ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • ดูคลิปแล้วอยากไปมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

งาน PATTAYA SUPER BULLY SHOW 2011
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/21653/รุ่นสอง-เสื้อthai-pibull-ช่วยผู้ประสบภัย#Item_39 ฝากเวปด้วยครับ
  • เอ๊ะใครครับเนี่ย aoao แล้วดูคลิปอะไร อยากไปไหน งง ๆ จัง

• ตกลงว่าวันอาทิตย์นี้มีใครไปมั่งครับ
    พี่แจ๊ค เอาไอ้ตัวไหนมาเล่นน้ำอ่ะครับ

image
    ชอบไอ้ตัวนี้จัง หน้าตามันช่างปละหลาดจริงๆ
    ไฟล์แนบ
    184284.JPG 114K
  • สวยๆทั้งนั้นเลยคับ

แววมาแต่เด็กเลยนะคับ

=D>
  • ชุดนี้ชายล้วนimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_6127.JPG 112K
    IMG_6128.JPG 130K
    IMG_6129.JPG 150K
    IMG_6131.JPG 139K
  • ชุดนี้หญิงล้วน
    imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_6132.JPG 147K
    IMG_6133.JPG 143K
    IMG_6134.JPG 150K
    IMG_6135.JPG 155K
  • จมูกแดง ^_^

ช่วงนี้ติดสอบแหะ วันที่ 27 ไปต่างจังหวัด sory ไว้งานหน้านะคร้าบพี่ๆ
  • ผีข้างบนนี่พี่แต๊กชัวร์
    ไอ้แสบลูกด๊กดก
  • ออกเยอะจังตาหมูเพียบเลย ลำบากเลยเมียคลอดอีก555+
  • สวัดดีครับ หายไปนานเลย

นี้คิงเองนะครับพี่ๆๆ ไม่รู้จำกันได้มั้ย

พอดีซิมอันเก่ามัน หายอะครับ เบอร์หายหมด

จะฝากพี่ แจ๊ค ซื้อ บูลี่ แม๊ก หน่อยอะครับ

ยังไง คิงขอเบอร์ติดต่อหน่อยอะครับพี่
  • หน้ามันได้ใจจิงๆคับท่าน
  • หวัดดีครับพี่บอย ผมชอบแบนเนอร์พี่ครับ เท่ดีพี่ (รูปที่มีปีกอ่ะครับ)

เฉาก๊วยเป็นไงบ้างคิง เอารูปมาอัพให้ดูหน่อยครับ

พี่แจ๊ค พี่หมู แต๊กฟันธงตัวผู้ตัวที่สองครับ เป็นไงมองขาดตั้งแต่คลอด 5555 สักพักลูกกวางมาเองเลย

แต๊ก
  • เฉาก๊วยมัน ไม่สูงอะครับพี่ แต่มันหนา

ก็ พาจูงเดิน เช้าเย็น ครั้งละ ประมาณ 1 ชมอะครับ

แล้วก็ว่ายน้ำ เดี๋ยวจะให้มันลากยางอะครับ เลยให้มันปรับสภาพ

เลยว่าจะสั่ง บูลี่แม๊กอะครับพี่

แต่ในใจตอนนี้อยากได้อีกตัว ฮ่าๆๆ อยากได้แบบใหญ่ๆๆๆ

แต่อีกใจก็อยากได้สายกัด เหอะ งงไปหมด

ตอนนี้ก็ อยากทำกล้ามให้ไอ้เฉาก๊วยอะครับไม่รู้จะออกมายังไง

ฮ่าๆๆ แต่ก็ ทำตามสูตรที่มีคนแนะนำไว้อะครับ ทั้ง การกิน การออกกำลังกาย แล้วก็อาหารเสริม

