ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผ่านจอ..มาบอกคุณ
  • 555555 ไม่โกรธคับพี่ แค่ แชร์ความเห็นกัน ผม ก้อคิดเล่นๆๆ เอา คับ ....
    แต่ถ้าให้ทำจิงๆๆไม่ไหวเหมือนกัน สงสารหมา ตัวเองคับผม
  • ไอ้ตู่ตี๊ทำไมมึงไม่ซื้อหมาตัวล่ะสี่ห้าหมื่นว่ะ หรือว่ามึงไม่มีปัญญา
  • อะไรหล่าว น้าผี คุณค่าของหมา ผมไม่ได้มองที่ราคาคับ
    ผมมอง ที่รูปร่างที่ผมชอบ ความสามารถมากกว่า
    เคยมีนคนจะให้ ลูกหมาผม ถ้าไม่ใช่แนวผมไม่เอาหรอกคับ

แร้วอีกอย่างผมไม่ตามตลาดเลยในการเลี้ยงหมา
    ผมเลี้ยง ด้วยความรักและความสุขที่ผมค้นหา ได้เอง
    ไม่จำเป็นต้องตามคนนั่นคนนี้ เป็นตัวของเราไม่ทำให้ใครเดือดร้อนก้อพอคับ
  • เรื่องราคาส่วนใหญ่ ผมขอแบ่งจากคนรุ้จักมาทั้งนั่น หรือไม่ก้อพูดถูกคนกัน
    แต่ถ้าให้ซื้อหมา ตัวสี่ ห้าหมื่นผมบอกตรงๆๆ ผมไม่มีปัญญาหรอกคับถึงมีก้อไม่ซื้อ เพราะไม่ได้หวังจาก
    การซื้อแพงๆๆ

คนเราต้องรุ้ตัวรุ้กำลัง ถึงจะเลี้ยงอย่างมีความสุข
  • แต่แปลกสองกะทุ้ มาแร้ว ทำไม ผีถึงถามเรื่องราคา สุนัขจากผมจัง

มีวัตถุประสงค์อะไรป่าว

ผมบอกเลยหมาผมหมากัด ธรรมดาๆๆ ไม่ใช่หมาตลาดอะไร
    คับ และผมไม่ได้บรีดอะไร จะตัดทอนอะไรผมเชิญ ผมแค่เลี้ยงและฝึกไปวันๆๆๆ
  • ตี้ไปเหยียบตาปลาใครมาอะป่าวว่ะ ฮ่าๆๆ สู้ๆไอ้น้อง
  • นั่นดิ พี่ ยังงง ถึงผมชอบหมาแนวกิจกรรม แต่ก้อไม่ ต่อว่า สุนัข แนวอื่นเลย

ยังรัก และชื่นชม ตัวไหนสวยก้อว่าไปตามสวย ตัวไหนหลอกลวงก้อว่ากันไป

ไม่เคยแทงข้างหลังใครด้วย
    คับผม สุ้ อยุ่แร้ว พี่ อยุ่หาด ใหญ่ ก้อเล่น คนเดียวประ จำ แนวร่วมหมากิจกรรมไม่มีเลยที่นี้
    แต่ไม่เคยเบื่อนะ มีก้อที่เว็บนี้ แหละ ที่เป็นตัวกลาง ให้ผมรุ้สึกว่าผมไม่ได้ฝึกหมาคนเดียว
    มีอีกหลายๆๆ ท่าน เหมือนกับ ฝึกไปด้วยกับผม

ขอบคุณคับ :015:
  • ครับ วันหนึ่งคนจะเข้าใจ ทำสำเร็จเราก็คือคนจริง ทำไม่ได้เราก็ต้องยอมรับสภาพครับ
  • คับพี่ ทำไม่ได้ แต่อย่างน้อยก้อได้รุ้ว่าเราได้ทำ คับ
  • ทัศนคติแบบนี้เยี่ยมมากครับ
  • เหรียญสองด้าน อุอุอุ เข้าท่าดีแฮะ :065:
  • พี่มาร์ค..ผมก็เริ่มมีเเระ....(สัตว์ตรู)

ใครว่าพี่มาร์ค....ผมจะไล่เสียบมันให้หมดเลย โดยเฉพาะไอ้พวกผี......

