ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • ใครหว่า ผีน่ารัก ????

ขอบคุณครับพี่รุ่งได้เสื้อเมื่อไหร่โทรบอกด้วยนะครับพี่ ไว้ว่างๆหาโอกาสมาให้ได้นะครับ
    เพื่อนๆ ครับ sirrung_haru นี่คือพี่รุ่งเป็นรุ่นพี่ของเพื่อนผมเองครับ อยู่ที่พนัสนี่เอง มีอะไรก็แนะนำพี่เค้าได้เลยนะครับ พี่เค้าพึ่งเลี้ยงเจ้านี่เป็นตัวแรกครับ ไว้ว่างๆหาโอกาสมา meeting ให้ได้นะครับ
  • พี่แจ๊คคนไหนนอ รบกวนเอารูปลงให้ดูได้มั้ยครับพี่ ยังไม่เคยเห็นหน้าพี่แจ็คเลย
  • image

นี่แหละค่ะ พ่อเจ้าตัวเล็กสี น้ำตาล

สงสัยจะไม่ได้ลุ้นที่จะได้ สวยๆๆ :-S

ขอบคุณค่ะ พี่ๆ
    ไฟล์แนบ
    รูปพ่อ น้องหมา.jpg 247K
  • ดีครับ ชาวชลบุรี แวะมาทักทาย ^^(ชอบหมาบ้านนี้มาก55)
  • รูปพี่ก็ที่ nongbuu เอามาลงคนนั้นแหละครับ ที่นั่งมีน้องสาวชู 2 นิ้วนั้นแหละ 555555
  • พี่แจ๊ค วันเสาร์ว่าไงครับพี่ ไปไหม?
  • วันที่ 3 จะได้จบๆเรื่อง ว่างซะทีเรา 555

ช่วงนี้ บูบู้ ไม่สบายไปติดเชื้อ หรือ มีพยาธิ ไร มันไม่รู้ ซึมเศร้ามาก กะว่ามันหายจะเอามาอยู่ด้วยที่คอนโด เหมือนเดิม ที่บ้านดูแลไม่เหมือนเราดูแล :022:

บีบี้สบายดี ^_^ เดวกลับบ้านจะถ่ายรูปมาให้ดูนะครับ

งานพัทยามีวันไหวหว่า ผมขอ เกาะกลุ่มไปกับพวกพี่ๆด้วย น่า ^_^

กลุ่มชลบุรีดื่มกันเก่งจริงๆ :025:
  • อ้อ เห็นแล้วครับพี่แจ็ค
  • ใจเย็นๆคับลูกหมา ได้มาต้องอยู่กันอีกยาว ถ้าเอามาละรักมันดูแลมันได้ก็ok ปิ๊กเป็นไงมั้งหว่าบ้านโดนมั้งไหมเนี่ย
  • หน้าหื่นๆอะ ใช่เลยพี่แจ๊ค555+
  • แหมไอ้คนหน้าไม่หื่นนนนนน
    พรุ่งนี้เอาไงกันบ้างครับ จะชวนเข้าไปบ้านพี่หมู เจ๊พร
    ไปดูฝีมือการบรีดของพี่หมูหน่อย 555 คลอดลูกชายออกมาแล้ว
  • มาแล้วครับ รูปเจ้าฮารุ ตั้งแต่ตอนเล็กๆ เสียดายไม่ได้ถ่ายตอนเอามาวันแรก อายุ 7 วัน ภาพแรกตื่นมา เห็นมันนอนอยู่ก็เลยชักโทรสับมาถ่ายซะเลย
    ไฟล์แนบ
    DSC_0109.jpg 134K
  • ส่วนภาพพวกนี้ ก็ตอนมันเริ่มโต ได้ เกือบ 2 เดือนimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_9593.jpg 114K
  • ภาพต่อไปimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_9594.jpg 99K
  • กำลังเฝ้ารถ ฮาๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_9597.jpg 117K
  • ขณะกำลังงง ว่าทำไรหว่าimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_9598.jpg 113K
  • ภาพสุดท้ายครับ ส่วนตอนโต เด๋วจะเอามาลงให้ดูทีหลังครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_9599.jpg 102K
  • พี่รุ่งเป็นช่างภาพใช่ไหมครับ ภาพสวยดีครับ ไอ้ฮารุก็น่ารักดีครับ
  • ปิ๊ก ว่างๆ ออกแบบโลโก้ หรือลายที่จะทำเสื้อหน่อยสิครับ
  • ไนท์เอารูปบีบี้ มาอัพเดทให้ดูหน่อยสิครับ พี่อยากเห็น
    จำเด็กๆชุดนี้กันได้ไหมครับ image
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_8315.JPG 50K
    IMG_0186_resize.jpg 56K
    img_1763_bie_bie.jpg 103K
  • พรุ้งนี้ไปให้ ตาหมู เลี้ยงเหล้าดีกว่า 5555
  • เหอๆ ทำงานป่าวเนี่ยพี่แจ๊ค
  • แก้งค์ จะไป ดริ้ง กันที่ไหนอีกนะ วันหยุดพักผ่อนให้เวลากับครอบครัวบ้างนะ เป็นห่วงนะ
    โชคดีนะ เราเป้นคน ไม่ดืม เลยมีเวลาให้กับครอบครัว :o023:
  • เดียวเอามาให้ดูนะึคร้าบบ
  • วันนี้พาเด็กๆไปเที่ยวสวนสาธารณะแถวๆบ้านมา เอารูปมาโชว์ครับ เด็กแดงเพลิง
    image
    ดูข้างๆ กันชัดๆไปเลยถึงความยาวของมัน 555image
    กับกิจกรรมใหม่ ปลอกมะพร้าว image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2886.jpg 91K
    IMG_2888.jpg 91K
    IMG_3114.jpg 90K
  • นัดอะไรกะน้องไว้อะพี่ชายชิ
    หายทั้งวันเลยนะ
  • เฮ้ย เค้าเลื่อนเป็นพรุ่งนี้ว่ะต้น ลืมบอก

