ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

upppp...HOTMAN .. PUPPIES .. FOR SALE 30วัน!!!
  • พ่อHOTMAN (HITMAN-VOGUE)- แม่ DONLAA (KUMALA-LOPES) re75%-รัสเชีย25%

ตัวผู้ 5 ตัวเมีย 5 ลูกสุนัขชุดนี้อายุ 30 วัน จับจองได้ครับ ราคา 1**** บาท ทุกตัว

(ลูกสุนัขชุดนี้มีใบเพ็ดดิกรีรับรองพันธุ์จากสมาคม ทุกตัวครับ)

รายละเอียดอื่นๆ สามารถติดต่อสอบถามได้ที่ 084-5975566 บรีส HOTMAN

Email..- abyim17@hotmail.com

ขอบคุณครับ และ สุดท้ายนี้ ต้องขอขอบคุณ พี่มาร์ค ที่มีพื้นที่ดีๆแห่งนี้ครับ
    ไฟล์แนบ
    รวมลูกหมา.jpg 227K
  • 30วันimage
    ไฟล์แนบ
  • พ่อ HOTMANรางวัลแห่งความภาพภูมิใจ

HOTMANที่1 รุ่นopen18เดือนเพศผู้เกิดใน งานTHAILAND PITBULL SHOW 2011

HOTMAN ได้ที่1 best in show สุดยอดของงานTHAILAND PITBULL SHOW 2011

HOTMANที่1 รุ่น เอ็กตรีม open18เดือนเพศผู้ งานตะพานหิน

HOTMAN ได้ที่1 best in show งานตะพานหิน

HOTMAN ได้ที่2 รุ่น เอ็กตรีม งาน nakornpathom 2010

HOTMAN ได้ที่2 งาน nakornpathom 2009

HOTMAN ที่2 งานตะพานหิน ครั้งที่1 imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2149.JPG 129K
    IMG_1756.JPG 121K
    IMG_1763_resize.JPG 94K
  • รูปแม่หมาชุดนี้DONLAA (KUMALA-LOPESเป็นลูกสการ์เฟด)
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2201_resize.JPG 79K
  • ปู่HITMAN-ย่าVOGUEเป็นลูกcallito imageimage
    ไฟล์แนบ
    c2.JPG 85K
    20090224214236_20090210111051_20090121183854_20081227140512_HITMAN4.jpg 90K
  • kumalaตา ส่วน lopes หารูปไม่เจอ image
    ไฟล์แนบ
    DSC04853.jpg 98K
  • m1 จองแล้ว 30วันimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2282.JPG 97K
    IMG_2338.JPG 93K
    IMG_2307.JPG 121K
    IMG_2300.JPG 113K
    IMG_2301.JPG 85K
  • f1 30วันimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2319.JPG 88K
    IMG_2312.JPG 73K
    IMG_2326.JPG 120K
    IMG_2329.JPG 110K
    IMG_2319.JPG 88K
    IMG_2312.JPG 73K
    IMG_2310.JPG 97K
    IMG_2329.JPG 109K
  • สามารถติดต่อสอบถามได้ที่ 084-5975566 บรีส HOTMAN

• สวยทุกตัวครับ
  • hotman มี ukc หรือปล่าวครับ เข้าของไม่ยอมตอบซักที
  • ราคาไม่แพงเลยจริงๆ
  • นี่ขนาดแม่หมารูปร่างพื้นๆบ้านๆนะเนี่ยยังสวยขนาดนี้ ถ้าเจอแม่กร่างๆกระดูกสักนิดแมร่งเอ๊ยย ไม่ต้องบรรยาย
  • เร่เข้ามาๆ สายรัสเซียแน่นๆเชิญทางนี้เรยคร๊าบ
  • สวยดีคับ ในแบบบูลลี่

โฆษณาขายหมามันต้องแบบนี้ น่าดุน่าชม สะอาดดีด้วย

เยี่ยมคับ
  • ลูกหมาชุดนี้ โตมาได้แม่สัก70%แน่นอน แม่หมาธรรมดามาก
  • เอ้าวไอ้ผีมีปมด้อยไอ้ผีขี้อิจฉาเชิญพวกมึง
  • สวยไล่กันหมดเลย ชอบบบบ
  • มึงขายราคานี้ มึงจะทำให้วงการพิทบูลตกต่ำเปล่าว่ะ
    มึงต้องขาย4-5หมื่นซิ หรือว่าแค่หมื่นเดียวหมามึงก็ขายไม่ออก
    เตรียมตัวเก็บไว้เลี้ยงเอง สบายตูดเลยมึง