ยิ่งไอ้พวกพูดจาไม่ดีนะ ผมจะด่าเเหม่ม ให้หมด...

เรามาร่วมมือกันไล่ปราบผีดีกว่าป๋า....ผมมีดหมอ...รับรองร้องจ๊าก..
  • ไอ้หินมึงเขี่ยขนตูดที่ติดอยู่ข้างปากมึงออกบ้างนะ
    :-)) :-)) :-))
  • อารายเนี่ย....คุณผี
    กรุณาอย่ามาเหน็บแนม ต่อว่า MakotoHIN29 จะได้มั้ยคะ
    เพราะว่าเท่าที่อ่านกระทู้และความเห็นของเค้ามา
    เค้าเป็นคนมีสาระมาตลอด
    ไม่เชื่อก็กลับไปอ่านกระทู้เก่าๆดูเลย
    เราคิดว่าเค้าเป็นคนมองโลกในแง่ดีนะ
    หรือว่าคุณผี แอบอิจฉา ที่มีคนในนี้หลายคนปลื้มเค้าอยู่อ้ะ
    อิอิ

• อีนี้มาเล่นมุขผีขี้อิจฉาอีกแล้ว
    ไอ้หินไอ้เหี้ยจอมเลียมีอะไรให้กุอิจฉา ??

มึงจะปลื้มมึงจะดมมึงจะเลียไอ้หินก็เรื่องของมึงไม่เกี่ยวกับกู
  • หินโดน เล่น แร้ว 555
  • โห คุณผี ไม่น่ารักเอาซะเลย
    แซวเล่นหน่อยเดียว
    พูดจากลับมาไม่สุภาพซะแล้ว
    ไม่รู้ว่าตัวจริงจะมีนิสัยเหมือนที่แสดงเป็นผีรึเปล่า...
    อย่าโมโหเลยเนอะ..คุณผี อารมณ์ดีกันเหอะ
    ยังงัยเราก็ไม่โกรธคุณผี...หรอกนะคะ
    และเราก็ไม่รุจักคุณหินคนนี้หรอก
    อ่านแต่กระทู้ของเค้าเท่านั้นเอง
    หรือว่าคุณรู้จักตัวจริงของเค้า
    ...... :-))
  • พวกปากกล้าในด้านดี เป็นงี้แหละพี่ๆตี้ และน้องหิน 555+ พี่มาร์คเค้าชินแล้ว 555+
  • ใช่ๆๆเลยอ้น
  • งง
    หมายถึงใคร
    ไร้สาระว่ะ
    ด่ากันไมเนี่ย
  • ไอ้ผีนี่ก็ปากดี...กูพูดเล่นกับพี่มาร์ค เเล้วมึงมาเสีอกทำไมวะ.....มึงคิดว่ากูเลีย...หรอ...
    ใครดี....พูดดีมีเหตุผล กูก็เข้าข้างหมดเเหละ.....ที่เเน่ๆ กูไม่เคยเป็นผีเเล้วกัน...
    กูไม่เคยเพาะหมาหาเเดก.....เเล้วกู ก็ไม่เคยด่าใครมั่วซั่ว.....
    กูไม่เคยสกัดดาวรุ่งใคร....ถ้าเขาเเฟๆมีเหตุผล กูไม่เคยทำธุรกิจ เเละการค้าใดๆทั้งสิ้น
    กูเลี้ยงหมาเเค่ตัวเดียว....

มึงเป็นเด็ก ที่มาเล่นตามร้านเน็ตป่าววะไอ้ผี.....ไม่รู้เรื่องอะไร เลย....
    ถ้ามึงเจ๋งจริง มึงก็ล๊อกอินเข้ามาเลย....คนอื่นๆ เขาจะได้รู้ ว่าใครกันเเน่ที่เลว...นี่ถ้าไม่ติดเจ้าของบอร์ดนะ...
    กูจะด่าให้เเรงกว่านี้อีก..

