ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

up date 15 เดือน daimonhaed
  • เอามาเรียกน้ำลายก่อน นะค่ะimage
    ไฟล์แนบ
    100_1369.JPG 283K
  • image
    ไฟล์แนบ
    m1.jpg 125K
  • image
    ไฟล์แนบ
    m3.jpg 122K
  • หัวมันใหญ่ม๊ากกกคับ
  • 1ปี3เดือน ก็จบ มาเขียน15เดือนอยู่ทำไมวะ ไอ้ฟาย
  • เตี้ยโครตๆ
    แมวบ้านกูยังสูงกว่าอีก
  • น้าผี เหี้ยอีกละ...สังคมเดียวกัน หมึงเปงเหี้ยไรวะ...สาด
  • ไอ้ผีสองตัวบน อย่าทำให้เสียสถาบัน...เรื่องไม่เป็นเรื่อง....
  • จริงด้วยน้าผีมึงเป็นหัวฟวยไรของมึงฟะ กูเอามาโชว์ไม่ได้มาขายจะกี่เดือนกี่ปีก็เรื่องของกูมึงจะเดือดร้อนทำไมสาดดดดดดด :m26:
  • หมาใครวะป๊อง ของจ่าหรือเป่ลาสวยมาก เตี้ย ตัน สั้นดีเลย
  • ลูกใครอยู่ที่ไหนครับ สวยมาก กว่าจะโตเต็มที่ยังสวยได้อีกเยอะ

ถึงไอ้ผีเหี้ยๆแค่เรื่องเขาบอกอายุหมาแค่นี้มึงยังมาด่าเขาอีกเหรอ ไอ้เหีรี้ยยยยยยยย มีการศึกษาป่าววะหรือไม่ได้เรียนมาเลยก็ไม่ว่ากัน พวกรกบอร์ด
  • ใช่ครับน้าผีหมาของจ่าครับ ตอนนี้ยิ่งกว่าในรูปอีก :m01:
  • ตอบน้าผี ตอนนี้หมาอยู่ภูเก็ตครับ
  • สวยมากครับ
  • สวยได้อีกนะ ที่รัก :m44: :m44: :m44:
  • ลูกใครอยู่ที่ไหนครับ สวยมาก กว่าจะโตเต็มที่ยังสวยได้อีกเยอะ

ถึงไอ้ผีเหี้ยๆแค่เรื่องเขาบอกอายุหมาแค่นี้มึงยังมาด่าเขาอีกเหรอ ไอ้เหีรี้ยยยยยยยย มีการศึกษาป่าววะหรือไม่ได้เรียนมาเลยก็ไม่ว่ากัน พวกรกบอร์ด
    ----------------------------------

ไอ้ควาย ถ้ากูไม่มีการศึกษากูจะเขียนหนังสือได้ไหมไอ้สัด โง่จริงๆ มึงอะมีการศึกษาไหม รกบอร์ด แม่มึงสิ ลก เว้ยไอ่โง่ ไม่ใช รก ไอ้ควาย ถุ้ย
  • ใจเย็นๆกันหน่อย ค่อยๆคุยกันดีกว่าน่ะครับ...คนไทยเหมือนกัน
  • บึกบึน รูปร่างสมส่วนดีครับ สงสัยยังโตได้อีกนะเนี่ย
  • อยากมีไว้ที่บ้านจัง 8->