ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • เล่นแต่ลากดีกว่า

image
    ไฟล์แนบ
    A4.jpg 176K
  • ชักเบื่อพวก วงการ bully แม่งมีแต่ชิงดีชิงเด่นกลัวการขัดผลประโยชน์
    เล่น bully ต้องต่อกรกับผีเหี้ยๆอีก

http://pitbullzone.com/community/discussion/21910/ขอปรึกษาผู้รู้หน่อยคับ#Item_37

• ตั้มเป็นไรวะ บ่นทำไมแค่หมาวัด ตอนที่จะเอาพี่น้องตัวเมียของไอ่เฮกเตอร์ ขายตอนนั้นก็โดนผีว่า เป็นหมากากๆเหมือนกันนั้นแหละ ตอนนั้นผมยังหัวเราะอยู่ว่ามันไม่รู้อะไรเลย (หารูปตัวเมียตัวนั้นไม่เจออยู่ไหมไม่รู้) เอารูปเฮกเตอร์ไปเปรียบเทียบก่อนแล้วกันimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3446-2.jpg 96K
    IMG_3455-2.jpg 91K
    Hector1 (704 x 470).jpg 107K
  • พูม่า ของพี่สันยิ่งเเห็นชัดว่ะimageimage
    ไฟล์แนบ
    185848.jpg 90K
    189431.jpg 110K
  • เปลี่ยนเป็น Muscle Line ไปเลยพี่
    สร้างแนวเองไปเลย
  • ใช่แล้วตั้ม...หมาจะสวยหรือไม่สวยในสายคนอื่นจะไปสนใจทำไม...ต่างคนต่างสไตล์...สำหรับผมสนใจในความแข็งแรงและความสามารถของมันมากกว่า...ถึงจะสมกับคำว่าหมาพิทบูล...
  • จะมีมิตติ้งกันอีกทีเมื่อไหร่ ครับ เด๋วจะพา รถถังไป วิ่งเล่น
  • โอโห!! เครียดขนาดนี้เลยเหรอพี่ ไม่เอาน่าๆๆ
  • "Worry Free" พี่ตั้ม 555+
  • หุหุ วันหลังตั้งเป็นว่า มูลลี่(ขี้หมา)5555 แต่มั่นใจอย่าง อี moมันไม่ได้ออกจากบ้านตั้มไปอยู่ใหนหรอกจริงเป่า
  • เดี๋ยวนี้ KENG_CM หายไปไหนครับเนี่ย
  • ใช่แล้วครับพี่สมพงษ์ โมฮ็อกก้า อาก้า อพอลโล มันจะแก่ตายที่บ้านของผม
    ( ถ้าไม่โดนยาเบื่อคนในหมู่บ้านซะก่อน 55555)

image
    image
    ไฟล์แนบ
    akaaa.jpg 158K
    duo2_resize.jpg 85K
  • ไปก๊งกันที่ Big C
    มิน่าห้องเงียบเลยค๊าบ :013:
  • เบื่อจังท่านๆขี้เมา ใครตั้งต้นวะ image
    ไฟล์แนบ
    186083.jpg 139K
  • image
    พี่ชายเอาหมาไปฝากเลี้ยงซักตัวได้ป่ะ กะว่าจะเอาไปทำความรู้จักกับลูก stum ไว้ก่อน ซะหน่อย
    ไฟล์แนบ
    IMG_1092 - Copy.jpg 188K
  • เอาออกัสไปอยู่กับใบบัว ... แม่ลูกจะได้อยู่ด้วยกัน เหอ เหอ
  • คนเลี้ยงขี้เมาฝากเปลืองเหล้าน่อย เฮ้อๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    6329.jpg 148K
  • ถ้าว่างจะเข้าไปเอาเน้อครับimage
    ไฟล์แนบ
    untitled.bmp 142K
  • lamphun เข้าใจสื่อความหมายนะครับ/ ฝากให้ตั้มเลี้ยงก็ได้ จะดูคนปีนออกหน้าต่าง
  • มาบิ๊กซีลำปาง ผ่องบ่อ้ายๆ ทั้งหลาย :030:
  • ไผ่จ่วยบอกส่งไอ้โกลไปขอนแก่นกำimage
    ไฟล์แนบ
    186083.jpg 139K
  • เอาไว้กับ Red Bully ของผมไม๊ครับ อิอิ

