ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

- UPDATED PICS OF WOODIE & REDBULL -
  • เรื่องคือแอบไปเล่นหมาเค้ามาเเละ 5 5 5 :o022:

ขอโชว์ทีละตัวเลยครับเริ่มเลยเจ้า WOODIE เจ้านี่ไม่ต้องโม้รูปล้วนๆ โดนมักๆ :o027:

เอาว่ากร่างหนาเตี้ยตันสั้นครบปากก็สั้น

เดี๋ยวหาว่าโม้รูปมีทุกมุมครับ :o046: imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    115.jpg 110K
    116.jpg 119K
    113.jpg 211K
    111.jpg 232K
    106.jpg 186K
  • ถามว่าเตี้ยขนาดไหนเอาว่าเทียบเลยครับ

หัวไม่เกินเข่าอะ วัดเเล้วยังไงก็ไม่เกิน 16 อะเล่นเอาตกใจเลย

สรุปหนาเตี้ยตันครบ ยีนจองผสมเลยนะพี่ 5 5 5 :o022: imageimage
    ไฟล์แนบ
    107.jpg 228K
    114.jpg 124K
  • ต่อมาก็เจ้า REDBULL ครับ

ถ่ายยากมากกกกกกก มิน่าไม่ค่อยมีรูปมันไฮเปอร์สุดๆอะ :o023:

เจ้านี่หัวสวยมากครับ หักๆเลย

ไม่รู้จะชมอะไรเพราะโม้เจ้า WOODIE ไปหมดเเละ :o022: imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    101.jpg 209K
    102.jpg 116K
    103.jpg 121K
    104.jpg 121K
  • หมดเเละเจ้านี่ไม่ค่อยมีรูปอะวันนั้นแสงไม่มีด้วย

ไว้ไปถ่ายไหม่เน้อหมวด ตอนเอาไปผสมเจ้า WOODIE ละกัน 5 5 5 :o022:

ยังไงก็ขอบคุนที่ให้เข้าไปก่อกวนนะครับ

ฟันธงสองตัวนี้ใครเห็นโดนเเน่ๆ รองานพัทยาได้เลย :o027: image
    ไฟล์แนบ
    94.jpg 159K
  • มันสุดติ่งจิงๆเลยนะเนี่ย
  • สุดยอดจริงๆ
  • Red Bull หนักกี่ กิโลครับหมวด ดูมันใหญ่มากเลย
  • ชอบทั้งสองตัวเลยครับ แต่ชอบเจ้านี่มากกว่า

image
    ไฟล์แนบ
    tank.jpg 35K
  • วิดวี้ววววววว วู้ดดี้ เรดบูล อิจฉาๆๆๆ 28เคกับยีนส์ นิ
  • หมวดเอารูปที่สามลงแอดดีกว่า ถ่ายในไทย เป็นภาพล่าสุดด้วย