ไอ้อัณฑะ...พาล กูเห็นเก่งจริงๆกับจอหน้าคอม...เนี่ย พอเจอตัวจริงๆ เเมร่ง..ก็พูดดีกันหมด เจอตัวเป็นๆกูไม่เห็นมีใครพูดไม่ดีเลยซักคน....
    เอ่อ..เเล้วอย่าด่าสะเปะสะปะนะ ไอ้เลว คุณ nizeze เขาก็พูดดีๆ ไอ้ผีมึงน่ะมีเหตุผลบ้าง....อย่าทำตัวเป็นเด็กที่เล่นตามร้านเกมส์ข้างทาง...

เเต่ถ้ามึงเก่งจริงๆ จะจัดเปิดเเมตท์ มึงกะกูต่อยกันก็ได้นะ...ตัวต่อตัวเลย..เอาป่าวล่ะ

พี่อ้น...พี่ตี้.....คุณนิสิต(ถ้าอ่านชื่อผิดต้องขอโทษด้วย) ผีพวกนี้กระจอกหรอก....พวกนี้มันผีข้างทาง..
    555+
    ชิวๆ ครับพี่ตี้.....
  • ฮ่าๆๆมาเต็มใจเยนว้อย
  • @MakotoHIN29
    .....nizeze ชื่อเล่นว่า น้ำค่ะ
    พอดีวันนี้ไม่ได้ล็อคอิน
    บางทีล็อคอินก็เซ็งนะ
    ที่ต้องโดนด่าแบบนี้
    แต่ยังงัยก็ไม่อยากเป็นผีหรอกค่ะ
    ขอบคุณนะคะที่แก้ต่างให้
    ยังงัยก็เอาใจช่วยคุณต่อไป
    เพราะว่าเท่าที่อ่านกระทู้คุณมา มันดูดีมีเหตุผลจริงๆ (พี่ดีเจด้วย)
    ไม่ใช่จุดประสงค์อย่างอื่นเลย
    สวัสดีปีใหม่ไทย
  • อ๋อ...คุณน้ำ....
    ไม่เป็นไรหรอกครับ....ยังไงเราก็ล๊อกอินเถอะ เราคนจริง....ผิดก็ผิด ถูกก็ถูก
    บางครั้งที่เราโดนด่าก็ไม่ได้หมายความว่าเราผิดหรอก....เพียงเเต่มีพวกชอบก่อกวน
    คนเเบบนั้นมันไม่มีเพื่อนหรอกครับ...55+
    เซ็งได้...เเต่อย่าเศร้านะครับ...

โทษที...พี่อ้น ผมก็ฟิวส์ขาดเป็นเหมือนกัน อิอิ...หลุดเลยเรา...ลืมตัว...
  • เฮ่ย ไอ้หีนขนหมอยติดข้างปากมึงแล้ว :o028:
  • ตามบายเรยครับ...เพ่....
    อยากด่าไรก็ด่าเลย เบื่อเเล้ว...ขี้เกียจเถียง ไม่จบซะที..
  • พี่ผีค่ะ...พี่เลวจริงๆค่ะ...กัดไปทั่วเลย...
    ไม่ต้องเลี้ยงเเล้วหล่ะหมาน่ะ เลี้ยงตัวพี่เองเถอะ กัดเก่งซะขนาดนี้....
    เลวได้ใจค่ะ...เกิดมายังไม่เคยเจอใครเลวเท่านี้มาก่อนเลย..
  • เอ่อ..พี่ว่า มันเหี้ยจริงๆล่ะหิน

พี่ตามอ่านมาเเมร่ง...พวกนิสัยเลวยิ่งกว่าหมาเนี่ย...มันมีไม่กี่ตัวในบอร์ดหรอก เเล้วมันก็จะตามด่าคนอื่นเขาไปทั่วไม่ใช่หินคนเดียวหรอกที่โดนด่าเเบบไร้เหตุผล..
    มันยังไม่หย่านมหรอกไอ้พวกเนี้ย....
    วานซืนพี่ยังเห็นมันดูดนมเเม่มันอยู่เลย..555+
    อย่าไปเสียเวลากับมันเลย
  • ไอ้จรรไรไม่มีเหตุผล