ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

บ้านคนรักแดงๆครับ
  • คุณ KeangRednose เลี้ยงหมาแดงเมื่อไหร่ถ่ายรูปเอามาแบ่งกันชมบ้างนะครับ
  • ชอบแดงๆเหมือนกานคราบบบบบ
    image
  • หมาแดงคุณ taii ใหญ่มาเลย 55+ กี่เดือนครับ
  • สวยสวยทั้งนั้น ทั้งโหดทั้งล่ำ อยากได้สักตัวจัง
  • สาวก หมาแดงเพียบเลย

image
  • พี่แจ๊ค Chill Chill เด็ดจริง
  • ขอแดงด้วยคนครับ image
    ไฟล์แนบ
    roosa.JPG 155K
  • สวยครับคุณ iseeyou อายุเท่าไหร่แล้วครับ
  • รูปไทสันปัจจุบันครับ 73วัน
    พอไปวัดไปวาได้ไหมครับ เบตาดีนยังไม่ได้ล้างเลยครับ 55

image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    aDSCF2950.jpg 156K
    aDSCF2952.jpg 202K
    aDSCF2953.jpg 230K
    aDSCF2957.jpg 224K
  • อุ้ ผมมาดีเลยครับคุณ omereturn
  • คุณ iseeyou ลูกสาวเจ้าโทนตัวนี้สวยครับ

คุณ omereturn ลูกชายหน้าตาเอาเรื่อวเลยครับ :)

เลี้ยงให้ดีครับ ถึงเวลามันจะมาเองครับ :-D
  • อยากไปชมของพี่แจ๊คไวๆครับ 55+
  • จะต้องเอามาเลี้ยงอีกซักตัว เห็นแล้วเกิดกิเลส xดูเผื่อซักตัวนะ
  • โชว์ด้วยคนimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    187692.jpg 115K
    187589.jpg 134K
    Hector1 (704 x 470).jpg 107K
  • คุณ Kriangsak ขอบคุณมากครับ 6เดือนเต็มแล้วครับ
    คุณแจ๊ค ขอบคุณมากครับ น้องเล็กสุดหุ่นตามพวกพี่ๆในคอกไม่ทันเลย ดูเจ้า Red TT สิ :-((
    image
    ไฟล์แนบ
    Rosa2.JPG 176K
  • สวัสดีครับเอ็กส์ - สาม - ชาญ และทุกๆท่าน ขออนุญาติเจ้าของหมาโชว์หน่อยครับimage image image image
  • ขอโชว์แดงๆ ด้วยดิ :m59: imageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    001.JPG 46K
    003.JPG 44K
    002.JPG 53K
    004.JPG 50K
    2.jpg 45K
    5.jpg 48K
    1.jpg 41K
    001.JPG 46K
    003.JPG 44K
    002.JPG 53K
    004.JPG 50K
    1.jpg 41K
    2.jpg 45K
    5.jpg 48K
  • ว๊าว ! ของคุณ eddy_pitbullnt10 โชว์ลากยางด้วยครับ นี่รูปล่าสุดป่ะครับ ลากได้มากกว่ายางรึยังครับ ถ้าลากได้มากกว่ายางแล้วเอารูปมาให้ชมบ้างนะครับ ชอบครับ
  • ครับคุณ iseeyou เรียกผมเอ็กซ์ก็ได้ครับง่ายดี 55+ ผมอาจจะเดินตามคุณก็ได้ครับ เดี๋ยวเดือนหน้าผมจะเอาหมาไปตัดหูที่ชลบุรี ช่วงระหว่างเวลาที่รอหมอเค้าตัดหูผมจะไปเจรจากับคุณคิง พี่แจ๊ค เรื่องลูกหมาครับ 55+ อาจจะมีข่าวดีครับ
    คุณ iseeyou ชื่อเล่นชื่ออะไรครับ จะได้เรียกกันง่ายดีครับ
  • ครับเฮียวุฒิ เอาแหล่มๆมาโชว์ทั้งนั้นเลย
  • หมาแดงของคุณ suthontr นี่ทำสปริงโพส์ไว้ให้หมาเลยหรอครับ
  • image
    ตัวนี้ชื่อ คีนู ครับ หมาแดงของป๋าทอมโคราชครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9392.JPG 197K
  • คีนู อายุเยอะแล้วครับ ป๋าทอมบอกผมว่า 9 ขวบแล้ว
  • ใช่ครับคุณ Kriangsak เอาไว้ให้มันกัดเล่น ขำๆ นะ

