ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรื่องไม่จบ.....อีกแล้ว
  • ดราม่า...
  • เลิกอ้างเรื่องยาสลบได้แล้ว

ไม่มีความเกี่ยวข้องกับสภาพที่เห็นเลย แม้แต่น้อย!!!

• เวลาเอาหมาไปตัดหู หมอก็วางยาสลบ

แต่ก็ไม่เคยเห็นหมาตัวไหนเป็นแบบนี้

ผมว่ามันไม่เกี่ยวกับยาสลบ
  • เรื่องคล้ายๆกันเลยค่ะเพราะเพิ่งโดนเชิ้ดเงินไปเป็นหมื่นค่าลูกหมาเมื่อไม่กี่อาทิตย์นี่เอง เป้นเพื่อนกันแท้ๆทพกันได้ลง คนพวกขี้โกงนี่มันเยอะนะอยากรู้จังใจมันทำด้วยอะไรเป็นเพื่อนกันแท้ๆเชิ้ดเงินไปต่อน่าต่อตา
  • เหอะๆๆ รอดูต่อ
  • คุณกั่มเมื่อไรจะเผาใบสักทีล่ะค่ะ รอดูอยู่ ที่รอดูไม่ใช่อะไรหรอกกลัวทำไม่จริง
  • เพราะหนูไม่เสียดายหรอกเงินแค่นี้ เพราะหมาตัวนี้มันก็น่ารักเหมือนกัน มันนิสัยดีเวลาเจอใครไม่เคยทำนิสัยก้าวร้าวใส่เลย ดีนะที่ได้นิสัยแบบนี้มา ถ้าคุณยังไม่แสดงตัวออกมาหรือหรือมาเคลียให้จบหนูก็จะตามบี้คุณอยู่แบบนี้แหละ
  • ไอ้ bombe ไอ้เด็กขนดากไม่รู้อย่าพูด
  • Bombe ไอ้หน้าลิง รู้ทุกอย่างยกเว้นเรื่องเหี้ยของตัวเอง
  • ไอ้เวรเอย กูว่าแล้วมึงต้องเลวจริง เป้นไงไปหลบอยู่ใต้หว่างขาเมียเลยหรือมึง ถึงไม่กล้าออกมา ถ้าคนมันถูกมันไม่กลัวหรอก แต่มึงนิเค้าเรียกว่าซุปเปอร์เลววะ ไอ้สัตย์ อย่าไอ้กูรู้ว่ามึงลงมา3ชายใต้นะมึง กูระเบิดมึงแน่
  • RRKVY อยู่ipitปากดีกันจังเลย
    อัปปรีย์ยกทีมกันเลยนะพวกมึง
  • เป็นกลางนะ ถ้าผมดุ ด้วย การ ประเมิน แรกเห็น ผม ก้อคงคิดว่าตาน่าจะอักเสบ

แต่ไม่รุ้ว่าจิงป่าว ........... แต่ขอจบให้ได้ด้วยดีคับ เอาใจช่วยทั้งสองฝ่ายคับผม
  • เผายังวะใบเพ็ด มึงแน่จิงมึงเผาไปเลยไอ้กั่ม กูอยากเห็น ช่วยถ่ายรูปตอนเผามาลงด้วยนะ
    ถ้าเป็นกูนะ ให้หมาตัวนี้ฟรีๆแถมเงินให้กูอีกห้าพันกูยังไม่เอาเลย มันคุ้มกันซะที่ไหน แต่มึงใช้เล่ห์กลหลอกขายหมาแต่งภาพจนเนียลแล้วส่งหมามาให้เขา มึงทำไปได้ยังไง
    กูนั่งนึกถึงตอนที่มึงเอาหมาไปขึ้นเครื่องบินมึงอายพนักงานเขาบ้างไหมวะ เอาหมาขี้โรคใส่กรงไปอย่างนั้น มึงนี่มันหน้าด้านสุดๆเลย
    เลี้ยงพิทบูลใจไม่ได้ครึ่งของหมามึงเลย
  • ใช่ค่ะน้าผีตอนนี้หนูรอดูอยู่ค่ะ ไม่เห็นเค้าจะเผาซะที สงสัยคุณกั่มจะออกกฎใหม่เองด้วยว่า ตอนนี้ที่cargo เค้าไม่ให้หมาขึ้นเครื่องถ้าไม่วางยาสลบ หนูว่าเค้าคงเห็นสภาพหมาคุณกั่มมากกว่าเค้าถึงไม่รับ สงสัยจะเป็นกัปตันแน่เลย
  • ขอโทษนะค่ะ ไม่ได้มีเจตนาไม่ดีต่อคนอื่น
    ไฟล์แนบ
    r1.jpg 119K
  • ไม่มีเมียเขาครับ งานนี้เมียเขาไม่ได้มาครับ แต่รู้ว่าไอ้คนหลังหัวโล้นใส่แว่นไอ้นั่นน่ะไอ้กั่มแน่นอน
  • RRK เหี้ยยกแก๊ง เลวยกก๊วน
  • ผมว่ามันไม่ได้แย่อย่างนั้นหลอกครับ หมาเค้ามันคงไม่ได้ย้อมหลอกครับ อย่าเอา รูป อารมณ์มาเล่นกันเลย อาการแบบนี้ มันเกิดจากยานี่แหละครับ แต่อาจเกิดการผิดพาด ตอนที่ส่งหมามาตามันลงไม่ได้หลับมา หรืออาจตาเหลือก จนทำให้ขาดนำเลี้ยงลูกตาจนทำให้ตามันแห้งได้ครับ ที่จริงการส่งหมาโดยวางยาควรมีผ้าผันตาเอาไว้ด้วยครับ เพื่อให้ตามันไม่เหลือก ลองนึกสภาพเราขี่รถมอไซโดย ไม่กระพริบตาวิ
  • ขอโทษด้วยนะค่ะที่เอารูปมาลง
    ไฟล์แนบ
    r2.jpg 78K
  • อืม พี่ผี พูดมีเหตุผลๆๆๆ โดนลมนาน มีส่วนคับ
  • อ้อคิดว่า เค้าจะไม่เข้าเวบนี้อีกแล้ว คือโกงมึนๆ คงจะย้ายไปโกงเวบอื่น เวบพิทบูลมีหลายเวบ เลยไม่แคร์สื่อ

คนเป็นเมียน่าจะตักเตือนสามี กลับเออ ออ ห่อหมก ช่วยสามีโกงคนอื่น ผีเน่ากับโลงผุจริงๆ

อีกอย่าง ขนส่งน้องหมา สมัยนี้วางยาสลบด้วยเหรอคะ เมื่อหลายปีก่อนส่งมาจากเชียงใหม่ ไม่เห็นต้องวางเลย

อีกอย่าง ตอนพาลูกชายไปตัดหูที่ชลบุรี กลับถึงประตูบ้านกำลังจะอุ้มออกจากรถ ก้อตื่น งัวเงียๆ แต่สภาพเค้า

เหมือนเดิม ไม่น่ากลัว ไม่น่าสงสารขนาดนี้
  • น้าผีค่ะถ้าเค้าบริสุทธิ์ใจจริงเค้าทำไมกลับคำพูดแบบนี้เมื่อวานตกลงจะคืนหมากันแล้ว แต่วันนี้กลับพลิกลิ้นจะเผาใบทิ้งอย่างเดียว
  • ผมรู้นะครับ ว่าคุณคงโกรธแค้นมาก ๆ เป็นผมคงโมโห
    แต่ผมว่าไหนๆ คุณก็รอมานานแหล่ะ รออีกสักนิดนะครับ รอเค้ามาชี้แจงเถอะครับ
    อย่าไปกดดันด้วยการเอารูปมาลงถามอย่างนี้เลยนะครับ
    มันดูไม่ดี ถึงคนอื่นๆในรูปนะครับ ทั้งที่บางท่านนิสัยดีมาก ๆ ครับ

