ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากทราบที่ตัดหูสวยๆที่ขอนแก่นคับ
  • อยากรู้ที่ตัดหูแบบสวยๆๆขอนแก่นนะคับ
  • มีหลายที่ครับ เเต่ที่ดีเเละราคาถูก ก็คงจะเป็นหมอพิทบูล ที่ ร.8 ครับ ที่อื่น เช่น ขอนแก่นสัตวเเพทยืตัด ที 2000 อัฟ เเละที่วนิดาฟาร์ม(แถวคลองน้ำ)ไม่เคยตัด เเต่ไปถาม 2000 ขึ้นเหมือนกันครับ
  • วนิดา ฟาร์ม ค๊าป 1200 อัฟ เเล้วเเต่น้ำหนักตัวหมา ค๊าปผม !
  • อยากรู้เรื่องจริงเกี่ยวกับการตัดหู
    ปรึกษาคุณหมอพิทบูล ร.8 เลยครับ
    (ว่าไปนั่น555)
  • วนิดาฟาร์ม นี้ อยู่แถวไหนคับ
  • คับ ขอความรู้ด้วยคนคับ ผมพึ่งเริ่มเลี้ยงคับไม่รู้จะถามใคร กะว่าปลายเดือนจะไปตัดอ่ะคับ
  • ที่ขอนแก่นเหมือนกันมั้ยครับ
    ผมว่าจะไปตัดที่ ร8 ครับ
    ถูก เค้าว่าตัดสวยอย่นะคับ