ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ต้องการซื้อลูกหมา สายกิจกรรมด่วนนน
  • image

ต้องการสายแบบนี้อะครับ

ไม่แน่ใจว่าสายอะไร แต่ต้องการแบบนี้นะครับ

ใครมีชวยโพสรูป พ่อ แม่หมาให้ดูด้วยนะครับ

ต้องการด่วน
    ไฟล์แนบ
    1211255295505.jpg 72K
  • พูดไม่ออก พี่ๆแนะนำเขาด้วยครับ
  • น่าจะสายใช้งานคับ

ตาลิงค์นี้ดู แร้วโทรถามพี่เค้า ชื่อพี่ประจวบ

คอก นี้ อยู่ ที่ผมตัวนึง ผมว่า น่าจะไมาผิดหวังนะ

http://www.meeboard.com/view.asp?user=pitbullhouse96&groupid=1&rid=725&qid=701
  • รู้สึก ว่า เหลือ ตัวสี เหมือนในรูป เลยคับ ตาดำข้างนึงด้วย
  • ทำมัยต้องพูดไม่ออกละครับ

ทำมัยหรอ ผมทำอะไรผิดไปรึป่าว
  • คุณ tutie ขอบคุณพี่มากๆๆเลยคับเดี๋ยวผมจะโทรไปสอบถามดู

ไม่รู้นะครับว่าอะไรยังไง แค่ผมชอบหมาที่รูปร่างแบบนี้

เลยมาโพสถาม ยังไงขอบคุณพี่ tutie มากๆๆเลยครับ

แล้วราคาประมาณ เท่าไรพอทราบมั้ยครับ จะได้เตรียมเงินถูก
  • พี่ tutie ผมขอเบอร์ติดต่อพี่หน่อยได้มั้ยครับ

อยากปรึกษาอะไรนิดนึงครับ
  • ตอนนี้ ลูกสุนัข อายุประมาณ 4 เดือนกว่า ราคา เปิดที่ 10000 พ่อ แม่ ไล่สายได้

สายเลือดถือว่า ใช้ได้นะ พ่อ หมา ได้ ข่าว ว่าเพิ่งได้ win มาเป็นครั้งที่ 3 เมื่อไม่กี่วันมานี้

แม่หมา เคย ชนะ มาแร้วเหมือนกัน แต่ ไม่ ได้ แมท จริงๆอะไร

ถ้าจะเลี้ยงกัด ก้อ โอเค

ถ้าไม่กัด ก้อเอา มาฝึก ได้ดีคับ เพราะ ลูกสุนัขดครงสร้างดุดีมาก คับ ทุกตัว

แถมไอคิว ดี ด้วย

เพดออนไลน์
    พ่อ
    http://www.apbt.online-pedigrees.com/modules.php?name=Public&file=printPedigree&dog_id=371610
    แม่
    http://www.apbt.online-pedigrees.com/modules.php?name=Public&file=printPedigree&dog_id=376920

น่า จะ เหลือ สีที่คุณอยาก ได้เลยล่ะ
  • 0897474644 ตี้ คับ

ด้วยความยินดีคับ
  • ถ้า ชอบหมา ใช้ งาน ที่ นำไปฝึก ได้ ดี
    ลองดู และศึกษา ที่นี้ ได้ คับ
    สายใช้ งานของเจ้า ของเว็บ เจ้า buck

http://www.herodogthailand.com/
  • ว้าววอ้นรอลูก ไอแสบของพี่ตี๊ดีกว่าฮ่าๆๆๆ
  • แต่ ถ้าคิด จะ เลี้ยงสาย นี้ แนะนำนิดนึง นะ คับ คุณต้องคุม มัน ให้อยุ่ ตั้งแต่ ยังเล็กๆๆ
    ให้มีวินัย แม้กระทั้งการจูง เดิน คำสั้งว่า ไม่ ต้องให้มันรุ้จักด้วย
    ที่ สำคัญ ห้ามประมาท ถ้าคิดจะ ปล่อยนอกสายจุง ต้อง มั่นใจ จิงๆๆ ว่า
    สุนัข คุณ และ สภาพแวดล้อม ดดยรอบ เคลียร์ จิงๆๆ นะคับ

" ส่วน ตัว ผม ๆ ไม่ เคย ตาม กระแส สุนัขตลาด แต่ ผม ตาม หา สุนัข ในจินตนาการของ ผม "

ขอให้ได้ที่ ถูกใจนะคับ ........

............. to อ้น

ถ้า พี่ จะ ผสม คง จะหาแม่ หมา ใช้งาน ที่ มีความสามารถและโครงสร้างเหมือนกัน
    แต่ พี่ว่าอีกนาน แหละ 5555

อ้นล่ะ ฝึกถึงไหน แร้ว ล่ะ ........ imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    100_1345.JPG 120K
    100_1346.JPG 126K
    100_1342.JPG 118K
    100_1351.JPG 117K
  • พี่แนใจแล้วใช่มั้ยครับที่จะเลี้ยงพิท
    ไมได้กวนนะครับ แต่พี่ต้องแน่ใจและมั่นใจมากๆๆๆเลยนะพี่จะเลี้ยงสายนี้

อย่าว่าแต่สายนี้เลย สายโชว์ก็ต้องมีความรู้ความเข้าใจที่ดี

เห็นพี่พูดว่า ถูกใจที่รูปลักษณ์ ไม่แปลกหรอกครับ
    ใครๆเห็นหมาอย่างนี้ ไม่ชอบก็กลัวไปเลย
    แต่ก่อนที่พี่จะหาหมาอันตรายแบบนี้มาเลี้ยง พี่ควรศึกษาให้เข้าใจถ่องแท้ก่อน
    ไม่ใช่จะหาลูกหมาเลย