image
    ไฟล์แนบ
    v_resize.jpg 90K
  • แดงจริงๆๆ จนแสบตาเลยย 555
  • นั่นดิค๊าบ แสบตาเลย
  • มันคุยกันรู้เรื่องได้ยังไง ขำๆครับ
  • หมาแดงเฝ้าทุ่ง สงสัยชอบกินเจ แอบไปกัดต้นข้าวในนาเป็นประจำ555
    พี่เล็ก ไอ่นอร์ทหายกลัวน้ำแล้วพี่ หลังจากโดนอุ้มโยนไปสองสามครั้งimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMAG_0051.jpg 171K
    IMAG_0052.jpg 167K
    IMAG_0053.jpg 127K
    IMAG_0055.jpg 145K
  • ไอ้นอร์ทใหญ่แซงพ่อมันแล้ว
  • หน้าอก หัวใหล่ มาจากไหนกันเนี้ย
  • อ่าว.........อ้ายนึกว่าไปอยู่เป็นเพื่อนพี่จอนท์ที่บ้านซ่ะอีก พี่จอนท์บอกอยู่คนเดียวเหงาจัง5555
  • อ้ายเอามาหื้อก็เอาไปดูเหียเน้อ ใค้ดูย่ะอิอิอิอิอิ
  • ค่าย jems ผมชอบตัวสีดำนี้ Boggieman เป็นส่วนผสมของ red nose กับ Bully คือ Knuckle ซึ่งเป็น Foundation ของ Bully ดังๆ

image
    image
    ไฟล์แนบ
    boggie.jpg 84K
    knucklesnew.jpg 75K
  • มันดำได้ใจจริงๆน่ะตั้ม555555
  • ขอบคุณครับimage
    ไฟล์แนบ
    189816_1520526107702_1671036007_955556_2119861_n.jpg 75K
  • โชว์ภาพทำไม มันเกิดกิเลส เอาเข้ามาเลย อยากกอด ลูบ จูบ คลำ ล้วง คลึง ไอ่นอร์หล่อๆๆ ลูกใครหนอพ่อช่างปั้น!!
  • อ้าย ส. ตัวเมียตัวนี้มันพี่น้องคอกเดี่ยวกันกับตัวนี้ image
    เข้ากำลังทำลากอยู่ เข้าคงไม่ขาย นะพี่
    ไฟล์แนบ
    189422.jpg 90K
  • แล้วไม่มีใครสนใจ เอา American Bulldog เข้ามาบ้างหรือ เห็นมันลากไม่แพ้ pitbull เลย

image
    ไฟล์แนบ
    americanbulldogjohnsontype_weightpulling.jpg 46K
  • ผ่อบะดายบะใจ๋มีตังค์ บะได่กา จะเอามายะหยังแหม มีฮิมฮู้ดังนีแล้ว5555ใข้ได๋image
    ไฟล์แนบ
    Luna5-1.jpg 108K
  • น่าสนนะ ลากก็ดี

• ผ่อคลิปมันลากก่อน แล้วก่อยผ่อตั๋วแต้
  • american bulldog เล่นสปริงโพล ก็เยี่ยม ทำไมเมืองไทยไม่มีเลย

• มากันเจ๋าเฮ้ยยยยยยยยย
  • อ้ายมาเจ๋าอี้ก้าลุ้ก กาว่าบะได้หลับเตื้อออออออออ555555
  • อ้าย ส หันโทนี่ก่อ
    เสียดาย

กล้ามมางามขะหนาด
  • ไป big C กันม่ายคร้าบ ค่ำนี้ ไม่ได้เจอน่ากันหลายวัน หึหึimage
    ไฟล์แนบ
    39-1.jpg 42K
  • หาเรื่องตั้งแต่บ่าย2เลยเนาะคนเฮาimage
    ไฟล์แนบ
    190960.jpg 124K
  • ขอบคุณสำหรับที่พัก ที่แนะนำนะครับพี่เต็ก
  • ไม่มีใครคุยเรื่องมิตตีิงวันนี้เลย
  • คอกนี้ไม่ใหญ่ธรรมดาครับ โคตรใหญ่เลย
  • มิตติ้งเรามีไปเสาร์ที่แล้วครับ เราะกลัวจะชนกับคนที่จะกลับบ้านต่างจังหวัดนะครับ วันนี้เราเลยเจอกันที่บิ๊กซีไงครับ ม่าววววววววววขนาด55555