แต่ตอนนี้ไม่ค่อยได้เล่นเท่าไหร่ เพราะกำลังฝึกให้วิ่งคาบลูกบอลครับ.... :o055:
  • ผมว่าจะทำมั่งครับ แต่พอดีหมาผมยังเล็กอยู่ครับ เลยยังไม่ได้ทำครับ
    ผมเอ็กซ์ครับ
    คุณ suthontr ชื่ออะไรครับ จะได้เรียกกันง่ายขึ้น
  • ผมชื่อ ธน ครับ คุณ เอ็กซ์ ยินดีที่ได้รู้จัก

ลูกน้องผมชื่อเจ้า เอ็ม เอ็ม ครับ
  • ครับคุณธน หมาแดงคุณธนดูแข็งแรงน่าดูเลยครับ
  • สวยครับ
  • image
    แจมด้วยคน ไอ้เคี่ยม ตอน6เดือน
    ไฟล์แนบ
    DSCF2161.jpg 114K
  • นึกว่าพี่เก่งจะไม่เอามาให้ชมในนี้ซะและ
  • คึกคักกันใหญ่ ดีใจครับ
  • ถ้าไม่รบกวนเกินไป อยากดูชุดใหญ่จากบ้านพี่มาร์คอ่ะครับ
  • มีแค่บีเจกับแมคชีนเท่านั้นครับ
  • ช่วงนี้หมดไฟแล้ว เดินสายเที่ยวอย่างเดียว
  • ครับคุณเอ็กซ์ผมชื่อ โก้ ครับ
  • ครับ สวัสดีครับคุณโก้ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    อดดูชุดใหญ่พี่มาร์คเลย :o002:
  • เจ๊ใหญ่ประจำบ้าน 3ขวบค่า ความสามารถพิเศษ ขอของกินใด้ทุกเวลาหิวตลอด แต่คุมทุกตัวที่บ้านใด้ไม่ว่าดุมาจากใหน จะไม่กล้าเสียงดังรบกวนเวลานอนของเธอ imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG0084A.jpg 61K
    IMG0085A.jpg 64K
    IMG0086A.jpg 69K
  • เสื้อเขียวนี่คุ้นๆ หัวหน้าเด็กแว๊นใช่เปล่า แน่ๆเลย ผมจำหน้าได้
  • พี่ๆทักคนผิดแล้ว 555 ผมนะมีงานแข่งรถเยอะๆไม่เคยพลาด ไม่ใด้ไปแข่งนะไปจิ๊กน๊อตกลึง 55ขำๆๆนะ ดูหน้าตาสิอย่างกับพระเอกหนัง ...นี่หรือคน
  • ใช่แล้ว ! ผมจำคุณได้ ฉายาคุณคือ " สามปาดขอบ "
  • imageimage
    ตัวนี้ชื่อ VIGO ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9556.JPG 220K
    IMG_9561.JPG 226K
  • โอ้พี่...นี่มันวีโก้เครื่อง 3000 โบนี่หว่า ...หัวบะเอ็บเลย....
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9574.JPG 206K
  • imageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_9576.JPG 212K
    IMG_9577.JPG 216K
    IMG_9578.JPG 216K
    IMG_9583.JPG 269K
    IMG_9598.JPG 212K
    IMG_9602.JPG 230K
  • ภาพล่างสุด LIGER ขวัญใจผมเลย ล่ำๆใหญ่ๆ ใช่เลย
  • ไลเกอร์ หัวสวยชอบๆ
  • พี่เก่งมาเที่ยวโคราชดิพี่ แล้วจะพาดูหมาแดงสวยๆในโคราชครับ