ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อย่าจับ Bully โพสท่าสวย และแข่งกันผสมอย่างเดียวนะครับ

• แต่ละคลิป สุดยอดพิทบลู ทั้งนั้นเลย ครับ
    โดยเฉพาะ อันแรก ตอนคลานแล้วพุ่งชาร์จ ในรถ สวดยอดดดดด
  • เจ๋งมากค่ะ ชอบๆๆ
  • ชอบดำน้ำ
  • เก่งๆทั้งนั้นทั้งตัวสุนัขทั้งผู้เลี้ยง
  • สุดๆ ว่าแต่ผมดูอันแรกกะอันสุดท้ายไม่ได้อ่ะ มันเป็นขาวๆไม่ขึ้นอะไรเลย เป็นเพราะอะไรไม่รู้ครับ หลายคลิปและที่ดูไม่ได้
  • สุดยอดเลยครับพี่ชอบจริงๆS.W.A.T PIT ในที่สุดก็ได้เห็นPIT ที่ทำได้
  • clip ชุดหมาดำน้ำ เจ้าของที่ลง clip บอกว่าหมาเค้า จดทะเบียน UKC เป็น pitbull หมาเค้าไม่ใช่ Bully
    หมาพวกเค้าวิ่งวันละ 7 ไมล์
  • นี่คือความสุดยอดของพิทบลุ ความสามารถที่มีอยู่ในตัวของมันเจ๋งมากครับ
  • สุดยอด!
  • ชอบจริง ๆ ครับบูลี่ที่ลุยได้ ถ้าฝึกดี ออกกำลังกายดีผมว่าแนวลากน้ำหนักน่าจะทำได้ดีกว่าสายอื่นด้วยซ้ำครับ แต่ถ้าเตี้ยแป๊กหุ่นอย่างกะโต๊ะสนุ๊กก็คงไม่ไหว
  • มันดำน้ำได้เนียนดีจริงๆว่ายไปเรื่อยๆ ไม่ตื่นเต้นเลย บูลลี่ที่มีประสิทธิภาพแบบนี้น่าสนใจ
  • สุดจนเกินคำบรรยายเลยคับ