ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ROMEO RAMA3 X BANGEE(ลูกTANGO RAMA3)
  • ลูกสุนัขเกิดเมื่อ20/02/11 อายุ38วัน ผู้6ตัว เมีย3ตัว ขอลงขายเฉพาะตัวผู้ทั้ง6 ส่วนตัวเมียขอเก็บดูฟอร์มก่อนครับ
  • ROMEO พ่อของลูกสุนัขimageimage
    ไฟล์แนบ
    Romio1.jpg 50K
    R.jpg 143K
  • BANGEE แม่ของลูกสุนัขimageimage
    ไฟล์แนบ
    Bangee.jpg 134K
    002.jpg 134K
  • REP ปู่ของลูกสุนัขimageimage
    ไฟล์แนบ
    rep1-2.jpg 33K
    DSCF4485.jpg 248K
  • สายฝั่งตาของลูกสุนัข TANK(พ่อของทวด)-ZEUS(ทวด)-TANGO(ตาของลูกสุนัข) เป็นสายPETERSON สายเดียวกับTIGERของพี่มาร์ค image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 147K
  • ยายของลูกสุนัขเป็นลูก TIGER http://pitbullzone.com/pedigree/pid/112/mocca
  • ผลงานของBANGEEimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    MA020.jpg 244K
    Val008.jpg 151K
    _1_~1.JPG 56K
    _1_~2.JPG 48K
  • ขอรายละเอียดรูปน้องหมาและก็ ราคาด้วยค๊ะ ning_pea@hotmail.com ขอบคุณค๊ะ
  • ตัวนี้ด้วย เมื่อข้างบนไม่เห็นรูปimage
    ไฟล์แนบ
    Val008.jpg 151K
  • ตัวผู้ A 36,000บาทimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    A1.jpg 45K
    A2.jpg 37K
    A3.jpg 44K
  • ผู้B 40,000 บาท ตัวนี้ตัวใหญ่สุดและสูงที่สุดในครอก สีนวลๆมาทางROMEOimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    B1.jpg 34K
    B2.jpg 39K
    B3.jpg 53K
  • ผู้C จองแล้วครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    C1.jpg 30K
    C2.jpg 38K
    C3.jpg 48K
  • ผู้ D 38,000 บาท ตัวผู้สีแดงเข้มตัวเดียวในครอกimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    D1.jpg 42K
    D2.jpg 42K
    D3.jpg 47K
  • ตัวผู้ E เป็นโซลิดครับ 36,000บาทimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    E1.jpg 39K
    E2.jpg 44K
    E3.jpg 53K
  • ตัวผู้ F ตัวเล็กสุดในครอก 25,000ครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ผู้F1.jpg 37K
    ผู้F2.jpg 37K
    ผู้F3.jpg 43K
  • สุนัขครอกนี้ผมคาดหวังให้ลูกสุนัขได้อกกว้างๆแบบแม่+ปู่และได้หน้าตาสั้นๆสวยๆให้ใกล้เคียงพ่อให้มากที่สุดครับ สำหรับผู้ที่ไม่สนใจ สายPETERSONเข้มๆ+สายCHEVYสต็อปหน้าเทพๆ หรือผู้ที่รับไม่ได้กับราคา กรุณาดูผ่านๆไปได้เลยครับ สำหรับผู้ที่สนใจติดต่อ 081-7002100 085-3561286 ต้า
  • ลูกหมาสวยดีครับ แต่ขอท้วงนิดนึง ไม่เกี่ยวกับหมา

คำว่า "ครอก" ที่ถูก น่าจะเป็น "คอก" นะครับ
    หลายท่านในเวปนี้ ใช้คำผิดตลอด ;-)
  • หน้าคลีนๆๆ หล่อครับ!! ตัวพ่อหน้าหักๆๆ สต๊อปหน้าสวยๆๆ อกลึก + ตัวแม่อกกว้างๆๆ ลูกหมาชุดนี้น่าจะมีอะไรดีๆๆ เกิดขึ้นนะครับ มาช่วยเชียร์ครับ
  • เอ้า เวรกรรม ผมผิดเอง ครอก นั่นแหละ ถูกแล้ว ขออภัยครับ เฮ่อ :">
  • น้าผีข้างบนเข้าใจผิดอย่างแรงแล้วครับ
    "คอก" หมายถึง ที่กั้นรั้วของสัตว์ ส่วนคำว่า "ครอก" หมายถึง ลูกสัตว์ที่เกิดพร้อมกันในคราวเดียวกันครับ
    เพราะฉะนั้น เจ้าของกระทู้ใช้คำถูกแล้วครับ
  • อ้าวรู้เร็วซะแล้ว ไม่เป็นไรครับ เป็นความรู้แบ่งกัน
  • หล่อๆๆ เลยครับ สายเลือดสุดๆ จริงๆ :063:
  • ครอบครัวปีศาจมาแล้ว หน้าตาเอาเรื่องเลยครับ
  • มาเชียร์หมาสายเลือดดี และติดราคาครับ :063: :015:
  • ค่ายนี้หวงตัวเมียแต้ๆๆ
  • หมาแดง สายเลือดดีๆ ออกมาให้เลือกอีกแล้ว มาช่วยเชียร์ครับ
  • หน้าพ่อมันหักได้ใจจริงๆ
  • ครอบครัวสุขสันต์ คุณพี่ผสม "โรมิโอ" คุณน้องผสม "บีเจ" กะเก็บตังค์ซื้อบ้านกันเลยใช่ไหม หึหึ...
  • ราคา 3 - 4 หมื่น มันต้องแบบนี้ แหล่มคร้าบบ
  • อยากเห็นหน้าคนซื้อ
  • " ครอบครัวสุขสันต์ คุณพี่ผสม "โรมิโอ" คุณน้องผสม "บีเจ" กะเก็บตังค์ซื้อบ้านกันเลยใช่ไหม หึหึ... "

