ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายหมาโต ราคา12000 บาทค่ะ
  • พอดีเจ้าของฝากขาย ไม่ค่อยมีเวลา รายละเอียดสอบถามเจ้าของหมาได้ที่เบอร์ 0866891789 ค่ะ imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    t1.jpg 140K
    t2.jpg 134K
    t3.jpg 154K
    t4.jpg 156K
  • อ้าวทำไมไม่เห็นอ่ะ กดแทรกภาพแล้วอ่ะ
  • เหนชัดเจนแล้วคับพี่เอ้
  • ราคานี้โดนเลยครับ สำหรับหมาสวย ๆ นี่ถ้ายังไม่มีคงจะต้องรีบโทรไปละครับ
  • ดูแววตามันเศร้าๆ ยังงัย ไม่รู้
  • มันโตแล้วอ้ะ...แล้วมันจะทำใจยอมรับเจ้าของใหม่ได้เหรอ
    แล้วมันจะไปเครียดกะเจ้าของใหม่ป่าว
    ทำไมต้องขายมันด้วยอ้ะ
    เลี้ยงมาจนตัวเท่านี้ ไม่รักกันเลย
    หน้าตามันเศร้าจะตาย
    แล้ว...
    แล้ว...
    แล้ว...
  • ถ้ายังไม่เคยเลี้ยงหมาโตก็ลองดู แค่เอาใจมันมากกว่าเจ้าของเดิม รับรองมันให้คุณหมดหัวใจ
  • หมาสวย...มากจริงๆครับ ราคานี้ ไม่เเพงเลย... เเต่อย่างว่า ก็สงสารอะ....
  • ทุกวันนี้ไม่สามารถปฏิเสธได้เลยว่า ความรัก กับ เงินทอง ไม่ใช่เรื่องเดียวกัน รักเค้าเลี้ยงเค้าดีแต่มีความจำเป็นที่เลี้ยงเค้าไม่ได้เพราะไม่มีเวลา แต่ต้องได้ 12000 บาท เฮ้อเศร้านะ ความรักกับการเงิน พูดมากก็หาว่าผีเลว ทอดทิ้้งกันทุกวัน ลองจินตนาการดูนะ ถ้้าคุณเกิดมา พ่อแม่บอกโอ๊ยๆเด็กน่ารัก ลูกคนเดียวเลี้ยงได้ พอมาวันนึงพ่อแม่คุณนำคุณไปขายโดยอ้างว่าไม่ไหวไม่มีเวลา หรือข้ออ้างต่างๆนานา คุณจะรู้สึกยังไง หมามันก็กินข้าว คุณก็กินข้าว หมามันขี้ได้คุณก็ขี้ได้ หมามันกลัวได้คุณก็กลัวได้ คิดเองครับ
    *ปล ชอบเหลือเกิน เพื่อนฝากขาย คนรู้จักฝากขาย*

• ใช่ Tyson หรือเปล่า ถ้าใช่ ตัวจริงสวยมากๆ
    เสียดายแทนพี่เจี๊ยบด้วยครับ
    แกคงมีความจำเป็นจริงๆนะครับ

image
  • มีความจำเป็นก็ขายได้ครับ ไอ้ผีที่ด่าคงเป็นพวกฟาร์มเสียประโยชน์
  • GHOST ผี มีนาคม 30 Permalink
    ทุกวันนี้ไม่สามารถปฏิเสธได้เลยว่า ความรัก กับ เงินทอง ไม่ใช่เรื่องเดียวกัน รักเค้าเลี้ยงเค้าดีแต่มีความจำเป็นที่เลี้ยงเค้าไม่ได้เพราะไม่มีเวลา แต่ต้องได้ 12000 บาท เฮ้อเศร้านะ ความรักกับการเงิน พูดมากก็หาว่าผีเลว ทอดทิ้้งกันทุกวัน ลองจินตนาการดูนะ ถ้้าคุณเกิดมา พ่อแม่บอกโอ๊ยๆเด็กน่ารัก ลูกคนเดียวเลี้ยงได้ พอมาวันนึงพ่อแม่คุณนำคุณไปขายโดยอ้างว่าไม่ไหวไม่มีเวลา หรือข้ออ้างต่างๆนานา คุณจะรู้สึกยังไง หมามันก็กินข้าว คุณก็กินข้าว หมามันขี้ได้คุณก็ขี้ได้ หมามันกลัวได้คุณก็กลัวได้ คิดเองครับ
    *ปล ชอบเหลือเกิน เพื่อนฝากขาย คนรู้จักฝากขาย*
    88888888888888888888888888888888888888888888888888888888
    นี่มันหมานะอย่าไปเปรียบกับตัวมึง พ่อแม่มรึงมันไม่ดีไงเลยขายมึงให้คนอื่นมึงเลยมีปมด้อยมาว่าคนอื่นแบบนี้ไอ้ผี

