ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แพนด้าเลี้ยงน้อง
  • เมื่อก่อนเลี้ยงชิทสุ ตอนนี้เลี้ยงกระต่ายimage
    ไฟล์แนบ
    K20D8440.JPG 247K
    K20D8440.JPG 153K
  • เฝ้าๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    K20D8441.JPG 159K
  • ตามๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    K20D8443.JPG 159K
  • image
    ไฟล์แนบ
    K20D8442.JPG 158K
  • น่ารักคับ
  • น่ารักดีครับ มันเผลอกินเข้าไปวันไหน อย่าลืมเอามาเล่าให้ฟังด้วยเด้อ ฮ่าๆๆๆ
  • พี่มาร์คก็พูดซะอ้นเห็นภาพเลย ฮ่าๆ
  • ถ้ามันเผลอขึ้นมาจริง ๆ จะมาเล่าให้ฟังละกัน อิอิ
  • กะต่ายคงรุ้สึกเสียว ๆ สันหลังอยู่
  • ต้องอย่าให้เจ้าแพนด้ามันรู้ตัวว่ามันเป็นพิทบูลใช่ไหมครับพี่มาร์ค ฮ่าๆๆๆ

แพนด้าถ้าตัดหูน่าจะหล่อเหลาเอาการเลยนะครับ
  • ผมว่ามันเสียวๆนะของผมก็เคยเลี้ยงแบบนี้ครับหมา 2 กระต่าย 1 เล่นกันดีครับพอประมาณอาทิตย์เดียวเรียบร้อยคับออกไปข้างนอกแป๊บเดียวกลับมากระต่ายเรียบร้อยครับไม่รู้ว่าไปทำอะไรไม่ถูกใจมันก็เห็นเล่นกันดีๆนี่หว่าก็เลยงงๆคับมันไว้ใจไม่ได้จริงๆ
  • ลานบ้านสวยดี อิจฉาแทนหมาที่บ้านที่ต้องอยู่พื้นปูนเกือบตลอดเวลา
  • คุณ ROOT ครับ รบกวนขอเบอร์โทรศัพท์ได้ปล่าวครับ

akarakeera@windowslive.com

ขอบคุณครับ
  • อย่าลืมให้อาหารหมาเเล้วกัน วันไหนลืม...
    วันนั้นล่ะ...จุดจบกระต่ายน้อย...อิอิ..(ล้อเล่นนะครับ)
    55+
    น่ารักดี
  • ไม่ต้องตกใจไปครับ ทุกครั้งที่ผมปล่อยให้มันอยู่ด้วยกัน มันอยู่ในสายตาตลอด

ผมไม่ห่วงว่ามันจะไปหม่ำกระต่ายเข้าหรอกครับ แต่ผมกลัวว่ามันจะเล่นมากไป

ที่ว่ามากไปคือ มันจ้องจะชวนกระต่ายวิ่งเล่น ชอบไปคาบของมาชวนกระต่ายวิ่งไล่จับ

ผมกลัวกระต่ายมันวิ่งมาก ๆ จะหัวใจวายตายซะก่อน ก็เลยต้องคอยปรามมันไว้ครับ

ก่อนนี้อยู่ที่เชียงใหม่มันก็จะคอยดูแลชิตสุอยู่ตัวนึง กระต่ายอีก 2 ตัว

ตอนนี้ชิตสุตัวนั้นตายไปแล้ว เนื่องจากพอแพนด้าย้ายตามผมมากรุงเทพฯ หมารอบ ๆ ที่ทำงานเดิม

ก็ไม่มีอะไรต้องกลัวอีก ชิตสุตัวนั้นเลยโดนรุมขย้ำตายไป

ทั้งหมดนี่ก็แค่เล่าสู่กันฟัง ไม่แนะนำให้ใครทดลองเรียนแบบครับ
  • ช่าย..ช่าย เห็นด้วยกะคุณ amp มากเลยละ
    ไว้ใจไม่ได้จริงๆ ต่อให้อยู่ต่อหน้าเค้าจะดี จะน่ารัก ขนาดไหนก็ตาม
    ก็มันพุดไม่รุเรื่องนิ.... แต่ที่มันทำอยู่ตอนนี้ มันน่ารักดีนะคะ