ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ประกาศเลื่อนงานมิทติ้งภูเก็ต
  • ถึงชาวภูเก็ตและจังหวัดใกล้เคียง

เนื่องด้วยเกิดสภาวะสมรสุม พายุ ฝนตกหนักจึงไม่สามารถที่จะจัดงานมิทติ้งภูเก็ตและงานประกวดสุนัขพิทบูลได้ ขอเลื่อนกำหนดการ การจัดงานมิทติ้งภูเก็ต เป็นวันที่ 1 พฤษภาคม 2554 ณ กรมหลวงชุมพร บริเวณสะพานหิน โดยจะเริ่มเวลา 13.00 น. เป็นต้นไป
  • เลื่อนอีกแล้วหรือจ๊อด ทำไหมอยู่ใต้ฟ้า จึงกลัวฝนละ ลุยเลยอะ แล้วถ้า 1 พฤษภาคม ฝนยังไม่หยุด จะทำยังไง เอาน่า เอาไงเอากัน เพื่อความสนุกเป็นหปึกแผ่นของ"ชมรมพิทบูลภูเก็ต" พวกเราย่อมได้ โอ.เค.เลยพวก
  • ดีเรยคับพี่จ๊อดผมได้กลับทันงาน จากสะพานหินเปลี่ยนเป็นสวน72พรรษาก็ดีนะพี่มีทีร่มด้วย แต่ยังไงก็ได้คับ
  • วันอาทิตย์นี้ก้อไม่มีมีทติ้งที่สะพานหินแล้วใช่มั้ยคับ

เสียดายจัง

แต่ไม่เป็นไรคับผมรอได้

• ต้องขออภัยเป็นอย่างสูงสำหรับสมาชิกพิทบูลชาวภูเก็ตและจังหวัดใกล้เคียงจริงๆครับ..ที่นำสุนัขพิทบูลมาในงานวัน ที่27 มีนาคม 2554 เนื่องจากอากาศไม่เป็นใจจริงๆครับ ถ้าหากอากาศ ก่อนวันจัดงานมิทติ้งวันที่ 1 พ.ค. 54 ยังไม่ดี พวกเราจะเปลี่ยนไปจัดที่สวน 72 พรรษาแน่นอนครับ หากมีการเปลี่ยนแปลงใดๆ จะแจ้งให้สมาชิกก่อนล่วงหน้าอีกครั้ง
    ปล.ขออภัยมา ณ ที่นี้
  • bullyRocky กับพี่ป็อป เสื้อได้แล้วนะค่ะเข้ามาเอาที่ร้านได้เลยค่ะ
  • โอเคคับพี่เอ้ เดี๋ยวผมให้น้องไปเอาคับ
  • น้องผมไปเอามาแร้วคับ
  • ไม่เห็นมาเลย เสื้อก้อยังอยู่ ไม่เห็นมีใครมาเอาเลย
  • งั้นเดี๋ยวผมบอกน้องอีกทีคับเพราะผมมาธุระตจว.ไม่ได้อยู่บ้าน

• ไม่อยากบอกว่าเลยว่า วันที่ 3 เมษายน ผมเข้าไปสพานหินมา

ไม่ได้เปิดเวปดู

ส่วนเสื้อขอรับที่วันงานเลยนะครับ เก็บไว้ให้ด้วยนะ
  • น้องผมไปเอาเมื่อตอนบ่ายเรียบร้อยแร้วคับ