:m32:
  • ขอบคุณพี่มาร์ค
    ขอบคุณพี่ยุทธ
    ขอบคุณพี่tutie
    และพี่ ผี ทุกๆท่านสำหรับคำติชมและคำแนะนำดีๆขอบคุณครับ

• ของดี มีคุณภาพ ราคาถูก

image

image

image

• ผีหัวดอ เขาขายลูกหมามีใบเพ็ดสมาคม

ไม่ใช่ขายหมามี UKC แล้วไปถามหา UKC ทำดออะไร

ไม่อ่านให้ดี แม่งเสียสถาบันผีหมด เดียวคนไม่รู้จะนึกว่าผีมีแต่ผีโง่ๆ
  • มือใหม่หัดซื้อเชิญเลยชุดนี้
  • หมายความว่า หมาชุดหน้าจะมี ukc หรอครับ พี่บรีส อุตส่าห์ ชนะไอ้ โซจา มาได้ แต่ไม่มีใบนอก เวนกรรม
  • หมาอยู่กันครบทุกตัวเลยครับ ดีใจจังมันรักกันดีเนอะไม่ยอมแยกจากกันเลย เคยเห็น new line เค้าขายหมามั๊ยไม่มีใครด่าเลย แต่คูณแม่งเพียบ
  • =D> ถ้าสวยเหมือนพ่อละก็สุดๆครับ
  • เปิดผสมเปล่าครับ สนใจimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0101[1].jpg 36K
    IMG_11462[1].jpg 22K
    IMG_11912[1].jpg 18K
  • คนขายเขาทำในสิ่งที่เขาคิดว่าดีแล้วละ พวกผีมันขี้อิฉาก็แบบนี้แหละ พอลูกหมาของพวกตัวเองละเชียร์จังอะไรดีไปหมด แต่ของคนอื่นดีแค่ไหนก็หาที่ติได้ พวกผีเหี้ยๆมีเยอะเอาดีเข้าตัวเองปาขี้ใส่คนอื่น วงการมันก็เน่าแบบนี้แหละ แต่ผมเชื่อว่าคนดีๆก็มีเยอะครับ รวมถึงน้าผีทั้งหลายด้วย

• ไอ้ผีหัวดอเอ้ย ไอ้ใบ UKC ที่มึงเรียกหา หมามันต้องมีใบ UKC เท่านั้นหรือมันถึงจะสวย

แสดงว่าถ้าหมาไม่มี UKC แม่งก็ไม่มีสิทธิ์สวย ไม่มีสิทธ์ชนะหมานอกหรือวะ

ด่ากันแบบไม่ได้ดูเลย หมาสวย ก็ว่าไปตามสวยสิวะ

ราคานี้คนซื้อไปเลี้ยงแม่งโครตคุ้มเลย

แต่ดันมาขายหมาช่วงสงการณ์ คนเลยไม่ค่อยมีตังค์
  • ทำไมรูปแม่หมามันมืดๆแบบนั้นหล่ะครับ