คนเรามีความจำเป็นก็ขายได้มันสิทธิ์ของเขาหมาของเขา
    งั้นเขาขายวัวควายขายสัตว์อย่างอื่นกันเยอะแยะทำไมมึงไม่ไปบอกเขาไอ้ควาย
  • ถึงน้าผีทั้งหลายๆๆๆๆๆ เขาฝากขายจริงๆๆๆ หนูก้อแค่ขายให้เขาเท่านั้น และที่ผีบางตัวบอกว่ามันจะเข้ากับเจ้าของใหม่ได้หรือป่าวนั้น ไม่มีปัญหาหรอกค่ะ เป็นหมาที่นิสัยดีมาก เพราะหนูก้อเพิ่งซื้อหมาโตมาใหม่ 2 ปีครึ่ง
    มันก้อยังเข้ากับเจ้าของใหม่ได้เหมือนกัน ตอนนี้นี้หมาอยู่ภูเก็ต ใครสนใจก้อลองเข้ามาเล่นกับเจ้า tyson ก่อนได้นะค่ะ
  • น้าผีตัวที่5 ผมว่าเขาคงฝากขายกันจริงๆๆๆ คงไม่มีพ่อแม่คนไหนคิดที่จะขายลูกหรอกครับ คิดมากไปหรือเปล่า
    (แต่ถ้าเป็นมึงก็ไม่แน่ เพราะปากแบบนี้เขาคงขายแน่)
  • ไอ้ผีเหี้ยมึงอยู่พวกเดียวกันนะสิเลยรุมด่า ผีที่ว่าหมามันเศร้า พวกมึงดูตามันสิไอ้พวกควายไหนปากพวกมึงบอกว่ารักหมากันแค่ความรู้สึกหมามึงยังไม่เข้าใจ
    ยิ่งไอ้ผีตัวที่บอกให้ไปด่าคนที่ขายวัวขายควายนะ
    แม่งคนที่ขายวัวขายควายพวกเค้าเอาวัวเอาควายมากอดมาเล่นมาอยู่เป็นเหมือนสมาชิกในครอบครัวเหรอมึงพูดไม่คิดเลย
    กูว่ามึงไปเลี้ยงยุงเถอะ
    กูเห็นประจำชอบไล่กัดผี
    พอผีพูดแทงจัยดำหน่อยทำเป็นเดือดเป็นร้อน
    ทำไมมึงไม่ยอมรับบ้างละ
    ถ้ากูใช้ พาส ด่ามึง
    กูว่า มึงจะโดนมากกว่ากูนะ
  • ผมว่าการขายเต็มราคามันก็เป็นการสกรีนคนซื้ออย่างนึงนะครับ ถ้าเกิดเอามาขายถูก แล้วคนที่ไม่มีความพร้อมได้ไป มันก็ลำบากทั้งหมาทั้งคนนะครับ แบบนี้ขายตามราคา คนที่เห็นคุณค่าของมันก็จะมาซื้อไป ถูกต้องแล้วครับ
  • เห็นด้วยกับคุณ oyo999
  • หน้าจะบอกรายละเอียดหมาให้มากกว่านี้หน่อยนะครับคุณ
    เป็นลูกเป็นหลายใคร มีใบเหรอเปล่า จะได้ง่ายต่อการตัดสินใจ (ไม่ใช้ให้โทรไปถาม)

ราคา 12000 สำหรับหมาโตที่ไม่มีที่มาที่ไปสายเลือดที่ดี
    ที่จะเอาไปทำพ่อพันธุ์ถ้าว่าเเพงมากครับ

ส่วนมากคนที่ขายหมาโตในราคาสู็ง ผู้ซื้อมักจะเอาไปเป็นพ่อเหรอแม่พนธุ์ต่อ
    ถ้าเพือนคุณไม่มีเวลาเลี้ยงจริงๆ ควรที่จะยกให้ เหรอลดราคาลงให้มากกว่านี้
    อาดมีคนสนใจครับ
  • หมาเค้าอาจจะซื้อมาแพง และเค้าอาจจะมีความจำเป็นจริงๆที่จะต้องขาย แต่คุณคิดที่จะเอาแต่ของฟรี
    หรือราคาถูกโคตร ผมว่ามันก็เกินไปนะคับ ผมว่าถ้าใครจะซื้อโทรไปถามเค้าเลยดีว่าคับ
    เพราะดูจากหมาแล้วก็สวยดี เค้าก็น่าจะเลี้ยงดีนะคับ
  • ขนาดหมายังไม่มีปัญญาซื้อเลยจะเอาฟรีจะเอาถูกอย่างเดียวแล้วจะเอาปัญญาที่ไหนซื้ออาหารให้หมามันกินเขาให้รายละเอียดมาแค่นี้อยากรู้ก็โทรไปถามเจ้าของหมาเองดิพูดไม่รู้เรื่องแพล่มอยู่นั่นแหละ
  • ซื้อหมาง่ายมากแค่ควักเงินออกจากกระเป๋า ค่าอาหารหมาคงจ่ายไว้ถ้าคิดเลี้ยงหมา
    แต่เลี้ยงหมาให้ตลอดรอดฝั่งนะสิ ทำยากกว่าควักเงินซื้อข้าวให้หมากินสะอีก คุณว่ามั้ย..?

ขอให้ได้เจ้าของใหม่ที่มีเวลาให้ ขอให้ได้บ้านใหม่เร็วๆจากหมาน้อย สู้ๆ
  • สวยคับใม่แพงด้วย