ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"" SALE "" ลูกสุนัขอายุ 45 วัน ขอบคุณ
  • เกิดวันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2554 เพศผู้ 3 ตัว เพศเมีย 3 ตัว กินเก่งมาก ๆ ( นมแพะมื้อละ 3 กระป๋อง )ซนมากๆ แรงเยอะสมชื่อ ราคาประมาณ 7000- 5500 บาทครับ สนใจดูสุนัขได้แถวพุทธมณฑลสาย 3 หรือโทรติดต่อได้ 082-345-4555โซนี่

ขอบคุณที่เยี่ยมชมและทุก ๆ ความคิดเห็น สุดท้าย ขอบคุณเจ้าของพื้นที่แห่งนี้ด้วยครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC06508.JPG 72K
  • ตัวผู้ M1 + F1imageimage
    ไฟล์แนบ
    M3.jpg 41K
    F2.JPG 46K
  • ลองดูครับ ชอบตัวไหน ขออภัยถ่ายรูปไม่ค่อยชัดเจน image
    ไฟล์แนบ
    DSC06544.JPG 58K
    DSC06545.JPG 51K
  • ลูกสุนัขสวยมากครับ ไม่ทราบว่าที่ขอนแก่น ส่งรึกเปล่า
  • พ่อแม่ + ปู่ย่า ตาimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Bigboy1.jpg 97K
    พ่อไอพอท.jpg 47K
    แม่ไอพอท.jpg 66K
  • พ่อแม่imageimage
    ไฟล์แนบ
    พ่อ2.JPG 78K
    DSC06605.jpg 67K
  • ที่ขอนแก่นต้องส่งทางเครื่องบินครับ ผมเคยนำพ่อสุนัขไปเที่ยวที่ขอนแก่น ค่าใช้จ่ายไม่แพงเท่าไหร่ ยิ่งลูกหมาไม่น่าแพง ครับ ขอบคุณที่สนใจครับ
  • ขอบคุณ ท่าน khon_kaen
  • F2imageM3image
    ไฟล์แนบ
    F3.JPG 51K
    M4.JPG 76K
  • ตัวผู้ 3000 ได้ไหมอยากเลี้ยง
  • น้องหมาสวยๆหล่อทั้งนั้นเลย @ bestfatheryou อย่าไปต่อเขาเลยครับ รักที่จะเลี้ยงแล้วเราก็ต้องรู้จักเก็บตังซื้อครับมันถึงจะรักแบบสุดๆครับ (ลดหน่อยก็ดีนะ) อิอิ
  • ขอบคุณที่เยี่ยมชมทุกท่านครับ สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ 082-345-4555 และ NOP_OSK@Yahoo.com
  • เพิ่มเติมหน่อยimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    F4.JPG 37K
    M.2.jpg 41K
    M.3.jpg 47K
  • ซนทั้งวัน ซ่า....imageimage
    ไฟล์แนบ
    F1.JPG 42K
    DSC06535.JPG 43K
  • 3000 ได้ไหมครับตัวผู้ สักตัว อยากเลี้ยง
  • ขอบคุณคุณ bestfatheryou ที่ให้ความสนใจ แต่ราคาที่ผมตั้งไว้ ผมก็ไม่ได้หวังกำไรเพราะ หมาที่บ้านกินอาหารเก่งทุกตัว อาหารที่ให้ก็ใช้ Royal canin แปป ๆ หมด โดยเฉพาะลูกหมาที่เลี้ยงอยู่ ก็ให้เค้ากิน 1นมแม่ 2นมแพะ 3 อาหารเม็ดถุงละ 4 กก / 4 วัน (สำหรับลูกหมา )กินได้ นอนหลับ แข็งแรงดี คนเลี้ยงก็มีความสุข ที่เห็นลูกสุนัขโตแบบ สมบูรณ์ดี
    ขอบคุณทุกท่านที่สนใจ ครับ
  • ถามนิดนึงนะ เจ้าของกระทู้ สุนัข ของพี่เป็นสายอะไรหรอ ทำไม ปู่ กับ ย่า มันตัวใหญ่จัง
  • บอกตามตรงเลย ผมยังไม่ทราบเลยเลี้ยงมาก็นาน ใครพอทราบบอกด้วยก็ดีจะได้รู้ไว้ ผมทราบเพียงแต่ว่าเป็นสายโชว์ครับ ขออภัยที่ไม่ทราบข้อมูล เพราะตอนที่ผมเอามาเลี้ยงก็รู้แค่ว่า หมาพันธุ์นี้ กินเก่ง บ้าพลัง แข็งแรงมาก รักเจ้าของมาก ทราบเท่านั้นจริง ๆ ครับ
  • แล้ว ที่พี่เลี้ยงพ่อมันตัวใหญ่ยังครับอายุ กี่เดือนและอะครับพ่อ มันอะ
  • น้ำหนักพ่อประมาณ 20 กิโล อายุ 2 ปี ถ้าคุณมีเมล รบกวนสอบถามทางเมล หรือโทรหา ก็ได้ครับ ขอบคุณที่สนใจ
  • bestnahee@hotmail.co.th
  • อยากได้อะครับอยากเลี้ยงมานานเเล้วชอบเเต่ตังไม่มี
  • น้อง ๆ ยังอยู่ไหม๋คับ . . .
  • น้อง up2 ดูกระทู้วันที่ลงขายด้วยนะครับ ทําให้กระทู้ใหม่ๆตกไปนะครับ ไม่งั้นก้โทรไปจะดีกว่า