เห็นไหมครับ พอคุณลงรูปรวมไป น้าผีก็เข้ามาเล่นยกก๊วนเลย

ด้วยความเคารพ และ เห็นใจ
  • Garcia_ABB ไปแหกตาดูซะ อย่าผิดตัวมรึงอ่านไปอ่านมาตัวมั่ว เลยนะมรึงและมรึงเอารูปเขามาลงมั่วระวังงานเข้า
  • **** ไม่ใช้คนนั้นนะคร๊าบๆๆๆ Garcia_ABB *****
  • แล้วทำไมไม่ถ่ายรูปปัจุบันมาให้ดูบ้างครับ ตอนแรกอ่านข้อมูลของคุณข้างเดียวเกือบจะเข้าข้างแล้ว แต่ดูไปแล้ว น่าจะพอกัน มึงรีบถ่ายรูปหมามาเลย เห็นบอกว่ามันนิสัยดีเวลาเจอคน แสดงว่ามันมองเห็นซิ ไม่งั้นก็ไม่ต้องมาโอดครวลกูว่าแม่งปัญญาอ่อนว่ะ ไอ้พวกแสดงความคิดเห็นมึงช่วยคิดกันหน่อย ในรูปมันธรรมดามากเลยว่ะ เออถ้าตอนนี้มันยังเป็นแบบนี้อยู่ก็ว่าไป แต่ไม่เห็นถ่ายรูปมาให้ดูเลย
  • รอกั่มแกลงมาชี้แจงอยู่ คนนี้ไม่ใช่คนนี้ชื่อติ่งป่าแดง ไอ้กั่มไอ้หัวโล้นยืนกลางใส่แว่นยิ้มอย่างมีความสุขอยู่ไง
  • คุณผี ครับ บางครั้งการแสดงความคิดเห็นผมว่ามันไม่ใช่การอวดรู้ นะครับ
    มีอะไรที่เราข้องใจ เราก็ควรถามแบบมีเหตุผล..
    แล้วผมก็มีตัวตน ไม่ได้มาไร้สาระแบบคุณผี ข้างบนนะครับ
  • ขอโทษค่ะ
    ไฟล์แนบ
    r3.jpg 94K
  • Garcia_ABB ผมว่าคุณเริ่มมั่วไปกันใหญ่แล้วนะ หรืออยากจะเปิดศึกทั้งกลุ่มเลยไม๊เดี๋ยวจะได้จัดให้ พวกเด็กวานซืน
  • ผมว่าคุณเริ่มไม่เข้าท่าแล้วครับ การลงรูปแบบนี้คุณแสดงการไม่มีมารยาทเอาซ๊ะเลยครับ ช่วยแสดงความ มีวุฒิภาวะหน่อย
  • ต้องขอโทษบุคคลในรูปที่ไม่เกี่ยวข้องด้วย หนูไม่ได้มีเจตนาเอารูปคนอื่นมาลง
  • *** เอาเป็นว่าอย่าเอารูปมาลงดีกว่านะคร๊าบๆๆเดียวรอพี่เค้ามาเองดีๆๆ
    ลงแบบนี้คนในรูปอาจจะเสียหายไปด้วยนะคร๊าบๆๆๆๆๆ ***
  • ก็ขอโทษไปแล้วงัยค่ะคือหนูต้องการรู้ว่าคนไหน แล้วเค้าไม่เคยออกมาชี้แจงอะไรเลย
  • นั่นสิ ซัดมั่วเลย
    ถามจริง ซื้อหมาเค้าพวกคุณไม่รู้กันเลยหรอว่าใครเป็นเจ้าของ หน้าตาเป็นอย่างไร

• คิดว่่าเค้าคงไม่ออกมาแล้ว เอาใจช่วยครับ
  • หมามันไม่ป่วยมาก ตอนนี้คนท่าทางคนจะป่วยมากกกกกกกกกกกกกกกกก555555555555555555555งานนี้ได้ลูกหมาไม่มีใบ ได้เลี้ยงหายอยากเลย ครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
  • หนูก็ขอโทษทุกๆๆคนด้วยนะค่ะ คือตอนนี้ทางคุณกั่มไม่เคยติดต่อมาเลย โทรไปก็ไม่รับ หนูขอโทษหนูลืมตัวไปจริงๆจะลบรูปก็ลบไม่เป็นใครรู้ช่วยบอกทีค่ะ
  • ปูเสื่อรอดูแต่เช้า ไม่เห็นวี่แววววว
  • ขอโทษนะครับคุณGarcia_ABB

ไม่มีเมียเขาครับ งานนี้เมียเขาไม่ได้มาครับ แต่รู้ว่าไอ้คนหลังหัวโล้นใส่แว่นไอ้นั่นน่ะไอ้กั่มแน่นอน

