ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ดีค่ะ มาขอเป็นสมาชิกใหม่ค่ะ Pocky...
  • เจ้าตัวน้อยเพิ่งจะได้ 1 เดือน 6 วันคร๊า
    ไฟล์แนบ
    DSC04301.JPG 207K
  • ยินดีต้อนรับครับ ขอให้มีความสุขกับการเลี้ยงหมานะครับ :-D
  • ใหญ่มากๆ..
  • กดแทรกภาพด้วยนะครับ มันจะได้โชว์ภาพได้
    ช่วยเอาลง เหอๆ
    image
  • ขอบคุณค่ะ ยังใหม่อยู่ อิอิ
  • ตัวนี้ลูกชายค่ะ
    แต่หน้าเค้าแปลก ๆๆ หรือว่าตอนเด็กหน้าจะไม่ค่อยย่นค่ะ (สอบถาม)
    ขอบคุณค่ะ
    image
    ไฟล์แนบ
    bobo.JPG 120K
  • มันก็แล้วแต่นะครับ อย่างของผม ตอน 34 วัน ก็ไม่ค่อยย่นนะ

image
  • เห็นแล้วยิ่งหลงไหลเจ้าพิทเนี่ย ยังไม่มีโอกาสได้หามาเลี้ยงซักที
  • ยินดีต้อนรับน้องใหม่ครับ....555 เรา... เก่า... และสมัครเมื่อวาน...
  • น่ารักครับ เลี๊ยงดีๆๆนะครับ สู้ๆ
    ของออ้นก้ไม่ย่น 55+image
    ไฟล์แนบ
    Tigger2.jpg 264K
  • พี่มาร์คฝากมาบอกว่า เจ้าชู้อีกแล้วนะตาอ้น 555

ปล. ลูกหมาหน้าแบ้วดีจัง อิอิ เลี้ยงดีๆนะครับ สู้ๆ
  • ไอหยะ คู่นี้ มาเร็ว จริงวุ้ย นึกว่าพี่โจจะอยู่ข้างอ้น 5555+
  • ยินดีต้อนรับค่ะ \(^o^)/
  • รูปตัวที่2เหมือนทาแป้งเลย น่ารักดี :030: