ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนติชมให้ทีครับ
  • พอดีซื้อมา เจ้า ของเขาบอกว่า บลู่ลี่แท้ๆๆเลย แต่ผมไม่แน่ใจว่า แท้มั้ย
    เห็นของแต่ละท่านไม่เหมือนของผมซักตัว
    รบกวนพิจารณาทีนะครับ
    ต้องการคำตอบด่วนครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    SDC13568.JPG 241K
    SDC13563.JPG 252K
  • ผมว่าไม่ใช้แน่นอนพี่แต่เลี้ยงดูไปเรื่อยๆ
  • ซื้อจากไหนมา มันไม่ใช่บูลลี่แน่ๆ แล้วปกติหางมันม้วนติดกับตัวแบบนี้รึป่าว ถ้าติดแบบนี้ตลอดคงไม่ใช่พิทบูลแท้ๆ น่าจะพันธุ์ผสมมากกว่า แต่ได้มาแล้วก็ดูแลมันให้ดีๆ หมาไม่ผิดไม่รู้อะไรด้วย ผิดที่คนขายเวลา บอกหน่อยว่าซื้อจากไหนมา
  • ไม่ต้องห่วงดูแลอย่างดี
    หางมันม้วนตลอกเวลาคับ
  • น่าจะเป็นพันธ์ผสมนะ จะต้องมีเชื้อบางแก้วอยู่บ้างแน่เพราะหางม้วน แต่โตอีกสักนิดก็น่าจะดูออก แต่ไม่เป็นไรเลี้ยงด้วยรักไม่นานก็รักเองเพราะเขาขี้ประจบ เดี่ยวรักเองแหละ
  • คิดเหมือนผมเลยครับ
  • ดูทรงหาง บวก ทรงหน้า ทรงปาก โดยเฉพาะหางที่ม้วนและขนค่อนข้างตั้ง รวมถึงขนาดเท้า ซึ่งบูลลี่เท้าจะใหญ่ ขอบอกว่า ไม่ใช่บูลลี่ครับ น่าจะผสมกับหมาบ้าน พวกบางแก้ว หรือ ดูไปดูมาคล้าย แจ็ค รอตเวล แต่ก็น่ารักครับ
  • mix ..................
  • หมาไม่ผิดครับน่ารักดี แต่ไอ้คนที่มันบอกว่าเป็นบูลลี่นี้ซิมันน่า แมร่งเสียความรู้สึก แค่นี้มันยังหลอกแล้วอย่างอื่นละมันไม่หลอกเขาไปทั่วเหรอ เท่าที่เคยเห็นมันไม่น่าใช่บูลลี่แท้นะ ในความคิดผมนะจะถูกผิดผมไม่รู้เห็นจากภาพ
  • คนขายแม่งชั่วจริงงงง
  • เห็นด้วยกับน้าผีครับ เลี๊ยงดีๆๆนะครับ มันไม่แท้แต่น่ารักดี ทำไมคนขายถึงทำแบบนี้
  • สีน่ารักดี เอามาแล้วเลี้ยงดีๆนะครับ
  • เหมือนหมาบ้านๆครับ คนขายแมร่ง..........
  • เพื่อนผมก็เคยเจอมาครับ ไปซื้อแล้วคนขายบอกเป็นบลูด็อก
    ไอ้คนซื้อก็ดันไม่รู้อะไรเลยไม่ศึกษามาก่อน โตมามันเป็นหมาวัดเลยครับ
    ต้องศึกษาดีๆ ก่อนนะครับคนขายทุกวันนี้ชอบหลอกขาย.
  • น่ารักค่ะ ท่าทางจะซนน่าดูเลย
    แท้ไม่แท้ ไม่เป็นไรค่ะ
    หมาที่บ้านเรา เราก็ไม่รู้ว่าแม้ไท่แท้เลยค่ะ
    เพราะมีคนให้มา อิอิ
    รักมันก็พอแล้วค่ะ
  • น่ารักง่ะ