ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาติขายลูกสุนัขค่า ลูกPhantom+Baracuda
  • ลูกสุนัขตัวผู้ 2 ตัว สายเลือดWest Coast Gottiline+Rednose
    อายุ3 เดือนเศษๆ (เกิด 25/12/2554) ค่า
    ราคา 2x,xxx โทรมาสอบถามรายละเอียดได้ค่า 085-0075915(อ้วน)
    แม่: Baracuda [B.J + Bazuga(Jojo+Zena)]
    พ่อ: Phantom [Crame (Monster+Bola) + Gorlila Blue(WCG Black Ace+Gorlila)]
    ขอบคุณสำหรับพื้นทีดีๆค่า

Baracuda แม่น้องหมา
    image
    Phantom พ่อน้องหมา
    image
    M1_ตัวสีดำ
    image
    M1
    image
    M2_ตัวสีเทา
    image
    M2_ตัวสีเทา
    image
    ไฟล์แนบ
    M1_black1.jpg 233K
    M1_black2.jpg 215K
    m2_gray1.jpg 207K
    m2_gray2.jpg 232K
    Elza 004.jpg 89K
    baracoda.jpg 73K
  • แม่หมาขายเปล่าครับ
  • พอ่แม่สวยดี
  • ก่อนผสมคิดหรือเปล่าไม่ได้เข้ากันเลย
  • แม่หมาสวยเข้ากับหมาแดงน่าจะดีกว่านี้
  • แม่หมาของบอลพะราม 3
  • แม่หมาสวยครับ
  • เปิดราคาไม่ดูสภาพลูกหมาถุ้ย
  • เกิดมาฆ่าพ่อแม่
  • แม่หมาตัวนี้เป็นหมาในตำนานนี่หว่าที่ไปขโมยมาจากบ้านเขานี่ จำได้
  • ทำไมลูกหมาสีต่างกับพ่อแม่เลย แม่แดง พ่อขาวซะเยอะ ลูกออกมาดำกะเทา
  • เสียดายแม่หมาสวย ทำไมจับคู่หมาแบบนี้ คิดแต่จะปั๊มหมาขายอย่างเดียวหรือไงครับ :-q
  • พ่อ,แม่หมาสวยดีครับพี่แต่ทำอย่างงี้โดยตั้งใจเปล่าครับสงสารลูกหมาที่เกิดมา
  • ขอโทษครับ คุณผีไอ่ บอล ไม่มีอะไรเกียวข้องกับ พระรามสามเลย นะครับ

ขอบคุณครับ

จากสมาชิก พระรามสาม

• เอิ๊กๆๆๆๆ
    แม่หมาในตำนาน
    เดี๋ยวเถอะมึง
    แห่กันมาแน่

แม่หมา ในตำนาน
  • ช่างกล้าลงนะแม่หมาตัวเนี่ย
  • หึ หึ ตามตำนาน แม่หมาตัวนี้มันถูกขโมยไปตั้งแต่เล็ก ซุ่มไว้ที่เมืองเลยจนโต พอลงโชว์เจ้าของเค้าจำได้แม่ง รีบขายต่อ เป็นทอด ๆ กลัวติดคุก คนซื้อต่อไปแม่งก็ไปเทียวแห่หาตัวผู้หมาแดงผสม แต่ไม่มีใครเค้าให้ผสมเพราะรู้ว่า หมาตัวนี้มันถูกขโมยมา สุดท้ายไม่มีก็ล่อกับ gotti แม่งซะเลย เพื่อฟลุ๊ค หลุดเป็น red gotti กรรม ระวังนะมรึง ใครครอบครองหมาตัวนี้ไว้ โดนแน่ข้อหารับของโจร กรรมมันตามทันนะพี่น้อง วงการนี้มันแคบ เค้ารู้กันหมด เจ้าของเค้าสาบแช่งไว้ อิ อิ
  • ไอ้พวกโจร ไปซื้อแม่หมาที่ขโมยเค้ามาปั๊มลูกขาย แล้วยังเสือกเอามาขายในบอร์ดนี้อีกใคร ๆ เค้าก็จำได้ บอร์ดนี้ไม่สนับหนุนคนเลววะ พวกเราอย่าไปซื้อลูกมัน เอิ๊กๆๆๆๆ
  • ล่าสุดตัวผู้ตัวนี้อยู่กับ อ้วนหนองคายใช่ป่าวครับ ไม่รู้อ้วนเดียวกันป่าว !!!!!!!!
  • หมาดีๆเสือกไปอยู่กับคนไม่ดี ไอ้บอลนี่มันยังหน้าด้านนะมึง อ้วนนี้อ้วนไหนว่ะ แต่ที่แน่ๆ มีคนเคยบอกว่าแม่หมาตัวนี้ยังถูกเลี้ยงเก็บไว้ที่ เลย เคยมีคนโทรมาบอกกูอยู่ แน่จริงมึงลงหน้าคนขายด้วยสิว่ะ ผิดหวังล่ะสิมึง ทำหมาดีๆออกมาได้เป็นเก้งแบบนี้ มึงก็ไปหาหินหับพวก กะเทย เกย์ ที่มึงทำเหอะ5555+
  • ซวยแล้วมึงเอ้ย
    555

