ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ประกาศเรื่องเสื้อนะครับ
  • ใครที่โอนเงินมาแล้วช่วยมาเช็คชื่อด้วยนะครับ ขาดตกยังไงจะได้รีบแก้ไขได้ครับ
  • ที่อยู่ถูกต้อง
  • ต้องรบกวนใช้กระทู้เพิ่มครับเพราะว่าบางท่านไม่ทราบการเคลื่อนไหว ใครจะเปลี่ยนที่อยู่ก็รีบแจ้งนะครับ
    ขอบคุณพี่มาร์คครับที่มีพื้นที่ดีๆสำหรับพวกเราและทุกคนด้วยครับ :-D
  • นิวัฒน์ จันธิมา 98/62 ม.6 ต.นาเกลือ อ.บางละมุง จ.ชลบุรี 20150 XLขาว-ดำอย่างละตัวครับ
  • ลำดับที่47 ล็อกอิน aumauto โอน2ยอดยอดล่ะ450รวมกันเป็น900ช่วยแก้ด้วยคับเด๋วยอดรวมทั้งหมดจะขาดคับ
  • รับทราบครับ ขอบคุณครับ
  • ลำดับ 79 บ้านเลขที่ 106 นะครับ เห็นในตาราง 06
  • พี่เริ่มส่งเมื่อไหร่แจ้งข่าวบ้างนะค่ะ
  • คนที่แจ้งรับที่ D1 โบว์จะไปส่งพรุ่งนี้เย็นค่ะ
    ส่วนท่านที่แจ้งเป็นที่อยู่ จะทยอยส่งในอาทิตย์หน้า
    รอหน่อยนะคะ โบว์ทำงานประจำด้วย เรียนด้วย
    ช่วงนี้วุ่นมากๆๆใกล้จบทำ Thesis จัดแฟชั่นโชว์งานมีกลางเดือนนี้ค่ะ
    แต่ไงจะทยอยส่งของให้ทุกท่านด้วยค่ะ

เสื้อเซทนี้ อย่างที่แจ้งแต่แรกว่าโบว์ต้องหาโรงงานใหม่ เพราะที่เดิมเค้ามีปัญหาครอบครัวอยู่ค่ะ
    บอกตรงๆว่า งานไม่ค่อยถูกใจโบว์เลยค่ะ ทั้งเวลา และฝีมือ T_T
    แต่เนื่องจากเป็นการทำบุญ โบว์ก็ไม่ได้มีส่วนได้เสียหรือผลประโยชน์กับเสื้อเลย
    ถ้ามีข้อผิดพลาด หรือไม่ถูกใจอย่างไร โบว์ขอยอมรับไว้ และขออภัยในความล่าช้า
    ขอขอบคุณทุกท่านที่ร่วมทำบุญช่วยเหลือเพื่อนมนุษย์ด้วยกัน อนุโมทนาสาธุสาธุค่ะ

ขั้นตอนต่อไปคือจัดส่ง และโบว์ขออนุญาตโทรตามผู้ที่ยังไม่โอนเงินนะคะ
    เพื่อรวมเงินไปบริจาค และจะนำใบอนุโมทนา ใบเสร็จมาให้ร่วมกันอนุโมทนานะคะ