ตัวอื่นๆถ่ายรูปกลางแจ้ง มีภาพหลายมุม

แต่แม่หมาซึ่งสำคัญมากๆ กลับมีภาพมุมมืดๆมุมเดียว

หมาสวยครับ ขายได้ไวไวครับ
  • เหมือนพี่ตุ้ยเลยพี่
  • ไม่เกี่ยวกับหมาหรอกแต่ไอ้บรีสมันสันดานขี้โกงไอ้นี่คบยาก หักเหลี่ยมเค้าไปทั่ว คงเจริญได้ไม่ยากคนแบบนี้
  • ไอ้ผี 4:11 กูไม่ได้บอกว่าหมามันไม่สวยไอ้สัด มึงเป็นไรกับไอ้บรีสมั๊ยเนี่ย กูเคยเห็นมันมีปัญหาเรื่องสวมใบ หักกับคนไปทั่ว คนมันเลวกูก็ไม่สนับสนุนดิว๊ะ ที่ของกูมันยังด่ากูเลย กูถามมึงหน่อย หมาไม่มีใบนอก เวลามึงจะทำหมาขายเนี่ย มึงจะขายแต่เด็กใหม่หรอว๊ะ มึงไม่เผี่อไปนอกบ้างเลยรึไง ไอ้ผี ขนตูดไอ้บรีส
  • ด่ากันมันดีว่ะอ่ะรอชมพวกเหรี้ย ต่อๆ
  • hotman cabull สวยเพราะว่า hitmanXsugus ซึ่ง เจ้า sugus สวย จ่ายลูกดี สายเข้ากันได้ไม่ห่างกันเท่าไหร่ แต่ชุดนี้ต้องลุ้นหน่อยครับ เพราะแม่หมาสาย kumala จะให้ลูกหมาหน้าค่อนข้างยาว แต่บอดี้สวย ต้องลุ้นหน่อยครับ แต่พ่อหมาสวยครับ น่าจะข้ากับแม่หมาที่ดีกว่านี้หน่อยครับ โดยรวมพ่อหมาจ่ายลูกดีมากครับ
  • ต้องขอบคุณพี่ตุ้ย และหมวดเป๋ สำหรับชมครับ ส่วนคุณ TNBULLIES เชิญครับยังไงก็โทรคุยกันครับ....
    และพี่ ผี ด้วยสำหรับคำติชม ส่วน พี่ผี ที่เข้ามาดีใช้คำพูดที่เหมาะสม ไม่รุนแรง พูดตามเนื้อผ้าอันนี้ผมยินดีครับที่จะรับฟัง ส่วน พี่ผี ที่ใช้คำพูดไม่เหมาะสมมีจุดประสงค์ที่ไม่ดีแอบแฝ่งปมในใจขอให้เลิกแล้วต่อกัน อย่างไงซะผมก็ไม่เคยที่จะไป ระลาน คุณพูดให้ร้ายคุณ หรือทำให้คุณเสียหาย ทุกวันนี้ผมก็อยู่ของผมคุณก็อยู่ของคุณซิ จะมายุ่งกันทำไม ยิ่งคุณทำแบบนี้มันก็ไม่มีอะไรที่ดีขึ้นมา คนเราย่อมต้องมีทั้งข้อดี และข้อเสีย ไม่มีใครที่ดีเลิศเลอสมบูรณ์ไปซะทุกอย่างหลอก งั้นเขาจะเรียกว่าสิ่งที่ ผิดพลาด หรอ แม้กระทั้งนักปราณ์ยังรู้พลั่ง แล้วคุณกับผมก็มนุษย์ธรรมดาคนนึงเราก็ต้อง มีดีและไม่ดี บางเป็นธรรมดาเหมือนกัน คำพูดของคุณผมรู้ดี เลิกเห่อนะ.....
  • m1-m3 f3 ขายแล้วครับ imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2282.JPG 96K
    IMG_2307.JPG 121K
    IMG_2310.JPG 97K