ตอนจบเรื่องนี้จะเป็นไง คนไม่รู้จักพิทบูลดีพอเลี้ยงสายกัด!! เป็นห่วงครอบครัวพี่มากๆครับ
  • ทำไมต้องด่วน....
  • ขออนุญาติตอบแทนน้องเค้านะครับ

น้องเค้าปกติก็เลี้ยงพิทบลูอยู่แล้วครับ ไม่ใช่มือใหม่อะไร
    เพียงแต่ช่วงนี้ คาดว่าคงใจร้อน อยากได้หมาแนวกิจกรรม เพราะน้องเค้าเลี้ยงพวก บลูลี่แล้วไม่โดน
    มันไม่สนุก เลี้ยงแล้วมันกิจกรรมได้ไม่ค่อยมันส์ เลยมาประกาศหา สายที่ไว้ทำกิจกรรมครับ

คิง ใจเย็นๆน้อง ไม่ต้องรีบครับ
    พี่ตี้ ฝากแนะนำให้น้องเค้าสักตัวสิครับ
    แต๊ก พิทชลบุรีครับ image
    ไฟล์แนบ
    CIMG5700.jpg 129K
  • พี่แต๊ก ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เลยครับพี่ สายกัดที่บ้านผมจริงๆๆ ก็เลี้ยงอยู่แล้ว ตัวผมเอง ตอนนี้ เลี้ยงพิท ที่จะออกกึ่งๆๆบูลี่

ผมแค้ต้องการ ที่มันถูกใจอะครับ ที่ว่าที่บ้านมีอยู่แล้ว คือของพ่ออะครับแล้วไม่เคยไปสัมผัสด้วย

พี่ตี้ ขอบคุณมากๆๆเลยครับ พี่จวบเค้าบอกว่า มีคนจองอยู่ แล้วอีกตัวเค้าจะเอาไว้เอง

ต้องรออีก 2 วันว่ามันจะหลุดจองมั้ย เหอะถ้าไม่ได้คงเสียดาย

• สวัสดีคับคุณแต็ก ไม่ได้คุยกันเลยนะคับ สบายดีนะคับ

ถ้าผมแนะนำ ผมอยากแนะนำ คอกเดียวที่ผมเอามา นะ

เพราะ ผม เลี้ยง พิท ตัวนี้เป็นตัวที่สามแร้ว

ตัวแรก แนวบุลลี่ เจ้านี้ นิ่ง ใช่ได้ สุภาพ เข้ากับสุนัขอื่นง่าย มาก ฝึกง่าย แต่ ใจไม่กล้าพอ

ยังเกรงๆๆ กลัว ๆๆไม่มั่นใจ กับ สิ่งที่ แปลกๆๆใหม่ๆๆ และเหนื่อย ง่าย

ตัวที่สอง เรดโนส กิจกรรม เจ้านี้ บอกตรงๆๆ ฝึกยาก มาก เพราะ ขี้เกียจ ไม่ สนใจ
    สายตา ไม่เคย อาย คอนแทค ในเวลาฝึก สักเท่าไร ชอบความเป็นส่วนตัว สุง ความกล้าหาญ
    ในสภาพแวดล้อม ใหม่ ๆๆ ไม่ต่างอะไร กับ แนวบุลี่ สักเท่าไร

ตัวที่ สาม สายกัด หรือใช้งาน เจ้านี้ กล้าหาญ กล้าที่จะ เข้าหา สภาพแวดล้อม ใหม่ ๆๆ
    โดย ไม่กลัวอะไร แม้กระทั้ง เสียงปะทัด ก้อไม่มีอาการตื่นกลัว กล้าที่ จะ เล่น สิ่งที่ หวาดเสียว
    หรือท้าทาย ซึ่งแตกต่าง จาก สุนัข สองตัวที่กล่าว มา ในวัยเดียว กัน คือ อายุ ประมาณ 3-4
    เดือน ( ผม เลย คิดว่า สายใช้งานเหมาะมากสำหรับท่านใด ที่ ชอบกิจกรรม )

..................... ผมคิดว่า คอกนี้ เหมาะ แร้ว คอกที่ผมเอามา เนี่ย เพราะ ผม ถามข้อมุลก่อนซื้อ
    เป็น เดือนกว่า โทรคุยเกือบทุกวัน เพื่อหาข้อมุล ที่จิงและชัดเจน
    สุนัขคอกนี้ มีโครงสร้างที่สวยและกระดูกใหญ่ดี imageimageimage

พี่น้องในคอก ทั้งหมด
    http://www.meeboard.com/view.asp?user=pitbullhouse96&groupid=1&rid=662&qid=640
    ไฟล์แนบ
    IMG0407A.jpg 27K
    100_0475.JPG 67K
    100_1342.JPG 118K
  • สบายดีครับคุณ ตี้ เห็นภาพแล้วนึกถึงเจ้า 2 ตัวนี้เนอะ

ตอนนี้ผม ก็เริ่มหันไปสนใจเรดโนสอยู่เหมือนกัน แต่ไอ้นี่มันเรียบร้อยมากเลย แต่ถ้าตอนที่มันเล่นน้ำนี่สุดยอด
    ว่ายได้ทั้งวัน แถมเวลาออกตัวนี่โดดพุ่งเลย ไม่มีกลัวสักนิด

งานพัทยามาเที่ยวไหมครับ พี่ตี้ ?imageimage
    ไฟล์แนบ
    pqn22.jpg 188K
    2fj17.jpg 137K
  • ช่วงนี้ งานยุ่งๆๆ ด้วยคับ คง ลา ยาก เพราะเพิ่งลาป่วย มาสองเดือน เพิ่งกลับไปทำงาน คับ
    ไว้มีโอกาสดีๆๆ ได้เจอกันคับ