นี้)
  • โดยส่วนตัวผม ชอบการวางงานอย่างเป็นระบบขั้นตอน การประกวดของแต่ละรุ่นก้อลงตัวเป็นไปตามสเตป ทำให้งานไม่ล้าช้าเป็นตามเวลา โดยรวมในงานมีความพร้อมดีทุกอย่าง มีอย่างเดียวที่ผมคิดว่าถ้ามีคนมาเยอะกว่านี้
    งานนี้คงสนุกกว่านี้อีกมากมาย สอบผ่านร้อยเปอร์เซ็น
    ปกติผมเป็นคนไม่ค่อยอยากยุ่งเรื่องของชาวบ้านสักเท่าไร แต่พอได้ยินเรื่องของไอคอกเทพนี่แล้วของขึ้น!!!
    แค่นี้มันก้อจะจบอยู่แล้ว อย่าไปแบนมันเลยบิ๊กชิวววววววว [ เทพแค่ไหนวะ !!!! สาดดดด ]

มีมันแล้ว ก้อรักษามันไว้ให้ดีๆ บลูลี่.....
    REK_ BUFFALO BONE
  • มาแล้วผู้เถ่าเต่ามาแว้วววววว พี่เรกสู้ๆๆ
  • image
    พูดไปตามความเป็นจริงครับท่านบอย B-)
    ไฟล์แนบ
    za97.jpg 91K
  • พี่เรกตอนขี่มอไซค์ทำไงกับลูกหมาครับพี่ พี่เอาไปไว้ตรงไหนอ่ะครับ :-D
  • ยัดไว้ในเสื้องายหมวด
  • http://www.pitbullzone.com/community/discussion/comment/347726#Comment_347726 จ๊าบเลยน้า..รูปนี้ต้องขยาย
  • รูปนี้หล่อกว่านึกว่าไตรภูมิช่อง3 555+image
    ไฟล์แนบ
    13.jpg 249K
  • น้าเรกเท่ห์กว่าครับมุก สู้น้าเขาไม่ได้..+55
  • น้าเรกเค้าตลอดกาล555+
  • โอ้ววว พลาดอีกแล้ว พลาดทุกงานเรย
  • กลุ่มนครปฐมขอขอบคุณพี่ๆกลุ่มตะพานหินที่จัดงานดีๆสนุก เป็นกันเองและขอเป็นกำลังใจให้จัดงานแบบนี้ทุกๆปีนะครับจะได้มีกิจกรรมทำร่วมกันอีกและโดยส่วนตัวชอบงานนี้เพราะทุกคนที่ไปเป็นกันเองดี และชอบการตัดสินที่มีทาง พี่จักร พี่เรก กอล์ฟ และทางกลุ่มตะพานหินตัดสินได้ดีครับและพิธีกรมืออาชีพอย่างพี่บังและพี่บิวที่คอยสร้างความสนุกกับงานครับและขออภัยที่ไม่สามารถอยู่สนุกกันในตอนกินเลี้ยงโต๊ะจีนได้เนื่องจากเพลียต้องขับรถกลับกลัวขับกันไม่ไหวเพราะตื่นเต้นตอนไปไม่ได้นอนกันเลย และขอขอบคุณพี่กลุ่มตะพานหินสำรับการต้อนรับที่อบอุ่นเป็นกันเองอีกครั้งครับ ถ้าคุณจัดอีกเราไปเยื่อนอีกแน่นอนครับ ขอบคุณครับ image
    ไฟล์แนบ
    DSC06288.jpg 76K
  • เรียนคุณผี
    ..กลุ่มลพบุรีเราไม่ได้คิดอย่างที่คุณคิด เราจัดงานก็เพี่อให้ทุกคนมาร่วมสนุกกัน ถ้าทำให้คุณผีไม่พอใจก็ ขอโทษ ไว้ ณ ที่นี้ด้วยเราคงจะจัดงานให้ถูกใจทุกคนไม่ได้แต่ก็ทำให้ออกมาดีที่สุดเท่านั้น และเราก็ไม่ได้เป็นเครื่องมือของใคร และไม่ได้เข้าข้างฟาร์มที่คุณว่าด้วย ยังไงก็ขอโทษที่ทำคุณเสียความรู้สึก...
  • PATRIOT BULLIES.ขอขอบคุณพี่ๆกลุ่มตะพานหินที่จัดงานดีๆให้เราได้พบปะสังสรรค์และร่วมกันทำกิจกรรม
    การต้อนรับอย่างเป็นกันเองและบรรยากาศที่อบอุ่น ของกินที่ไม่มีขาดตกบกพร่อง ปีนี้อาจจะมีคนไปร่วมงานน้อย
    ไปนิด แต่มันเป็นก้าวแรกที่กลุ่มตะพานหินได้ใจบรรดาผู้เข้าร่วมงานทุกท่านไปเต็มร้อย ก้าวแรกยังประสบความ
    สำเร็จขนาดนี้ก้าวต่อไปรับรองว่าเลิศค่ะ

***อีกเรื่องที่อดที่จะกล่าวถึงไม่ได้คือพี่ๆกลุ่ม BB. นำทีมโดยน้าจักรหัวเรือใหญ่ ที่นอกจากจะเดินทางมาไกลแล้วยังช่วยงานอย่างเต็มที่ในบทบาทหน้าที่กรรมการ ซึ่งก็ผ่านไปด้วยดีไร้ซึ่งคำครหาใดๆจากผู้เข้าร่วมงาน และพิธีกรบิ๊กบัง บิ๊กชิว ที่สร้างสีสรรค์ไม่ให้มีช่วงไหนเงียบเหงาเลย ต้องขอปรบมือให้ดังๆ นี่ก็ใจเกินร้อยจริงๆ

images by free.in.th
  • ครับคุณ tatdy ผมรักคุณครับ5555555555 จบครับผมไม่มีอะไรจะพูดครับ
  • BUFFALO BONE ก้อคือ BUFFALO BONE มีหลายรสชาด ให้เสพสุข ........ B-) image
    ไฟล์แนบ
    bgr.JPG 145K
  • งานนี้เป็นกันเองอบอุ่นดีหวังว่าโอกาสหน้าคงจะมีงานดีๆ ให้กับวงการนะครับ ดูภาพเพิ่มเติมได้ที่อาณาจักรออนไลน์ www.anajakmagazine.com ครับ
  • พี่ต่ะ เอาไปดูแล้วไม่เห็นมีรูปเลยคะ ต้องเข้าตรงไหนหรอค่ะ