• อ้าวมาแล้วไอ้ผีหัวดอ

ก็มึงโง่เอง จะด่าเขาเสือกอ่านหนังสือไม่ออก

เขาก็เขียนอยู่ว่าลูกหมามีใบเพ็ดสมาคม มึงอ่านออกไหมไอ้หัวดอ

กระทู้นี้ก็ไม่เห็นเขาหลอกขายอะไรนี้ ไม่ได้บอกว่าขายหมาแถม UKC

แล้วมึงจะถามหา UKC ทำขนไข่ อะไรของมึง ไอ้โง่เอ๊ย

กรูไม่ได้เป็นเด็กขนตรูดใคร กรูเห็นว่ามึงโง่ และด่าเขามั่ว

แม่งจะเสียสถาบันผีดีๆ มรึงเข้าใจไหม ไอ้ผีหัวดอ

วันหลังมรึงอ่านหนังสือไม่ออก ไม่ต้องมาเป็นผีนะั เสียสถาบัีนผีหมด

มรึงจำไว้ หมาไม่มีใบ UKC ก็มีคนเลี้ยงเยอะแยะ

ไอ้หัวดอ เขาเลี้ยง PIT กันไม่ได้สะสม UKC มึงหลงประเด็นแล้ว
  • อยากถามคุณบรีสน่ะครับว่า ถ้ามีคนซื้อหมาคุณไปจ่ายมัดจำไว้หลักหมื่น แล้วขอหมาไปเลี้ยงก่อน ในฐานะเจ้าของหมาตุณก็ให้ไปเพราะไว้ใจดูจากหน้าตาท่าทางก็ไม่น่าจะมีอะไร พอถึงเวลาต้องจ่ายเงินลูกค้าบอกขอผลัดไว้ก่อนหรือง่ายๆยังไม่มีให้คุณเลยขอหมาคืน แล้วลูกค้าคนนั้นยินยอมให้หมาคืนแต่ขอเงินค่ามัดจำคืนด้วยผมอยากถามคุณบรีสในฐานะเจ้าของหมาเราทำผิดตรงขั้นตอนไหนครับ ตอบด้วยน่ะครับผมอยากทราบว่าคุณคิดอย่างไรกับเรื่องนี้
  • ขอเสือกตอบหน่อย ถ้าเป็นผมเจ้าของหมาไม่ได้ผิดสัญญาอะไร และเราก็ไม่ต้องคืนค่ามัดจำหมาด้วยคับ ถือว่าลูกค้าผิดสัญญา อย่างนี้ถึงจะถูกต้องคับ
  • คุณทำแบบนี้ต้องการที่จะ สื่อ อะไร ทำไม่ไม่โทรถามล่ะ เบอร์ก็มีหรือต้องการที่ โชว์ อะไร เรื่องที่ถามเอาเป็นว่าผมรู้ดีว่าคุณเป็นใคร .จะ. ใช่หรือไม่ ก็ตาม เอาเป็นว่าข้องใจใช่ไหม ตามตกลงคุยกันอย่างไงก็ตามนั้น ในเมื่อผมเอาหมามาแล้ว OK ผมนัดคุณแล้วขอ เลื่อน คุณแล้วคุณไม่ให้โอกาสผม ทั้งๆที่เวลาผมมีก่อนผมก็ให้ ไม่ใช่ไม่ให้ แค่ขอความอะรุมอะร่วยกัน คุณบอกอย่างไงก็ไม่ได้ ถ้างั้นก็ต้องเอาหมาคืนและต้องคืนเดี๋ยวนั้น ฉะนั้น ผมก็ต้องรีบเอาไปคืนคุณ เพื่อความสบายใจของคุณและผม แล้วคุณต้องการอะไรอีก คุณพูดเองนะเอาหมามาเดี๋ยวจะคืนตังให้ไม่ใช่หรอ ผมเอาหมาคืนคุณตั้งแต่ต้นปี 2554 จะถึงประมาณเดือนมีนาคม2554 เงินผมก็ไม่ได้สักบาท แถมเอาเงินผมไปให้คนอื่นผมยังไม่พูดเลย ผมเอาหมาคุณมา 2 ตัว คืนตัวเดียว อีกตัวผมก็จ่ายสด แถมตอนคุยกันอีกราคาแต่พอเอาตัวเดียว แม่งบวกเพิ่มเฉยเลย ผมก็ OK นะ ถือว่าคนกันเองพี่ๆน้องๆกัน แล้ววันนี้คุณมาถามหาคำตอบทำไมกัน ในเมื่อคุณเองก็รู้ดีอยู่แก่ใจ เพื่ออะไรมิทราบครับ ทั้งๆที่เรื่องมันก็จบไปแล้ว ..สุดท้ายผมขอถาม คุณว่าในฐานะเจ้าของหมาบางว่าผม ผิด ที่จุดไหนบาง ตอบด้วยนะครับผมอยากทราบว่าคุณคิดไงกับเรื่องนี้ เอ่อเกือบลืมไปเลย ล็อกอินเข้ามาเลยผมชอบแบบ..ซึ่ง..ซึ่ง..หน้า..เอาแบบลูกผู้ชายเขาทำกันไม่ใช่แบบนี้ มันเหมือน มุด อะไรอยู่ คิดเอาขนาด คุณ กล้าถามผมยังกล้าที่จะตอบคุณเลย เรื่องจริงเป็น สิ่งที่ไม่ตาย และไม่หน้าอายครับ เกิดมาเป็น..คน..ทั้งทีจงจำไว้ ผิดก็ว่าไปตามผิด ถูกก็ว่าไปตามถูก ...ไม่ใช่เอาแต่ความดีใส่ตัว และเอา..ขี้..ให้คนอื่น อันนี้เป็นสิ่งที่ไม่ควรพึงกระทำ เพราะ คนดีๆ เขาไม่พึงกระทำ จงจำไว้ด้วยครับ...
  • เรื่องแรมโบ้แน่ ผีตัวบนเป็น ไอ้กอฟ pit of god แน่เลย ดูท่าทางมันอยากขาเป๋อีกข้าง ไอ้กอฟ ไม่ยอมล็อกอินเข้ามา