ผมอ่านบ้างไม่อ่านบ้างยังรู้เลยว่าคนหัวโล้นมีกี่คน
    2คนข้างน้าเรกหัวโล้นป่าว

ผมว่าอย่าเอารูปใครต่อใครมาลงเลยมันเสียความรู้สึก
    เสียความรู้สึกต่อคุณGarcia_ABB นะ

หัวโล้นใส่แว่นมันมีกี่คน
    ถ้าไม่ใช่ผู้หญิงไม่ใช่ผู้เสียหายตรูคงตบกระโหลกไปแล้ว
  • เมื่อเช้าโดนด่า คงแค้นมากสิ่นะ 555

• อ้าว หาย เจ้าตัวช่วยออกมาชี้แจงหน่อยครับ

ถ้าจะเคลียกันจริงๆ ก็ให้มันจบลงด้วยดีทั้งสองฝ่าย

อย่าลืมว่า คุณก็อาศัยเวปนี้ประกาศขายหมาตัวนี้

ในเมื่อปัญหามันเกิดขึ้น ก็มาจบลงที่เวปนี้ด้วยดี ดีกว่าครับ
  • หนูผิดไปแล้วจริงๆหนูยินดีรับคำด่าทุกคำโดยไม่โต้แย้ง
  • ขออีกหน่อยแล้วกัน

อันนี้โอเคนะ
    ต้องขอโทษบุคคลในรูปที่ไม่เกี่ยวข้องด้วย หนูไม่ได้มีเจตนาเอารูปคนอื่นมาลง

แต่อันนี้..
    หนูก็ขอโทษไปแล้วตาบอดหรอ

ตรู...
  • พอดีผมก็ตามอ่านกระทู้นี้อยู่นะครับ แล้วคุณKUM_KLAENG หายไปไหนครับ
    คืิอถ้าไม่ผิกก็ไม่หน้าหายไปแบบนี้นะครับ หรือว่าคุณผิดจริงครับหายไปเลย

• *** เอาเป็นว่าผมแค่แนะนำไม่ได้ว่าคุณนะ เพียงแต่อยากให่้สืบค้นดูก่อนว่าเค้าเป็นใครนะ
    การที่เอารูปที่มีบุคคลอื่นหลายบุคคลมาถามแบบนี้ๆๆ คนในรูปอาจจะถูกเข้าใจผิดได้นะคร๊าบๆๆ
    ยังไงผมเชื่อว่าเดียวพี่เค้าก็ออกมานะๆๆๆ ใจเย็นๆๆหน่อยคร๊าบๆๆๆ อัฟลูกหมาล่าสุดให้ดูหน่อย **
  • น้องGarcia_ABB ไอ่กั่ม รูปแลก คนยืนข้างหลัง

ส่วน รูป 3 คน คนกลาง น้าเรก ว่าแต่น้า เรก แก่จะหล่อไหนเนีย

• อ่านมาทั้งหมด 3 กระทู้ ตาค้างเลย
    จากกระทู้แรกที่เค้าโพสขายหมา กระทู้ "ขออนุญาติ ขายแม่หมาพร้อมผสม"
    รูปที่ลงไว้ลองใช้โปรแกรมดูรายละเอียดรูปมันบอกว่ารูปถ่ายไว้ตอน ปี 2549
    แต่นี่มันปี 2554 ห่างกัน 6 ปี

หลอกขายหมาแก่ให้ แล้วไม่รู้ว่าได้ผสมจริงหรือเปล่า

ขอแสดงความเสียใจกับผู้ที่ซื้อหมาด้วย

• หนูลบคำที่ไม่เหมาะสมให้แล้วนะค่ะ
  • กลางเดือนที่ผ่านมา ผมก็ส่งหมาพร้อมกรงทางรถไฟนะ จากลำปางมากรุงเทพ เจ้าหน้าที่รถไฟบอกให้ผมวางยาหมาเหมือนกัน ผมไม่อยากวางยาเลยให้วิตามินมันไป1เม็ดแล้วบอกว่าเป็นยาซึม ผมไปรับที่กรุงเทพ มันก็ดูสบายดีนะ ตอนแรกก็กลัวว่ามันจะร้อนและเครียด ผมคิดว่ายิ่งถ้าส่งทางเครื่องบินมันไม่น่าจะมีผลไรกับตามันหรอก ลมก็ไม่โดน