ยังไงใครมีวิธีแนะนำนิดนึงนะครับ
  • น้องคิงเอารูปมาโชว์หน่อย พี่ว่าไอ้เฉาก๊วยมันฟอร์มมาดีนะ
    ระวังด้วยนะครับ ไอ้ความในใจที่คิดไว้อ่ะ เดี๋ยวมันจะเหมือนพี่ๆ 5555
    จะเอาอีกตัวทั้งทีก็เอาแบบ ดีๆไปเลยครับ แต่สิ่งที่จะตามมารับรองเหนื่อยแน่ครับ
    เพราะเค้าชื่อว่า นาย "ภาระ" นามสกุล "อยู่ยาว" 5555
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    img_2275.jpg 175K
    img_2268.jpg 161K
  • กิจกรรมวันเสาร์ของผมครับ
    อาบน้ำ animal 3 ตัว เหนื่อยอิ๋บอ๋ายยยย imageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    CIMG5727.jpg 113K
    CIMG5731.jpg 112K
    CIMG5748.jpg 121K
    CIMG5743.jpg 113K
    CIMG5757.jpg 118K
    More Great Games.lnk.jpg 115K
    CIMG5737.jpg 117K
  • อีกสักภาพ กับท่านั่งอันเป็นเอกลักษณ์ของนางมัฟฟิ่น
    image
    ไฟล์แนบ
    CIMG5745.jpg 129K
  • พรุ่งนี้ที่เดิม ฝายหนองรี นะ พี่น้อง ตั้งแต่10 โมงเป็นต้นไป :-D

เตรียมเสื้อผ้ามาว่ายน้ำกับหมาด้วยนะครับ พี่น้อง

image
  • ฝายหนองรีอยู่แถวไหนอ่ะคับพี่
  • พี่แจ๊ค พรุ่งนี้พาตัวไหนมาครับ
    น้องกั๊กมาสิครับ พาหมามาเที่ยวด้วยนะ โทมาหาพี่ได้เลยครับ 084-638-6235 เดี๋ยวบอกทางให้

เจอกันครับทุกคน
  • 3 ตัวนี้แหละแต็ก วันนี้ full team :-))

image

image

image
  • แก็งนี้แอบอ้างเหมือนเดิม พาหมาไปเล่นน้ำ

เจ้าของเมาทุกที..55555
  • เหอะๆพี่ปิ๊ครู้ทันเมาโคตรๆ
    พี่ปิ๊คอยู่จังหวัดอะไรหรอครับ
    ถ้าผมจะไปอยู่ด้วยสักเดือนได้ไหม
  • สงสัยเมาหลับกันหมดละ
  • เอารูป ฮีโร่ ของเราไปชมกันพรางๆก่อน นะพี่น้อง เดี๋ยวว่างแล้วลงรูปให้ นะพี่น้อง 555555

image
  • ว่าแล้ววววววววววววววววววว
  • เสียดายอ่ะ อยากไปชิบแต่ดันติดงานด่วน
    ต้น เล่นน้ำคนเดวเลยหรอ5555+++
  • Hero ฃ่วยหมาจมน้ำ5555+ กะลังจาถึงฝั่งละโดดไป
  • ก็งาน PATTAYA SUPER BULLY SHOW 2011 ไม่ใช่หรอค่ะ ก็ไปเห็นชื่องานในหนังสือมา
    ก็อยากจะไป ก็เท่านั้นเอง ก็ไม่รู้ว่าทุกคนในนี้รู้จักกันหมดแล้ว ก็อยากจะได้มาเลี้ยงสักตัว
    ก็ไม่รู้จะไปหาที่ไหน เลยไปหาซื้อหนังสือมาอ่านเล่มหนึ่ง ชื่ออะไรไม่รู้จำไม่ได้ แต่จำได้ว่า
    คุณMARK MAFIA อยู่ในหนังสือเล่มนั้นด้วย เลยทำให้สนใจหมาพันธุ์บูลลี่นี่มากขึ้น

• แบบนี้อะครับพี่แจ๊ค
  • imageimage
    ช่วยดูทีครับพี่ๆๆว่าสายอะไร

ใจชอบแบบนี้มากๆๆๆเลย แล้วพอจะหาได้มั้ยครับ

ไฟล์แนบ
    1211255295505.jpg 72K
  • ก็สวัสดีเลย แล้วกันค่ะ
    สวัสดีค่ะ พี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ทุกคน
    เพิ่งเข้ามาเป็นครั้งแรก แต่ก็จะเข้ามาเรื่อยๆๆๆๆ
    เจ้าตัวชื่อ jutamas เอาชื่อจริงเลยแล้วกัน
  • สวัสดีครับแน๊ะนำตัวเลยครับผมชื่อต้นครับ
    หล่อที่สุดในนี้แล้วครับยินดีที่รู้จักครับ
  • แหมน้องต้น ตล๊อด ตลอด เลยนะเห็นเป็นสาว ๆ หน่อยไม่ได้

