ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สอบถามเรื่องฟันครับ
  • หมานี่มีฟันน้ำนมหรือเปล่าครับ พอดีวันนี้ดูหมาซึมๆไป แต่กินอาหารปกติ ลองโยนของให้เก็บไม่ค่อยจะแทะเลยลองดูปากมัน ที่ไหนได้ฟันจะหลุด2ซี่ สงสัย ปวดฟัน เพราะมันยังไม่หลุดซักที ตอนนี้เอาแต่นอนอย่างเดียวเลยครับ ควรทำยังไงดี
  • หมามีฟันน้ำนมคับ ถ้าเป็นพิตบูล ช่วงฟันหลุดนี้จะขี้หงุดหงิดด้วยนะคับ ยังไงก็ระวังด้วย
  • ช่วง 4 เดือนป่ะครับ:m008: ระยะนี้ ฟันนํ้านม กำลังหลุด มันคงเจ็บ ก็เลยไม่ค่อยอยาก เล่น อยากกิน อะไรเท่าไหร่:m010:

บางที่ของผมเห็นจะหลุด ไม่หลุด แหล่ :m041: ผมก็เลย ช่วยดึงมันซะ 5555+ สะบัดหน้าหนี แล้วก็ .. . ... ไม่ออก:m094:

เลยปล่อยให้มัน แทะ ของเดี๋ยวก็ออก ช่วงนี้จะสังเกตุได้ว่าชอบแทะของมากๆๆ :m102: