ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Fighter หายไปนาน มารายงานตัวครับ
  • image
    กำลังเฝ้าบ้านอย่างใจจดใจจ่อคับ

image
    ปิ๊ดปี้ปิ๊ด ปิ๊ดๆ

image
    ไม่รู้เป็นไร เวลาขี้ ชอบเอาตูดซุกพุ่มไม้ พิทตัวอื่นเป็นแบบนี้หรือเปล่า

image
    ย่องครับ ย่อง...

image
    โชว์พาวซะหน่อย

image
    ใครเห็นก็กลัว บอกว่า ไม่ดุ ไม่มีใครเชื่อ

image
    ท่านั่งครับ

image
    ท่านั่งอีกมุมครับ

image
    เวลาดีใจจะเป็นแบบนี้

image
    ใกล้ๆชัดๆ

image
    ไม่ดุครับ ดุแต่หมาด้วยกัน จับได้แต่อย่าเอาหน้าไปใกล้ กระโจนปากแตกหลายเข็ม เจอไปแล้ว
    ไฟล์แนบ
    IMG_1610_resize.JPG 145K
    IMG_1612_resize.JPG 260K
    IMG_1614_resize.JPG 153K
    IMG_1616_resize.JPG 136K
    IMG_1617_resize.JPG 133K
    IMG_1620_resize.JPG 108K
    IMG_1626_resize.JPG 86K
    IMG_1627_resize.JPG 125K
    IMG_1629_resize.JPG 95K
    IMG_1631_resize.JPG 132K
    IMG_1633_resize.JPG 149K
  • รูปหล่อ นิสัยดี "รูปหล่อ พ่อตามใจ" เนอะเตอร์
  • อ้าว.. ไม่ได้คุยกันนาน เป็นไง เล็กสบายดีป่ะ
  • ถ้าเป็นคนก็ ปอ ทฤษฎี นะครับเนี้ย :013:
  • ฉี่ ยกขาสูงมาก ฮ่าๆ :o060:
  • ของผมก้อเป็นครับเวลาขี้ต้องพุ่มไม้รือบนหญ้าสูงนิด
  • รูปที่สาม สุดยอด...เยี้ยวก็ปวด ขี้ก็ปิ๊ด เอา อา..ราย..ก่อนดีวะกรู...เอิก..เอิก :"> :"> :">
  • สวยจังเลย หมาผมเป็นเหมือนกัน
  • เด๋วนี้ นิสัยเริ่มแย่หน่อยๆ ฉี่มั่วไปหมดเลย
  • ครับ...ของผมเวลาจะขี้ ต้องให้มีอะไรมาโดนตูดมัน เช่น หญ้าเเหลมๆ ขอให้ถูตูดเหอะ มันชอบ...จริงๆนะ
  • หวัดดีครับพี่ป้ออออ ไฟสเตอร์ยังเฟริมส์ เหมือนเดิมเลย ^^