สวัสดีครับ คุณ Jutamas มีชื่อเล่นไหมครับ และก็ยินดีต้อนรับสู่บ้านหลังนี้ครับ
    อยู่ที่ไหนครับ แล้วเริ่มเลี้ยงแล้วรึยังครับ
  • ช่วงนี้อากาศหนาวนะครับพี่น้อง หาเสื้อหาผ้าให้เด็ก ๆ ที่บ้านด้วยนะครับ

imageimage

พี่แจ๊ครอชมรูปอยู่นะครับ จัดมาหน่อย
    ปิ๊ก คอยดูรูปนะเว้ย เค้าพาหมามาทำกิจกรรมเจงๆๆๆๆๆๆ
    โอ๊ต แมร่งเบี้ยวตลอดเลยอ่ะ คราวหน้าห้ามพลาดนะครับเพื่อน
    น้องกั๊ก เป็นไงบ้างครับ ไอ้เจ้าfolk สนุกเลยคราวหน้าพามาเที่ยวอีกนะครับ
    ไฟล์แนบ
    CIMG5774.jpg 150K
    CIMG5783.jpg 146K
  • พี่แจ๊ค อยากเห็นรูปฮีโร่ตอนโดดน้ำช่วยไอ้ทีที อ่ะครับ จัดหน่อยพี่
    วันนี้ว่าง ๆ ด้วย วันนั้นตาก ลมซะป่วยเลย
  • อยากเห็นเราจัดให้ ฮีโร่พันธ์ใหม่ PIG BULLMAN 55555

และนี่คือโฉมหน้าของ Red_TT ตัวต้นเหตุ

image
  • Red_TT กำลังเล่นของเล่นอันใหม่ อย่างสนุก

image

และก็เห็นอะไรตกในน้ำ สัญชาติญาณ ม้าน้ำ เอ้ย... หมาน้ำ ก็เริ่มออก

image

แต่แล้วเหตุการณ์ไม่คาดฝันก็เกิด หมดแรงครับ

image

• ในขณะที่กำลังจะหมดแรง เห็นแสงแห่งทางรอดริบหรี่ กำลังจะหมดหวัง

และก็มีบุรุษนิรนาม โอ้....... ฮีโร่พันธ์ใหม่ เดอะ PIG BULL MAN

image
    image
  • ไม่รู้ว่าการโดดครั้งนี้ จะมีผลทำให้เกิดสึนามิ ที่ญี่ปุ่น อีกหรือไม่ 5555

ว่ายซะน่ากลัว ยืนขึ้นมาน้ำลึกแค่ เอว 55555

image
    image
  • และนี่แหละโฉมหน้าของ เดอะ PIG BULL MAN

ถ้าไม่เมาทำไม่ได้นะเนี่ย 5555555

image
    image
    image
  • เอาเป็นว่า เรียกเสียงฮา กันทั้งฝาย 55555

image
    image
    image
    image
  • รูปrambo ลูก 911กับ functionimage
    ไฟล์แนบ
    167641_164163280302064_100001251781308_374813_1856283_n.jpg 71K
  • ขนาด เดอะแต็ก ยังต้องยกนิ้วให้ กับความฮาของ เขา 5555

image
    image
  • สวัสดี ค่ะ พี่ต้น และพี่ๆที่ยังไม่รู้จักชื่อ ชื่อเล่นว่า ยู่ยี่ ค่ะ อยู่แถว บางปู สมุทรปราการ
    ยังไม่ได้เลี้ยงเลยค่ะ กำลังศึกษาอยู่ ซื้อหนัลสือมาอ่าน จะสิบเล่มแล้ว
    และจะหาฟาร์มที่ไว้ใจได้มากที่สุด พอจะแนะนำได้ไหมค่ะ
    ขอบคุณมากเลยค่ะ ที่ต้อนรับเข้าบ้าน
  • เอ้ามาดูคนกันบ้าง 5555

เริ่มด้วยน้องใหม่ นายกั๊กสุดหล่อ กับ แฟน ทำไมมันมีแต่หล่อๆว่ะ (ไปไหนแย่งสาวตูหมด) 5555

image
  • ต่อด้วย หนุ่มน่ามน ม่อนหมาเทพ ผู้ทำการซุปเปอร์ บรีด ข้ามสายพันธ์ 555

image
  • ต่อด้วยนาย กอล์ฟ กับ น้องจอย มีมิตติ้งที่ไหน ไม่เคยขาดเช็คชื่อเลย เยี่ยมจริงๆ

image
  • ที่ขาดได้ สุดหล่อของเรา นายคล มาตลอด แต่ไม่เคยเห็นหมานายคล ซักที

image
  • ขอบคุณสำหรับ หมูอร่อยๆ จา นาย แต็ก และน้องเบญ

image
    image