ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

วันใดชั้นแก่ขึ้นมา...

• รักเจ้าตัวที่บ้านให้มากๆนะครับ
  • เป็นดีเจ แท้ๆ เปิด mv ทุกวันแต่ดันไม่เคยดูเพลงนี้
  • ชีวิตผมรู้จักแต่เพลงอกหักอยู่เพลงหนึ่ง ตั้งแต่สิบกว่าปีก่อนจนถึงทกวันนี้
    ล่าสุดเมือไม่กี่อาทิตย์พึ้งใช้งอ..เมียอยู่เลย ลันลา มากไปหน่อยเมียจับได้
    งานไส้

ที่เมียผมกลับมาก็เพราะเพลงนี้เเหละ เข้าได้ดูแล้วคิดถึงลูกที่บ้าน

• ขอบคุณครับ กับเพลงดี ดี ที่มีความหมาย :o001:
  • ดูแร้วน้ำตาไหลเลยคะ
  • เมียกลับมาได้เพราะเพลงหรอครับ...ขนาดนั้นเลยหรอ พี่ดีเจเเก่นเเก้ว..55+

• โถ โถ น่าสงสารจังนะคะ P DJ
  • โอ๋ๆๆ พี่ดีเจ อย่าร้อง....
  • จริงๆครับ ผมอับคลิปเพลงนี้ลง facebook
    พอเขาได้ดูเขาสงสารลูกเขาทั้งสี่ตัว เขาก็ยอมกลับมา
    โดยลงโทษให้ผมถูบ้าน และเป็นคนใช้เขาหนึ่งเดือน
    จุดจบผู้ชายลันล้า...อิอิ ใครจะเอาไปใช้บ้างก็ได้นะครับ
  • ดีนะที่แค่ถูบ้านถ้าเป็นแองจี้เอาหมอนกดหน้าสิบนาทีไปแล้วฮ่าๆๆๆ