ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• testimage
    ไฟล์แนบ
    1cp5.jpg 12K
  • แค่ทดสอบครับ ไม่มีอะไร เนื่องจากมีคนบอกโพ๊สกระทู้ไม่ได้ ลงรูปไม่ได้
  • ฮิ้ว ๆ ๆ ๆ
  • กวนตีนป๋าเรอะ
    เดี๋ยวปั๊ด ฮิ้ว ๆ ๆ ๆ
  • โหพี่มาร์คคะ แล้วเลือกรูปซะ!
  • ถ้าใช้ Safari จะลงไม่ได้ครับพี่ แต่เป็นอันอื่นจะใช้ได้ปกติครับ
  • บางทีเปิดเวปแล้วเหมือนเนทมันsearchหาเวปไม่เจอะอะคับ

เมื่อวานตอนหัวค่ำทิ้งเวลาไปนานเลย ผมเป็นคนเดียวรึเปล่าหว่า?

• 5555555555555 ชื่อกระทู้ mf = mark+fah รึป่าวจ๊ะ 55555555 หลอกๆ ล้อเร่นนะจ๊ะ :p
  • ไม่ใช่ท่านโจครับ ท่านปอน ลงไม่ได้ครับ
  • ว้าววว ไม่เบาๆๆฮอตจัดแค่ตั้งกระทู้ มีสาวมาแซวด้วยยย
  • น้องอ้นอิจฉาใช่ไหม ก็เพราะว่าพี่เป็นคนดี ไม่เจ้าชู้เหมือนอ้นนี่ กร๊ากกๆๆๆ
  • เอ้าซะอย่างงั้นนนนน นะพี่มาร์คค มาว่ากันได้ อ้นเป็นคนดีจากภายในครับพี่ 5555555555+
  • แหมวันนี้ป๋า ชุ่มชวยเชียว
  • น้องซามูไร ชื่ออะไรครับคราวหน้าจะได้เรียกถูก พี่เกิดมาเพื่อสุขครับไม่ได้เกิดมาเพื่อทุกข์ ฮ่าๆๆ

แต่อ้นนี่ เจ้าชู้จริงๆนะ มีแฟนน่ารักอยู่แล้วยังจะโลภมากอีก จีบไปทั่วเลย ฮา..................
  • ชื่อเปรี้ยวค่ะ แต่อ่ะๆลูก1แล้วน่ะป๋าอย่ามาเหล่ซ่ะ เป็นสมาชิกพิทบูลโซน 0225ค่ะ เข้าชื่อเก่าม่ะได้
    เลยเปลี่ยนซ่ะ แหล่มม่ะป๋า
  • ผมก็ตั้งกระทู้ไม่ได้บ่อยๆบ้างทีลงรูปแต่ไม่เห็นเองซะงั้น

แต่เออผมว่าเจ้าชู้ทั้งงั้นแหละยิ่งประสบการณ์เยอะยิ่งเจ้าชู้เยอะ ส่วนผมประสบการณ์น้อยเพราะบวชมานานฮ่าๆๆฮิ้วๆๆ
  • อ่ะแน่ะ ถ่อมตนซ่ะงั้น ยกธงขาวยอมป๋าเลยดิ ป๋าเค้าขั้นเทพแล้วจิงม่ะ
  • เข้ามาดูตัวอย่าง "ผู้มากประสบการณ์" :006:
  • ขอคาราวะด้วยสุรา(ขาว)หนึ่งจอกนับถือ.. :m15:
  • ก่ะคาระวะด้วยเซี่ยงชุนเลยยยย
  • งอลลลลลลลลลลล 5555+
  • :o009:
    ว่างจัง
  • เอ้าใส่ร้ายเราอีกแระ พวกนี้ เดี๋ยวเถอะ
  • ขอคาราวะด้วย :m32:
  • เอา รุมกันเข้าไป
  • อย่าแกล้งคนแก่ครับ555+
  • เห้นด้วย ๆ :063:
  • ผู้ชายไม่เจ้าชู้ ก็เหมือนงูไม่มีพิษ นะจ๊ะimage
    ไฟล์แนบ
    gmmt.jpg 145K
  • คุณmario ไม่ทราบว่าอยู่ส่วนไหนของ ม.รังสิตครับ พอดีน้องชายอ้นเรียนอยู่ที่นั้น อ้นพาหมาไปเดินบ่อยๆๆ เผื่อเจอกัน
  • น่าน ว่าแร้ว อ้นมามุขน้องชายอีกแล้ว เจ้าชู้จิงเรยน้องเรา

เออ ป๋าก็มีหลานเรียนที่นั่น แต่ไม่เคยไปที่นั่นเลย วันนี้ว่าจะไปเยี่ยมหลานสักหน่อย น้องมาริโอ้ว่างไหมจ๊ะ
    ช่วยพาไปที กัวหลง เดี๋ยวเลี้ยงข้าว แถมพาไปดูหนัง ฟังเพลง ฮ่าๆๆๆ
  • หนังแถวนั้นแพงครับ 55555+ อารายน้องออ้น เรียนนิเทศที่นั้นพอดี มาๆๆพี่มาร์คไปไม่ถูก อ้นพาให้เอามั๊ย แต่เข้าไประวังหลงนะ ในนั้นสั้นมากก
  • พี่คุยกับน้องอ้น บอกว่าอ้นจะไปเยี่ยม น้องอ้นแปลกใจบอกว่า อยู่บ้านทะเลาะกันทุกวัน เป็นไปได้งัย ต้อง
    มีเจตนาแฝงแน่ๆ หรือคงจะกินยาผิด ฮา.......
  • อืมอาจมีเบื้องหน้าเบื้องหลัง
  • อารายเนี่ยคอมพังไป1วัน มาแซมอีกและ พี่มาร์ค ฮ่าๆๆ
  • แร้วคุนอ้นมาเดินแถวไหนล๊ะ ฟ้าจะได้ไปเดินแถวนั้น แร้วก้อเจอกัน 55555555