ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• กำลังติดต่อนำเข้ามาอยู่ครับ

image

image

image

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    korean-mastiff.jpg 28K
    korean_mastiff_dosa_dogs_puppies_breeders_kennels58.jpg 129K
    korean_mastiff_dosa_dogs_puppies_breeders_kennels51.jpg 136K
    dosa-korean-mastiff.jpg 96K
    dosakoreanmastiff.jpg 201K
    2507432056_63e5549134.jpg 70K
    korean_mastiff.jpg 236K
  • เอาเข้ามาเมื่อไหร่ เรียกไปดูด้วยนะครับ
  • จะมองเห็นไหมนั่น
  • น่าฉงฉานเกิดมาก็แก่เลย เหี่ยวมาเชียว

อยากทราบราคาว่าจะพอรับมาเลี้ยงดูได้ไหมคับ
  • ตัวอะไร อ่ะ
    เหมือนหมาเลยย
    =..=
  • หมาหรือผ้าขนหนูหน่ะ
  • เหมือนเด็กฮิปฮอปเลยอ่ะพี่ ใส่เสื้อตัวโคล่งๆ แล้วมันย้วยๆ ด้านล่างอ่ะ ^^ เท่ห์ดี
  • ใครอยากได้แบบยับๆ หน้าหักนี่เลยจัดเลย
  • คอกนี้รู้สึกจะ Dragon อะไรนี่ล่ะครับ ราคาก็เกือบๆแสนแต่ถามมานานแล้วนะครับสักสามปีที่แล้วได้
  • อยากได้ bull mastiff มากกว่าครับ ถ้ามีก็น่าสนใจครับ

ส่วนเจ้าตัวนี้มันไม่ค่อยเหมาะกับอากาศบ้านเราเท่าไหร่ เอาไว้โชว์สวยๆมากกว่า