ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

****สุดยอดโฆษณา ดูแล้วซึ้งดี ****
  • \:D/ ดูแล้วลองทายดูว่าเป็นโฆษณาอะไรน่ะครับ b-(

• โฆษณา ยาสระผมป่ะเนี่ย เหมือนเคยดูอยู่ อิอิ
  • 5555+ ใช่ด้วยๆๆๆ
  • โอ้โห.. ตอนแรกดู ก็นึกว่าต้องเป็นพวกประกันชีวิต นึกไม่ถึงว่าจะเป็นแพนทีน แต่ชอบมาก!
  • เมื่อมีชีวิตอยู่ อย่าไปท้อกับอุปสรรค ไม่ยากถ้าคิดจะทำ ดีมากๆๆ ชอบครับ

• ขาดสองท่อน
  • ชอบมากคลิปแรก สุดยอดๆๆ คับ
  • เสียใจกับคลิป สาวชาวลาว ด้วยสู่ สุคติ คับ
  • คลิปแรกใช่น้องใบเฟิร์นป่าว ครับ ชอบมาก น่ารักดี...
    มาดูคลิปที่ 2 สอง กำลังตักข้าวเข้าปาก(กินหน้าคอม.)อ้วกเกือบแตก สราดดดดด ผีนะผี ทำตูได้

ขอให้ดวงวิญญาณ น้องเค้าสู่สุขติด้วยเทอญ
  • ว่าแล้วดูผมสวยๆ 555+
  • โดนมากครับ