ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Free running not human but is....

• Free running pit version :-bd
  • สุดยอด ฝึกอีกนิดคงจะหุ้งข้าว ซักผ้า แทนเจ้าของได้
  • เก่งมากเลยนะฮะ
  • นี่มันชั้นเทพ เทวาแล้วละเพื่อนเอย
  • สิ่งที ผมอยากทำมากที่สุด
    ขอบคุณมากคับ กับ วิดีโอ เจ้าดังจนลง ข่าวของประเทศ บ้าน เขา ไปเลย คับ

นี้อีกส่วนนึง ของเทรต

• ส่วน ตัวนะคับ สุนัข ต้องมีความกล้า กล้าที่ จะเล่น เกม ที่หวาดเสียว ต้องแข็งแรง
    และ เป็นสุนัข ที่อยาก จะเล่น กับ เจ้าของมาก สุดท้าย สุนัขต้องไม่ดุ

ถ้า ดุ จบ เกมนี้คงจะเล่นยาก
  • เกมนี้ไม่ง่าย ในไทยยังไม่มีใครทำ
    ท่านตั้ว redzone สนใจ ทำบ้างป่าว (แอบนินทา)
  • กำลังทดสอบอยู่เหมือนกันimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_9418_resize.jpg 177K
    IMG_9578_resize.jpg 155K
  • หมาหรือสไปเดอร์แมนวะ เหนือหมาจริงๆ

ไม่มีคำบรรยายอะไรให้มากความครับ
  • กระโดดได้ แต่สูงขนาดนั้นคงหมดสิทธิ์ครับ...

image
    ไฟล์แนบ
    PICT0006B3.jpg 131K
  • มันนิ่งมากครับพี่ตี๊ ทำยากครับต้องนิ่งจริง
  • เก่งสุดๆ....

ปล. พี่ออมจัดไปคับเด๋วจะให้มาเทรนไอ้ขวานของผมด้วย 55555
  • เห็นแล้วก็มีความสุข หวังว่าวันหนึ่งจะเห็นหมาแบบนี้ในประเทศไทยบ้างนะครับ
  • คุณตี้ครับ
    นี่มันหมาหรือนินจากันแน่เนี๊ยะ

เก่งเกิ๊น
  • ใช่คับเก่งเกิ๊น............

พี่เต๊ก จัดเลยพี่
  • โนบิตะกับเพือนๆจะไปเล่นกันที่ไหน ในเมื่อเอาท่อเขามาฝึกหมา555...