ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สุเทพ เทือกฯ โดนรอบฆ่าตายคาที่
  • เมื่อคืนวาน สุเทพ เทือกฯ โดนรอบฆ่าตายคาที่ สภาพศพเหมือน เสธ.แดงเปรี๊ยบ
    นี่คือการโทรรายงานล่าสุดจากภาคใต้ โดย พี่มาร์ค มาเฟีย ที่ได้ร่วมขบวนไปช่วยเหลือชาวบ้านที่นั่นด้วย

อโหสิกรรม

(April Fool's Day)
  • ข่าวล่าสุด ไม่ตายครับ แต่กระสุนแฉลบไปโดนพิทบูลที่ป๋าเทพกำลังจูงเดินเล่นอยู่ ตายคาที่ (ไว้อาลัยให้หมา 1 นาที )
  • ถ้าจริง จะขอกำนันปิดตำบล ฉลองเลย

• คุณบิวหล่อมาก หน้าตาดี สูง โปร่ง จมูกโด่ง ขาวจั๊ว (April Fool's Day) :026:
  • เชื่อนะเนีีย..
  • ข่าวว่าหักหลังกันเองเรื่องหัวคะแนนกับ ฮุนเซน และไม่บรรลุข้อตกลงในการรวมพรรค จัดสรรตำแหน่งไม่เป็นธรรม ตอนนี้อภิสิทธฺแยกตัวมาตั้งพรรคใหม่ ชื่อว่าพรรคพูดได้แต่ทำไม่ได้ จับมือกับกัดดาฟีผู้นำลิเลีย และจะแยกตัวเป็นอิสระตั้งประเทศใหม่ด้วย
  • ฮากันเข้าไป.. น้าบิวชอบเบี่ยงเบน เอ๊ยชอบเปิดประเด็นอยู่เรื่อยเชียว..
  • อย่างนี้ f1 ก็ขายไม่ดีดิ ป๋า
  • ตลกยามเช้า 555+
  • image
    ไฟล์แนบ
    shot_111[1].jpg 22K
  • นักการเมืองไทย 90% เป็นคนดีไม่เคยโกงชาติ บ้านเมือง == April fool's day
  • น้าผีพูดได้น่ารักมาก555+
  • มีใครไม่รู้บ้างว่านี่มันวันโกหก
  • *** ว่ากันว่าก่อนยุบสภา นายกแต่งตั้งบิ๊กชิวเป็นรองนานกและรัฐมนตรีกระทรวงกาลเล่นในที่ร่ม April Fool's Day ***
  • เล่น คารารวย อารายกันว่ะ ???
  • ว่าที่นายกคนใหม่ ต้องป๋ามาร์คชัวร์ เอ้าววววววววดันดันดัน
  • ผมกำลังตั้งพรรค เตรียมตัวเป็นนายกฯ
  • อารายกันวา งงงงงงงงง :012:
  • วันนี้ วันที่ 1 เมษายน เป็นวันโกหกฝรั่งครับ
  • 555555 ป๋า ดันหน่อยเอาเชียวน่ะ
  • วันนี้ทั้งวันจะมาในมาตรผี 55555 ความมันไม่ปราณีใคร
  • อย่าเล่นตูนะ ตูเสียว
  • ไม่รุ๋เป็นไรวันนี้คิดถึงแต่หน้าป๋าาาาา
  • เย้ย งานเข้า
  • ผีตัวบนเนี่ย badboy แน่นอน
  • ข่าวร้ายประจำวันนี้

โตเกียว-มิยาบิ ดารา AV ชื่อดัง ออกมายอมรับกับผู้สื่อข่าวสำนักข่าวอัลจาซีราว่า เธอได้ไปตรวจร่างกายที่โรงพยาบาลอังโคะคุจิ ผลตรวจเลือดปรากฎว่าเป็นบวก นายแพทย์โฮเนะคาว่าแจ้งข่าวร้ายนี้ให้เธอได้ทราบ โดยระบุว่าเธอเป็นเอดส์