มีภาพหนึ่งก็สวย แต่ดันมีคนใส่แว่นคาดหัวอยู่ในภาพ ฮ่าๆๆ ภาพนี้ลงไม่ได้เด็ดขาด โจทย์เยอะ
  • คนใสแว่นคาดหัวนี่เค้าชื่อน้าเชกูวาร่ามั้ยพี่5555
  • หล่ออะ หมาไรเนี่ย...
  • ของเค้าดีจริง :063:
  • หวังว่าจะได้เจอมันทั้งคู่ที่งานพัทยานะครับหล่อมาก :m01:
  • สวยทุกตัวครับ
  • เขาชื่อ ใหม่ บอร์โดครับ ฮ่าๆๆ
  • รู้สึกจะมี ชาไป่ อีกนะครับ 555
  • เล่นในโทรศัพท์อ่ะครับ ก็ขอบคุณยีนมากเลยที่มาเยี่ยมลูกเขย แถมเอารูปหล่อๆมาลง ขอบคุณทุกท่านที่สนใจนะครับ งานพัทยาไปแน่ครับ เรดบูลชั่งล่าสุดก่อนขึ้นชก38กิโล เพิ่งรู้ว่าคนคาดแว่นโจทย์เยอะ ว่าแล้วทำไมยามไม่ยอมให้เข้า55
  • เออ ไปกันไม่มีชวยเลยนะ เพิ่งรู้ว่าหมวดบ้านอยู่ใกล้ๆกันเลย .... คนคาดแว่นนี่อันตรายมากๆ ปล่อยให้เข้าไปดูได้ไง ไม่รู้ว่าตอนไม่มีใครเห็นแอบชักเชื้อกลับบ้านรึป่าว :-D
  • นั่นไงว่าแล้วเห็นพาหมาไปห้องน้ำ บอกเอาไปล้างเท้า คุณตั้ว เด๋วนัดมาเลยดีกว่าครับ เอาไอริสมาใส่กะแท้งด้วยนะ อิอิ
  • คนเดียวกันเลยนะเนี่ยแซวมากไม่ได้เด๋วผีจะมาถล่มอีกimageimage
    ไฟล์แนบ
    02.jpg 81K
    188832.jpg 124K
  • เออ เหมือนโคตร
  • หมาแบบนี้ทำกิจกรรมอะไรได้บ้างคับ
  • เหมือนไรป๋า ใช่ไอ้ตัวข้างๆป่าววววว อาล้อเล่งงงงงงงงน่า555
  • คนนี้ ฉายาเค้าเยอะ แล้วแต่ใครจะประทานให้ ใช่มั้ยใหม่ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ฉายาไม่เยอะหรอกพี่หนุ่ม

เเต่ที่บ้านเค้าเลี้ยงหลากหลายเเค่นั้นเอง เลยจับนู่นนิดจับนี่หน่อย

เนาะใช่ไหมป๋า 5 5 5 :o023: image
    ไฟล์แนบ
    56.jpg 99K
    56.jpg 99K
  • สวยทั้งสองตัวเลยครับ
  • ไปกัน 2 คน ขาดกอร์ฟไปได้ไงเนี๊ยะ แก๊งค์เนี๊ยะ 555
    ไปแกล้งหมาคนอื่นอีกแย้ววว..นะน้องยีน

woodie หล่อมากครับหมวด.. B-)
  • เดี๋ยวจะคอยต้อนรับที่พัทยา 5555 อยากดูซุปเปอร์สตาร์มานานแล้ว
  • ขอบคุณครับ งานพัทยาเจอกัน ฟันธง :065:
  • ความจริงรูปมีอีกเยอะนะ

เเต่เลือกไม่ถูก ของมันถ่ายขึ้นจริงๆ :o022: image
    ไฟล์แนบ
    126.jpg 174K
  • โววววววว ขนาดนี้เลยหรือ กร่างแต่ไม่โก่ง สุโค่ย

อยากให้ดูไว้ หลายคนแยกไม่ออก ระหว่าง กร่าง กับ โก่ง ฮ่าๆๆๆ
  • เดี๋ยวถ่ายตอนทับกันดีกว่าไหมยีน คงมันน่าดู อิอิ
  • ใหม่ยิ้มที่ตาหายเลยเนอะ

• กระทู้นี้แรงต่อเนี่องดีจริงๆๆๆ หมาสวยมากๆๆๆสวดยอดไปเลยเพ่ ขอบคุณพี่หมวดนะคร้าบ
    แต่ทำไมเค้าโดนคนเดียวเลยเนี่ย55555
    ป๋านะป๋า เปิดหัวมาก็เล่นเค้าก่อนเพื่อนเลยนะ
    พี่หมวดก็เป็นไปกับเค้าด้วยนะเนี่ย นายตั้วอีกคน เจ้าว่านอีก ไอ้ยีนส์นี่ตัวปั่นอันดันหนึ่งเลย
    มาช้ายังดีกว่าไม่มาคร้าบ