ว่างเปล่า?imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3241.jpg 86K
    IMG_3248.jpg 94K
    IMG_2970.jpg 97K
  • ต่อๆ
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3220.jpg 86K
    IMG_3243.jpg 77K
  • imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3126.jpg 92K
    IMG_3060.jpg 90K
    More Great Games.lnk.jpg 91K
    IMG_3038.jpg 104K
    IMG_3236.jpg 98K
  • แจ่มทั้งคู่ครับแต๊ก
  • เดอะ แต๊กครอบครับตัวอย่างรักครอบครัวจิงๆ :006:
  • สบายดีครับ พี่แต๊ก.พี่คล บ้านผมน้ำท่วมไม่ถึง

ดูแลคุณต้นด้วยน่ะครับเป็นห่วงเค้าจริงๆคนนี้ 5555

แบบเสื้อเอาสไตล์ไหนยังไงหรือพี่แต๊ก
  • เอ่อ.........ผมน่าเป็นห่วงขนาดนั้นเลยหรอครับ
    ผมชักเป็นห่วงตัวเองแล้วสิ 5555
  • ปิ๊ก ตอนนี้พี่อยู่กันหลายคนว่ะ
    แบบเสื้อ เอาไงก็ได้ลองทำมาให้ดูหน่อยครับบบบบ

โอ๊ต ไม่มาว่ะ ตุ๊ดป่าวเนี่ยะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    แต๊ก แจ๊ค คล ต้น หมู
  • สอบเสร็จ หล่ะ 555
  • ยินดีด้วยนะน้องไนท์ ยังงี้ต้องพาหมามาเที่ยวกับพวกพี่ๆ หน่อยแล้ว เจอกันหลังสงกรานต์นะน้อง

ปิ๊ก แบบเสื้อลองออกแบบมาให้พี่ดูหน่อยครับ เอาแบบเสื้อเป็นเสื้อโปโลนะครับน้อง
    (ใจพี่อยากได้แบบมีโลโก้เล็ก ๆ (ต้องออกแบบใหม่) ที่อาร์มหรือหน้าอกครับ แล้วข้างหลังเป็นโลโก้คล้ายๆ แบบเสื้อข้างหน้าของเก่าเราก็ได้ครับ )
  • อารายก็ได้พร้อมรบ พร้อมทำกิจกรรมกับ พี่น้อง ในพิทบูลชลศูนย์รวมคนหน้าตาดีแล้ว

แต่วันที่ 10 ช่วงกลางวันมี เกณฑ์ทหาร 555 :013:

ช่วงนี้บูบู้ผมโดนโรคพยาธิไรไปไม่รู้ ถ่ายเหลว กินไม่ได้ผอม ดีนะถึงมือหมอทัน แห้งไปเยอะ ปิดเทอมได้ดูแลมันยาวๆหน่อย เดียวจะเอาให้อ้วนมั่งหล่ะ :060:
  • ข้างหลังสกีนเต้มเลย เท่ดีเสื้อโปโล
  • โห วันนี้หายไปไหนกันหมดครับ สงสัยจะเพลียกันอยู่
  • ไนท์ โชคดีนะครับ
    แดงเท่านั้นที่เราต้องการ ชายชาติทหารอย่งเรา 555
  • ขอเข้ามาคุยกับบ้านแดงด้วยคนครับ
  • หมาคุณแต๊กกี่เดือนแล้วครับ ตัวแดงๆอ่ะ
  • เอารูปแฟนคลับ ชลบุรีFC มาฝากกันครับ เฮฮาและสนุกดีเหมือนกันครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0198.jpg 70K
    IMG_0199.jpg 76K
  • หกเดือนครับเอ๊กซ์ imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3023.jpg 80K
    IMG_2996.jpg 71K
  • เอารูปมาฝากให้เจ็ทหน่อย วันนั้นถ่ายไว้
    ต้องยอมรับจริงๆ ว่าเจ็ทเลี้ยงได้ดีมาก ๆ เลย จากเจ้าฮาเดสตัวเล็กๆ image
    ดูตอนนี้เริ่มเป็นหนุ่มแล้วววววววimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0186.jpg 44K
    IMG_0187.jpg 47K
    IMG_0410.JPG 66K
  • สวยครับแต๊กอยากได้มั่งจัง 55+ที่นั่งชลบุรี FC เสื้อขาวนั่นพี่แจ็คป่ะครับ ถ้าผมจำไม่ผิด
  • วู้วๆ วันนี้ชาวชลบุรีเป็นอย่างไรบ้างสบายดี :m08:
  • ขอบคุณพี่แต็กมากนะคับสำหรับคำแนะนำดี
  • ดีคับไม่ได้เข้ามาตั้งนานแนะคับ :m08:
    ไฟล์แนบ
    22022011975.jpg 82K