เลวจริงๆ
  • มันเล่นบอร์ดเวลาเดียวกันเลย กับที่มันมาเป็นผี ผมก็ว่าใช่http://www.pitbullzone.com/community/discussion/22007/open-stud-king-grizzly-
  • สรุปว่าบรีส เอาทั้งไอ้แรมโบ้กับฟิวเจอร์ไปก่อน แล้วไม่จ่ายเงิน เจ้าของไปเอาคืนเหรอครับ
  • ไอ้ก็อป แม่งเหี้ยวะ มึงข้องใจกับมันหรอ มึงมาอีกแล้วตัวบน

• ลูกหมาสวยมากครับ เชียร์ m2 f4
  • ตามความจริงแล้วคุณผิดคำพูดกับ ก๊อฟ และ กิต ก่อนต่างหาก พูดเอาดีเข้าตัวเอง
    หน้าด้านไร้ยางอาย เอาของคนอื่นดื้อๆหน้าด้านๆ อย่าลืมว่าเหตุการณ์ลักษณะ
    นี้เกิดขึ้นสองครั้งแล้วทั้งกับ แรมโบ้ และฟิวเจอ แล้วเจ้สของหมาเค้าก็ไม่ไว้ใจ
    คุณอีกต่อไปเลยยึดหมาคืนถ้าคุณทำถูกคุณไม่โดนยึดหมาคืนทั้ง2ครั้ง2คราแบบ
    นี้หรอก แค่นี้คุณก็คิดไม้่ได้ ยังคิดว่าตัวเองถูกอยู่อีก เฮ้อ ใช้อะไรคิด
  • กูว่าพวก ก๊อฟ และ กิต ไม่กล้าล็อกอินเข้ามา มุดหัวอยู่ในดิน เหี้ยจริงๆวงการมันก็เน่าแบบนี้แหละ แต่ผมเชื่อว่าคนดีๆก็มีเยอะครับ ไอ้บรีสยังกล้าออกมาตอบ

• ....โธ่ๆๆๆๆ คุณผี กล้าพูด ปากดี เก่ง กล้า สามารถ คนเรียนสูง รวย ธุระกิจเยอะ
    ถูกไม่ถูก ความจริงเป็นไง ผมก็กล้าที่จะพูดแล้วกัน และผมก็กล้าที่จะแสดงตัวออกมาด้วย ว่านี้คือ ผม ไม่ใช่ ผี ที่เก่งแต่ปาก ผมมองว่าคุณเป็นคนดีนะ อะไร อะไร ก็ดี ทั้งฐานะและครอบครัว แต่ทำไมทำตัวเหมือนพวกไม่ได้รับการศึกษา เหมือนพวก มีสมอง มีปัญาญา แต่ใช่ไม่เป็น อย่างที่เขาเรียกว่า สมองหมา ปัญาญาควาย ทำเป็นพวกมีการศึกษาดี แต่ความรู้แค่ หางอึ่ง ผมก็ไม่เคยคิดว่าผมถูกหรือผิด แต่คุณพูดเหมือน ผมผิด อยู่ฝ่ายเดียว ผมถึงบอกไงคนดีๆ เขาไม่ทำกันหลอกครับ แบบที่คุณทำอ่ะ ผมไม่เคยไปทำอะไรให้คุณ เสียหาย หรือไปรบกวนในบอร์ดของคุณ แต่ทำไมคุณชอบ แก่วงเท้าหาเซี่น ทำไม่ก็ไม่รู้ ทำไปเพื่อ อะไร ทำแล้ว ชีวิตจะดีขึ้นมาหรือไงคุณ คุณรู้เรื่องเป็นอย่างดี รู้ดีมาก แสดงว่ารู้จริง แต่ไม่กล้า ที่จะเอา ชื่อ คุณ เล่น แบบนี้แสดงว่าใครผิด ใครถูก ใครพูดจริง ใครชอบพูดโกหก ใครสกปรก ให้คนอื่นเขาคิดเอาเองครับ.....

image
    ไฟล์แนบ
  • ตอบได้เหี้ยมากบรีส และแล้วก็ได้รู้ว่าสันดานจริงๆเป็นยังไง
    ไม่ต้องดิ้นหรอกคนที่เข้ามาอ่านจะมองออกว่ามึงเป็นคนยังไง
    เฮ้อ เค้าไม่ได้ด่าอะไรรุนแรงซ่ะหน่อยมีแต่เมียมึงอ่ะด่าเค้าและเลย
  • อย่างนี้ดีแล้วคนอื่นๆจะได้รับรู้กันด้วย อยากให้สังคมช่วยตัดสินไม่ใชเหรอ