"เมื่อได้ทราบเรื่องนี้ก็ตกใจมาก ทางพ่อแม่ที่เคยตัดสัมพันธ์เมื่อครั้งเริ่มเล่นหนัง AV ก็ให้อภัย และให้ฉันกลับไปรักษาตัวที่บ้านเกิด แต่ฉันตั้งใจว่าจะไปบวชในวัดห่างไกล เพื่อบำเพ็ญภาวนาจนกว่าจะถึงวันสุดท้ายของชีวิต"

โอซาว่า มิยาบิ เป็นดารา AV ชื่อดังที่มีผลงานมาแล้วนับร้อยเรื่อง และมีเพศสัมพันธ์โดยไม่ใช้ถุงยางอนามัยเป็นส่วนใหญ่ (ยสตน - ผู้เรียบเรียง) ตอนนี้ค่าย S1, Attackers และค่ายหนังอีกหลายค่ายที่เคยใช้บริการของมิยาบิ ได้ระงับการถ่ายทำหนัง AV เพื่อส่งตัวเหล่านักแสดงไปตรวจเลือดเสียก่อน คิดเป็นค่าเสียหายในการนี้กว่าร้อยล้านเยน

นอกจากนั้น มิยาบิยังฝากขอโทษข้ามโลกมาที่ประเทศไทยด้วย

"ฉันอยากฝากขอโทษไปยังผู้กำกับหนังที่เมืองไทย และนักร้องเพลงร็อคหัวล้านๆ ที่เมืองไทย ที่ฉันมีเพศสัมพันธ์ด้วยตอนที่มาทำงานที่เมืองไทย ด้วยความรู้เท่าไม่ถึงการณ์ของฉันอาจทำให้พวกเขาได้รับเคราะห์ไปด้วย เพราะคุณหมอโฮเนะคาว่าบอกฉันว่า ฉันมีเชื้อเอดส์มาระยะหนึ่งแล้ว"

ขอขอบคุณเนื้อข่าวคุณภาพดีจากสำนักข่าวอัลจาซีร่า

• เข้าใจเล่นน่ะ บิกชิว เวชชาชียะ

เมษา หน้าโง่
  • เปล่า ผีดีผีโครตสวยด้วยน่ะ 5555 เศร้ามาหลายวัน วันนี้อยากสนุกบ้างงงง
  • งานนี้ได้ ฮา กันทั้งวงการ av แน่ เล่นไม่ใส่ถุงยาง sex หมู่กันหลายเรื่อง
    พระเอกนางเอก คงติดเชื้อกันเป็นร้อย

ปล.ว่าแต่นักร้องเพลงร็อคหัวล้านคนนั้นเป็นใคร อิอิ
  • ผม งง เป็นหมาตาเเตกเลยครับ......พี่ๆ คุยกันเรื่องอะไร.....

อำ...กันเล่นใช่ปะ....อย่าบอกนะว่าเรื่องจริง..
    เพราะ มิยาบิ ก็เพิ่งออกไปจากบ้านผมเมื่อเช้าเองครับ...เขามานอนกับผมอยู่ 2 คืน เพิ่งนั่งเครื่องกลับไปญี่ปุ่นเมื่อกี้เอง

