ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สงกรานปีนี้ที่ไหนหน้าเที่ยวคับ
  • :m94: ขออนุญาติคับ :m94:

สงกรานปีนี้อยากไปเที่ยวแต่ยังไม่มีที่ไปไม่รู้ไปไหนดีช่วยแนะนำหน่อยคับ
    ทั้งในกรุงเทพและต่างจังหวัดเลยนะคับ ไปข้าวสารทุกปีพอดีมันเบื่ออะคับ
  • อันแน่ ว่าจะตั้งกระทู้อยู่เหมือนกัน ไปเที่ยวนครศรีดิมีที่เที่ยวเยอะน่ะ พอกลับมา เล่นที่พระประแดง
    มันส์ดับเบิ้ลเลยค่ะ ลองมาดูน่ะประเพณีไม่เหมือนใคร อ้อ ลืมไปที่ขอนแก่น ถนนข้าวเหนียวก้อสุดยอดเลย
  • แต่ลงใต้ตอนนี้จะมีอะไรดูอีกล่ะ น้ำเอาไปหมดแล้วนิ อืมขนเสื้อผ้า ข้าวของบางอย่างที่พอจะหาได้
    ไม่เดือดร้อนตัวเองมาก ไปแจกระหว่างทางกลับด้วยก่ะทำบุญไปในตัวพอคิดแล้วเศร้าจริงๆสงกรานต์
    ปีนี้
  • ไปเที่ยวกันไหม จะไปก็รีบไป ไปกับพี่แล้วสบาย เด๋วพี่พาไปกิน ตับ 55
  • เที่ยวแพร่บ้านผมมั๊ย
    หนุกหนานๆๆ
    อิอิ
  • เที่ยวเกาะหลีเป๊ะสิครับ งิงิงิ

อยากให้ใต้ฟื้น ประเทศไทยฟื้น ต้องช่วยกันสนับสนุนการท่องเที่ยวทางทะเลใต้ครับ

ปีนี้บอบช้ำมามากพอแล้ว

ใครมีโอกาสมาได้เลยครับ

รูปถ่ายไม่กี่วันที่ผ่านมา จัดให้ครับ

image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 98K
  • หัวหินบ้านผมดิ น้ำจืดหมด เอาน้ำทะเลสาดแทนได้ อิอิ
  • ชาวนครยินดีต้อนรับครับผมพี่ๆ
  • ขอบคุณทุกท่านนะคับ
    แหมหน้าเที่ยวทุกที่เลยอะ ประเทศไทยเราก็มีของดีเหมือนกันนี่หว่า หนับหนุนๆๆ
    อยากไปทุกที่เลยอะ แต่งบน้อย ฮืฮืฮืฮื เซ็งเป็ด
  • อย่าลืม!!! วันไหลที่บางแสนน๊ะจ๊ะ เช้ายันดึก 2 วัน แจ่มมมมม :o043:
  • อยากไปทุกที่เลย แยกร่างดีก่า
  • หนองคายยินดีต้อนรับนะครับ555