ใครทำไรก็ได้อย่างนั้นนะมึ๊ง
    555
  • เวงกำมีจริง มีคนหวังดีบอกกูมาว่าคอกนี้ตั้งใจจะทำเผื่อฟรุค มีตัวดีๆหลุดมาบ้างแต่เวรกรรมมันมีจริง ออกมา10ตัวตายเกลี้ยงเหลือ มา 3 ตัวนี้มันไม่สวยเลยจะขายทิ้งแถมยังกล้าเอาลงขายอีกนะมึง สงสารแม่หมาดีๆตัวนี้ที่ได้มาอยู่กับมึง มึงมันก็แค่ผู้ชายขายน้ำ ขายตัวให้กับพวก เก้งกวาง เกย์ ไอ้บอล :064:
  • ผีข้างบนแค้นไรมากมั้ยวะ555
    ผลกรรมที่ทำจะส่งกลับไปหามันเองมึงไม่ต้องกลัวหรอ
  • เวลาเอามาลงหัดย่อรูปวะมั่งสิ่วะ มองไม่ออกเลย
  • ลองพิจารณาตามดูนะค่า
    "ข้อคิดเห็นของคนๆนั้นเป็นจริงและถูกต้องเสมอสำหรับคนๆนั้น"....ทุกท่านว่าจริงมั้ยค่า...
    ถ้าตัวเค้าเองได้รับข้อมูลมาและเค้าได้เชื่อว่ามันเป็นอย่างนั้นแล้ว ข้อมูลนั้นก็จะเป็นความจริงสำหรับเค้าแล้ว
    เหมือนเสี้อเหลืองกับเสื้อแดงง่ะค่า (อ้วนไม่ได้อยู่ฝ่ายไหนนะค่าแค่ยกตัวอย่าง) มองให้เป็นกลางที่สุดนะค่า เราต่างก็ไม่สามารถตอบได้100%ว่าฝ่ายไหนถูกฝ่ายไหนผิด ถูกต้องมั้ยล่ะค่า

ส่วนเรื่องน้องหมา อ้วนเห็นด้วยนะค่าว่าสายเลือด,สายพันธ์หรือต้นกำเนิดของน้องหมาแต่ละตัวเป็นตัวชี้ได้ว่าโตมาน้องหมาตัวนั้นๆจะรูปร่างเป็นอย่างไร ไหนจะทำให้ดีกรีน้องหมาดีขึ้นอีกด้วย แต่..แต่...ในมุมมองของอ้วน อีกปัจจัยหนึ่งที่มีส่วนอย่างมากๆ คือ การเลี้ยงดูของเจ้าของน้องหมาและวัตถุประสงค์ของการเลี้ยงดูค่ะ เพราะว่าต่อให้น้องหมามีสายเลือดระดับเทพยังงัยนะค่า แต่ถ้าเจ้าของเลี้ยงไม่ดี ไม่ฝึก โตมาก็ไม่สวย ไม่เก่ง หรือไม่ก็ง้อยกินเป็นไปได้

และนี้ก็เป็นมุมมองและข้อคิดเห็นของอ้วนเองนะค่า อ้วนไม่ได้มาบอกว่าใครถูกใครผิดนะค่า ทุกอย่างขึ้นอยู่กับวิจารณญาณของแต่ละท่านค่า ^^ ยังงัยก็โทรมาสอบถามได้นะค่า

ป.ล เหตุผลที่โพสลงที่เวปนี้เป็นเพราะบทความของพี่มาร์คคะ ลองอ่านดูนะค่ะ ขอบคุณอีกครั้งค่า
    http://pitbullzone.com/main/?p=1
  • elza you have a msn???
  • Yes..ka, I have a msn. You can add me by using my e-mail which is nahcna254@hotmail.com ka.
  • ไอ้ลูกโจร..
    3000ได้บ่..
  • หมาตัวเมียตัวนี้ ทำคุณไม่ขึ้นหรอกวะ เจ้าของเดิมเค้าทำของสาบแช่งไว้ ใครได้ครอบครองไว้จะพบแต่ความ วิบัต ฉิบหาย เดือนร้อนทั้งครอบครัว ไม่ช้าก็เร็ว 5555 ไม่เชื่อลองดูไปเรื่อย ๆ 5555
  • elza
    เรื่องของเรื่องผีเค้าต้องการสื่อให้เห็นว่ามีการขโมยหมาครับ

ส่วนเหตุผลที่จะวางการบรีดยังไง เลี้ยงดูยังไงอันนี้เป็นแค่เหตุผลที่ตามมาไม่รู้

แต่แม่หมาตัวนี้ถูกขโมยมาครับ

มันก็เหมือนการรับซื้อของโจรครับ

ส่วนข้อมมูลที่คุณได้ ได้มาจากคนที่เค้าได้ผลประโยชน์หรือเปล่า

คุณรู้มั้ยทำไมแม่หมาสวยชนาดนี้ แต่ทำไมไม่ดัง

ครั้งนั้นกระทู้ลุกเป็นไฟแต่

มีบุคคลที่เป็นที่เคารพของหมาแดงทุกท่านแม้แต่ป๋า

ได้กล่าว (เขียน) ประมาณว่า ไหนๆหมาตัวเมียตัวนี้ก็ไปอยู่ที่ (ไอ้บอล) แล้วก็ดูแลให้ดีก็แล้วกัน
    ขอให้อย่านำเรื่องเดือดร้อน(หมายถึงพาดพิง)มาถึงตัวแกเองอีก

นั่นแหละพี่ผี น้าผีทุกสำนักถือได้วางมือไปและไอ้บอลก็หายไปจากที่แห่งนี้

ผมว่าคุรกลับไปหาหรือรับข้อมูลเก่าๆที่ชัดเจนจากคนรวมกับผีที่นานๆทีถึงจะร่วมมือกันดีกว่า