ทำไมพี่ไม่บอกผมก่อนหน้านั้นนะ....ผมพึ่งมาอ่านนี่เเหละ

5555555+ :o042:
  • ไอ้โง่มึงไม่รู้หลอว่ามันวันอะไรไอ้ควาย
  • ในสังคม พิทบูล โซนมีแต่คนดีทั้งนั้น
  • อ่านหน้าหนึ่งกันรึยัง ขวัญแพนตบกันแย่งหมวด ป.? ตอนนี้เซ็งมาก นักข่าวเต็มหน้าบ้านเลย เฮ้อ
  • 555555555555555+ หมวดเข้าใจเล่นอย่างแรงงงงงงงงงง
  • เห็นหัวข้อกระทู้นี้แล้วอดขำไม่ได้ทุกที คิดได้งัย
  • เรดบูลไล่ปล้ำขืนใจวู้ดดี้ จนท้องได้ 3เดือนกว่าๆแล้ว ข่าวแบบนี้ฮากว่าไหมคะ555
  • หมวด ผมว่าหมวด โดนตบก่อน แน่นเลย หมวด 55555
    ระวังหลังเน่อ ตบ จูบ ตบจูบimage
    ไฟล์แนบ
    No%20Bullshit%20copy.jpg 24K
  • ไม่มีคนไหนในบอร์ดนี้ ดีสุดเท่าผีอย่างเราแร้ววววว
  • ข่าวดีพิเศษสุด เพื่อสมาชิกทุกท่าน
    โทรสั่ง F1 ทุกรุ่น และ Extream Bully วันนี้ ซื้อ 1 แถม 1 ทันที หมดโปรโมชั่น 22:00 น. วันนี้เท่านั้น
    สนใจ โทรหาพี่มาร์คโดยตรงครับ (April Fool's Day)
  • 555 น้าผีข้างบน เดวออเดอร์ เยอะแน่ๆเลยพี่

ผมเข้ามาอ่าน งง มาก และก็แอบดีใจเล็กๆ 555 ประเทศจะได้สูงขึ้นอีกหน่อย

อ่านไปอ่านมาเอ้า วันโกหกเหรอเนี่ย เลยโทรไปแกล้ง แฟนมา ช๊อกไปเลย 555

มีกลุ่มมีคลับกับเขาก็ทำให้รู้การเคลื่อนไหวของโลกใบนี้ดีแหะ ชอบๆ
  • กร๊ากกๆๆๆ กระทู้นี้ทำคนดีใจเก้อหลายคน
  • i like this day
  • ป้าพร แก่ว่ะ รู้แต่ว่า วันนี้วันแห่งการออมทรัพย์ เอาตังค์ไปฝากออมสิน เขาให้กระปุกออมสินมา ฮิ้วววววว
  • มึงสิไอ้ควาย ไอ้ผีตัวล่างกู วันนี้ก็วันศุกร์ไง 555+
    มึงสิควาย

ถ้ากูไม่รู้ กูจะเล่นมุขได้ไง ผีโง่ๆ ก็มีเว้ยเฮ้ย...555+
  • ป๋ามาร์คนิสัยแย่ที่ซู้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
  • วันนี้รักเมียที่ซู๊ดดดดดดดดดดดดด
    5555555
  • มาร์ค มาเฟีย โดนเมียไล่ออกจากบ้านหลังจากโดน ซ้อ จับได้ว่าแอบ "ตุ๋ย" กับหมวด เป๋ ในงาน ตะพานหิน

เหตุการณ์ครั้งนี้ยังไม่เป็นที่แน่ชัดว่าใครเป็น ผัว ใครเป็น เมียแล้วจะมาแจ้งให้ทราบภายหลังนะจ๊ะ อุ๊ยยยยย
  • ป๋า ขอสั่ง F1 10ถุงค่ะ อย่าลืมของแถมอ่ะ โอนเงินเรียบร้อยแล้วค่ะ5555 หวาน
  • ผมขำสุดๆคือ.....พอลงกระทู้นี้ไป มาเฟีย โทรมาเฮ๊ยบิวมันเป็นเรื่องจริงเหรอวะ..?
    ลงเล่นๆอย่างี้ไม่ได้นะเว๊ย แม่งเกี่ยวกับความมั่นคงแห่งชาติ(เสียงหุดหงิด) โดนจับนะเว๊ยลบเลย ๆ ๆ
    ฮ่า ๆ ๆ ๆ ๆ กำลังกินข้าวเช้าสำลักอ่ะ ฮิ้ววววววว
  • ป้าพรอะดิ โทรมาแจ้งข่าวแต่เช้า ตูกะลังยุ่งด้วย