ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

5 เดือนแล้วจ้าา
  • ขอคอมเม้นหน่อยว่าเป็นไงบ้างค่ะ
    ชื่อ ทองแท่ง เพศผู้จ้าาา
    กำลังมองหาคู่ให้ลูกชายอยู่ ใครมีติดต่อมาได้นะจ้าา
    au_nalux@hotmail.com คุยกันจ้า ^^

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3846.JPG 274K
    IMG_3851.JPG 246K
    IMG_3864.JPG 145K
  • สวยดีนะครับ..แต่ไมรูปไม่ขึ้นครับ..ได้จากคอกไหนครับเนี่ย..ดูรูปพ่อแม่มันหน่อยสิ
  • ผมไม่ใช่คนชอบหมาเเนวนี้.....เเต่ขอบอกเลยว่า...สวยมากๆครับ
    ตั้งเเต่ดูหมามา ตัวนี้เป็นอีกตัวที่สวยจับใจจริงๆครับ
  • สวยคร้าบ ว่าลูกใครเนี่ย
  • ใส่รูปไงอะค่ะ
  • ต้องล๊อคอินก่อนใช่ไหมคะจะเห็นรูปหรือว่ายังไงคะ เพิ่งเล่นอะค่ะ ทำไม่ค่อยเป็น ^^
  • แนบไฟล์เสร็จแล้ว กดแทรกภาพอีกทีค่ะ