ว่าจะไม่เข้ามาเพราะไม่ใช่แนวตัวเอง ..... เข้ามาทั้งทีก็ขอหน่อยล่ะช่วยปั่นจะได้เดือดๆมันส์ๆ 555
    ผมกับพี่ชายมันคนละแนวทาง พี่ผมชอบตัวใหญ่ กระดูกใหญ่ หัวโต อกกร่าง หน้าหัก ส่วนผมชอบทำกิจกรรมกับสุนัขก็เลือกทรงเพรียวๆระบบหายใจดี ตามความเหมาะสม เราต่างเลี้ยงในแบบที่ตัวเองชอบ เก็บทำสายในแบบที่ตัวเองต้องการ เลี้ยงก็คนละบ้านกัน ขี้ก็เก็บเอง อาหารก็ให้เอง ฝึกก็ทำเอง ออกกำลังกายและดูแลในรายละเอียดอื่นๆเอง ทุกอย่างทำคนเดียวไม่เคยจ้างใครทำ และไม่เคยผลักพิทบูลออกไปเป็นภาระสังคม .... ไหนตอบซิ๊ว่าทำอะไรผิดตรงไหนเอ่ย
  • ผมเป็นคนที่ติดตามกระทู้ซื้อ ขายหมาตลอด เพราะต้องการหาหมาในแบบที่ต้องการ แต่ยังไม่เจอเเนวทางของตัวเองสีกที .......ผมไม่เข้าใจอย่างนึงครับ ทำไมน้าผีคอยเหน็บแนมตามกระทู้ต่างๆตลอด ผมว่าโตๆกันแล้ว ถ้าไม่สนใจหรือไม่ใช่หมาแบบที่ต้องการ ก็อยู่เฉยๆเถอะครับ หรือจิงๆแล้วน้าผีอิจฉา ??? เอาเป็นว่าเป็นกำลังใจให้เจ้าของครอกที่ทำลูกหมาออกมาครับ สักวันถ้าผมเจอหมาในแบบที่ตัวเองต้องการ แล้วผมจะรีบมาโพสให้ชมกันนะครับ
  • ROMEOตอนเด็กimage
    ไฟล์แนบ
    Male2.jpg 92K
  • BANGEEตอนเดือนครึ่ง หน้าตายังสู้ลูกหมาชุดนี้ไม่ได้ด้วยซ้ำครับimage
    ไฟล์แนบ
    bangee1_5.jpg 137K
  • เค้าผสมหมาที่มีคุณภาพออกมาขายมันก็น่าจะเป็นเรื่องที่ดีไม่ใช่หรอครับ น้าผีก็ไม่น่าจะใจแคบขนาดนี้เลย
    สู้ๆละกันคุณchainsaw
  • ขออนุญาตินะครับคุณต้า BANGEE จ่ายลูกคุณภาพจริงๆ ผมยังเสียดายชุดก่อนอยู่
  • ไอ้ผีวงใน มันรู้ได้อย่างไรว่าเขาเป็นพี่น้องกัน สันดานแทงข้างหลังคนกันเองนี่น่ารังเกียจจริงๆ
  • งานนี้หาตัวไม่ยากถ้าจะหา จิงไหมทั่น
  • อยากเห็นตัวเมียอะพี่ต้า

มีหน้าโหดๆมะ :o027:

อะเอาลูก REP มาโม้หน่อย :o022: image
    ไฟล์แนบ
    4.jpg 93K
  • คุณยีนส์นี่ชอบพาหมามาฉี่หน้าจอเค้าอยู่เรื่อยเลยอะ 555
  • ลูกบันจี้ชุดที่แล้วตัวปลอกคอสีดำโคตสวยเลย..เปิดผสมเท่าไหร่ค้าบบ ?
  • 555 คิดเหมือนคุณ Angie เลย
  • ขอบคุณทุกความเห็นครับ
  • ไม่ได้เปิดผสมครับคุณผี หมาเพิ่งผ่านหนึ่งขวบเอง รอได้อายุก่อนละกันเนอะ
  • ไม่ได้ๆครับน้องยีน เดี๋ยวเกิดยีนชอบ แล้วพี่ขัดใจ จะพลอยเซ็งเปล่าๆนะเอ้อ555
  • โหรับรองไม่มีเซ็งหรอกพี่

เพราะขัดใจไม่ได้อยู่เเล้ว :o022:

ส่วนเรื่องฉี่เป็นความชอบส่วนตัวครับพี่ๆ 5 5 5 :o023: image
    ไฟล์แนบ
    122.jpg 108K
  • มั่นใจว่าโตมาสวยแน่ เลยจะเก็บไว้เองครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1867.JPG 42K
    IMG_1868.JPG 68K
    IMG_1957.JPG 52K
  • ไม่มีหน้าโหดๆ อ่ะยีน มีแต่แบ๊วๆแบบนี้
  • เยสสสสส!! เจ๋งเป๊ง จริงๆๆ มิน่าหวงนักหวงหนา
  • ตอนนี้เหลือแค่ D,E ,F เท่านั้นครับ ราคาคุยกัน
  • แก้ไข ตอนนี้เหลือ A E F ครับ ราคาพิเศษ